+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 3 của 3
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định Reported Post by giaphong

giaphong has reported a post.

Reason:
    Bài viết này nhằm mục đích bôi nhọ cá nhân, kính mong ban quản trị xem xét và xử lý (xóa bài)
    Em chân thành cám ơn
    Forum: Khu vực miền Trung
    Assigned Moderators: N/A

Posted by: giaphong
    Original Content:
    Tôi dùng chính cái nick này của bạn để nói về một số vấn đề sau, tôi thừa sức để xóa bài viết này, nhưng không, tôi không muốn như thế, tôi muốn mọi người hiểu hơn về tôi và cả những hành động cỏ thể gọi là “Bẩn” mà bạn đã & đang làm…!
    Bạn đến gây rối ở gia đình tôi, bạn gây rối, hù dọa người yêu mới của tôi…tất tần tật mọi thứ, bạn làm như thế là vì cái gì ?
    Giaphong ?
    Không giám đối mặt với sự thật
    Không giám chấp nhận sự thật về tình cảm
    Làm những trò chẳng đâu vào đâu, bạn tưởng bạn làm vậy thì mọi người sẽ bôi nhọ được tôi sao ?
    Giaphong, bạn đang sai lầm to đấy
    Bạn cứ việc làm những j mình thích, mọi người sẽ hiểu thôi, chơi bẩn quá
    Dù bạn có làm gì đi chăng nữa, mãi mãi tôi cũng không yêu bạn, mãi mãi bạn cũng không bao giờ có được một tình yêu chân chính và thành thật theo đúng nghĩa của nó.
    Chuyện gì rồi cũng có hồi kết thúc, tôi chỉ khuyên bạn mấy câu vậy thôi, đừng tiếp tục hạ thấp bản thân bằng những trò lố như thế này nữa…Hãy nhìn vào gương, tự suy nghĩ lại nhé “Bạn không xứng với tôi” chỉ có thế thôi
    Bạn nên biết trong chuyện tình cảm, cần có sự đồng cảm & sự yêu thương của cả từ 2 phía, trước giờ bạn đều ép buộc tôi, tôi cũng chỉ vì thương bạn (đương nhiên là trên danh nghĩa bạn bè thân thiết suốt những năm học phổ thông) nên mới chấp nhận bạn một thời gian, sau này tôi cảm thấy không còn có thể chịu đựng thêm một ngày nào nữa…
    Tôi không thuộc về bạn đừng cố công trả thù tôi một cách vô ích nữa…Ở đây, ngay trên diễn đàn này, có thể bạn muốn nói này nói nọ, làm sao đó thì tôi không biết….nhưng ngay giờ phút này tôi phải lên tiếng, vì tôi muốn tất cả mọi người đều hiểu được tôi “Không phải là một hạng người” như bạn miêu tả ở trên ^_^
    Tôi chỉ nói vài dòng ở đây thôi, tôi tin chắc rằng mọi người cũng sẽ hiểu
    Vậy nhé, Tạm biệt bạn, chúc sống tốt và vui vẻ !
    Hoàng Nam. Thân ^_^

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định Reported Item

giaphong has also reported this item.

Reason:
    Bài viết này nhằm mục đích không chính đáng (bôi nhọ cá nhân) mong ban quản trị xem xét & xử lý, xin chân thành cám ơn !!!

Thanks
    158
    Năng lực viết bài
    10

Mặc định Re: Reported Post by giaphong

Đã giải quyết!

+ Viết bài mới