+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 8 của 8
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định tại sao lại thay đổi như vậy ?

Xin được tâm sự cùng các bạn, rất mong mọi người cho lời khuyên để Long Long chọn lọc ra những lời khuyên hợp với mình nhất

2 năm trở lại đây Long thấy tính tình của mình thay đổi nhiều quá, không còn vô tư cười nói hóng hớt và hài hước với bạn bè được nữa. Long cảm thấy tình mình càng trầm lắng và nghiêm túc hơn với mọi người. nếu không muốn nói là khó khăng và không dễ gì hòa đồng với đối tượng mà mình không thích. Dạo này mình cảm thấy có khoảng cách với các đồng nghiệp nam nhiều quá. có phải vì mình mang tư tưởng là gay , không giống trai thẳng như họ nên cảm thấy ngột ngạt và khó chịu không ?

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    263

Mặc định Re: tại sao lại thay đổi như vậy ?

Đã xóa vì ko hợp ý của chủ topic
    Lần sửa cuối bởi pokemon1992; 03-12-2010 lúc 10:49 PM

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    276

Mỗi 1 người đều có 1 đồng hồ sinh lý riêng không ai giống ai, nó cũng có lúc bị chạy chậm nhịp đó!
    Lúc đó là mình bị thay đổi từ trong hoocmon nên mới có sự thay đổi tâm tính.
    Giống như từ thiếu nhi lên vị thành niên là mình đổi tính, gống như vậy khi từ vị thành niên rồi trưởng thành, trưởng thành sang U50, U50 rồi hồi xuân, hồi xuân xong trì trệ, trì trệ tới là hết muốn sống, đi được rồi.

Bạn chắc là đang từ thành niên qua trưởng thành nên tính trầm đi đó mà.
    Cảm giác mặc cảm (vì là gay) cũng góp phần đây nhanh quá trình tiết hoocmon này nên bạn thấy những người trầm cảm bị già trước tuổi là vậy.

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Quote Nguyên văn bởi pokemon1992 Xem bài viết
    Mình mến bạn từ khi đọc truyện "thằng bạn cảnh sát cơ động của tôi" nhưng điều bạn làm mình thất vọng nhất chính là "cái tôi tự cao tự đại",cái tính "háo thắng" của bạn. Mình theo dõi các bài,các topic,các cuộc cãi nhau giữa bạn và hoangtu18tuoi để rồi mình nhận ra "doanthanglong1988" ngày càng xuống cấp và trì trệ. Truyện mà bạn viết ngày càng đi xuống chứ nó không còn cái hồn như xưa. Đó là vài lời góp ý.
    Em thất vọng kệ em chứ, lãng xẹt, topic này muốn chia sẽ tâm tư chứ không phải vấn đề truyện

Với lại đối với anh những câu truyện sex có lên cấp hay xuống cấp không là hạt cát gì cả, vì đối tượng đọc nó là thế nào ít nhiều cũng có khái niệm

Cho nên những coment khen chê đều là vô bổ hết đối với anh rồi em

Nếu thấy hợp với nội dung của topic này thì nên comment nha em, đừng để anh phải nhắc nhỡ nhá

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    266

Thật sự mình cũng từng có cảm giác này tính tình thì ngày càng xấu lại cảm thấy người ta làm gì cũng không vừa ý mình nhưng mà hổng phải khó khăn đâu nha . Rồi mấy bạn nam thì cũng cảm thấy ngày càng khó hoà đồng , nhưng từ từ mình cảm thấy rất mệt mỏi dường như cuộc sống trở nên không còn điều gi quan trọng với mình nữa . Nhưng mình nhận ra một việc cuộc sống là một tấm gương lớn nó chỉ phản ảnh bản thân mình mà thui , vì vậy nếu bạn cảm thấy hiện tại cuôc sống có vấn đề thì hãy thay đổi cách sống của bản thân đã , chẳng hạn có thể đi đâu đó vào cuối tuần để recharge lại hay nói chuyện với một người nào đó bạn cảm thấy họ thật sự nghe bạn chia sẽ thì khá hợn nhiều lắm đó . Chúc long long sớm lấy lại phong dộ nha .............
    Mà quên nếu cần một người lắng nghe và chia sẽ thi có thể mình chắc làm được YH borntolove8989

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

cám ơn nhé bạn , sau mình chỉ thíh ở nhà 1 mình nằm ngủ hoặc xem phim hoặc lướt web thôi vậy ta

Thanks
    158
    Năng lực viết bài
    10

Sở thích con người thay đổi theo thời gian là chuyện bình thường. Cũng có thể những âu lo trong cuộc sống làm bạn stress nên trầm tính hẳn đi, sao không thử tìm phim hài hay Tom & Jerry về xem cho khuây khoả! Hoặc giả là hoạt động thể thao vào nhiều một xíu.

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Quote Nguyên văn bởi Mr. Google Xem bài viết
    Sở thích con người thay đổi theo thời gian là chuyện bình thường. Cũng có thể những âu lo trong cuộc sống làm bạn stress nên trầm tính hẳn đi, sao không thử tìm phim hài hay Tom & Jerry về xem cho khuây khoả! Hoặc giả là hoạt động thể thao vào nhiều một xíu.
    Cảm ơn Mr google nha, để tuần sau đi tập gym lại, nhớ là khi tập tinh thần rất sảng khoái và khí chất lúc nào cũng háo hức hết, tại giờ lo lằng cuộc sống quá nên lười thể thao, lúc nào cũng ủ dột, haizz, như thế này thì phí tuổi xuân quá, cũng tại 2 con người đùng 1 cái đã cất bước ra đi để lại sự trầm lắng cho mình, nhất định fai đi tập lại rồi

ờ mà còn sức ép từ phía gia đình thì sao hả ? ai cũng nói mình tại sao ko có bạn gái mà tối ngày nằm ở nhà hoài, quanh năm suốt tháng chẳng thấy bạn bè nào tới, tại mình khó tính quá đó, nên ko dám cho ai là gay lại chơi hết, chỉ straight lại được thôi à, như vậy thì buồn quá

+ Viết bài mới