+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Chủ đề: chuyện của mình

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    266

Mặc định chuyện của mình

Hồi hoc cuối năm 2, thời gian ôn thi hết năm thật vất vả đối với tụi SV chúng mình, nhất là mấy cái môn học thuộc. Đã vậy lại còn phải thi vấn đáp nữa chứ. Muốn không ở lại ư? chỉ còn 1 cách là lao vào mà học. Tự học, học theo nhóm... thôi thì đủ cả. Cả phòng cứ lầm rầm như tụng kinh suốt ngày. Trời mùa hè lại nóng bỏng, oi bức nên buổi đêm, mình hay leo lên sân thượng để tự học. Hiệu quả ra phết. Bằng chứng là thuộc bài nhanh nhất trong phòng. Có thằng bạn thân, nó nói tối ấy nhờ mình truy bài dùm nó. Nhất trí (Vì 2 đứa là bạn thân trong phòng mà). Tối đó học khuya trên sân thượng của khu KTX chỉ có mình và nó. Giúp nó truy bài xong 2 thằng nằm nói chuyện tầm phào. Nói chuyện 1 lúc lại quay về đề tài các em bên sư phạm. mình và nó thì chưa có kinh nghiệm trong tình yêu nên nói chuyện 1 lúc cu 2 thắng đều dựng đứng lên. 2 thằng bắt đầu khám phá của nhau. Cũng nói rõ để bà con hiểu, mình và nó thỉnh thoảng vẫn sục cho nhau, nên đây cũng là cơ hội để giải tỏa mệt nhọc trong những ngày ôn thi vất vả mà....hihi. Nó là thằng boy thẳng, đẹp trai, quê thanh hóa. Nó cao 175cm, da trắng hồng, đô con, đàn giỏi, hát hay, nhiều tài vặt, học lại giỏi nữa chứ. Trong mắt mình nó là 1 đứa rất hoàn thiện kể cả sắc lẫn tài.
    Lúc này, nó nằm gối đầu lên đùi mình, mình thì vân vê ngực nó. Ngực nó se lại từ từ, đầu ti rắn cứng, mình nhéo mạnh, nó sướng quá cứ cong người lên. Vẫn tư thế như vậy, nó móc cu mình ra. Cu mình và cu nó tương đương nhau, đều trên dưới 18cm cả. Lúc đấy mình cũng đã sướng lắm rồi, sẵn sàng out bất cứ lúc nào. Mình đánh bạo nói nó : mày hôn của tao đi, mới tắm hồi tối, sạch mà. Nó nói không, ai dám. Mình nói mày làm của tao, rồi tao làm của mày, OK? Nó không trả lời. Để minh chứng cho điều mình nói, tôi liền quay ngược với tư thế nằm của nó và chà cu nó lên mặt mình. (Trước đó, tôi chưa từng được xem, hay được nghe nói đến vụ này, vì chuyện tôi kể ở thập niên 80 của tk 20 mà). Ôi, lúc đầu tôi cũng hơi ngại, nhưng thấy nó hưởng ứng, cũng lấy cu tôi chà lên mặt nó nên tôi thấy an tâm phần nào, đầu óc thì quay cuồng, đê mê. Tôi hun, toi hít, tôi không còn cảm giác sợ nữa. Bỗng tôi thấy cu mình ướt át, nhột nhạt, nóng ấm đê mê...Thì ra, nó ngậm của tôi vào miệng rồi. Vậy thì còn điều gì để ngại nữa nhỉ, tôi cũng cầm con cu to vật vã của nó nhét vào miệng tôi. Chúng tôi lúc đó chưa có kinh nghiệm nhiều, nhưng sao vẫn biết bú, nút, liếm mới chết chứ (Chắc là bản năng thui, hehe). Được 1ho62i, nó nhấc đầu ra và hổn hển nói với tôi : Nuốt nhé. Tôi gật đầu đồng ý. Làm được chừng 2 phút tôi và nó đê2u cương cứng người lên, cùng xuất tinh trong miệng nhau cùng 1 lúc. Ôi chao. Sao mà nó bắn nhiều quá, từng chặp, từng chăp5, chim nó giật trong miệng tôi. Và tôi cũng vậy, ra rất nhiều trong nó. 2 thằng nằm im, vẫn ngậm của nhau trong miệng, vì cu còn cứng mà. Bất chợt, nó nhả cu tôi ra, ngồi dậy, kéo tôi lên, nó hôn môi tôi đắm đưối. Tinh khí của tôi còn trong miệng nó, của nó còn trong miệng tôi, giờ trộn lẫn vào nhau, 2 thằng cùng nuốt. Nó kéo tai tôi kề vào miệng nó, thì thầm: Sướng quá... Tôi khẽ gật đầu.
    Lần đầu được người khác bú và được làm lại, sướng đến tận bây giờ.

[--Auto Merged--]

lần đầu viết, mọi người ủng hộ nha

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định Re: chuyện của mình

chuyện thiệt hay sạo mà hấp dẫn vậy bạn?
    Straight mà cũng nuốt tinh của nhau hả???

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    266

chuyện thật của mình đấy, cảm ơn bạn

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

tin được chết liền, sao mà dễ dàng đến thế không biêt nữa ah

Thanks
    830
    Năng lực viết bài
    239

khi con người cảm hứng cao độ thì có nhiều điều bất ngờ lắm ....

+ Viết bài mới