+ Viết bài mới
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 11
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    328

Mặc định Giúp mình với mí bạn ới!!! TT__TT

Chuyện là như vậy nè. Cách đây 1 tuần kể từ khi tui viết cho các bạn trong Forum nì thỳ nó vẫn đang xảy ra. Hôm thư 7 tuần trước. Có thằng em họ được pà dì gửi wa đây trông dùm 3 tháng để pả đi công tác!!!.Tuy mang tiếng là em họ mình nhưng nó hơn hẳng mình 4 tuổi vì mình mới 16 tuổi và nó 20 tuổi.Nó dc mẹ mình sắp ở chung phòng với mình và hiện đang là sinh viên năm 2 đại hoc bách khoa.Nó có nụ cười đẹp thân hình rắn chắc và nói chuyện có duyên lắm!!!!.Thấy nó học giỏi mình đề nghị nó kèm mình học.Dần dần thì tụi mình trở nên thân nhau hơn nhưng mình chỉ dừng lại ở mức tình cảm bạn bè với nó mà thôi.Nhưng bất ngờ bữa nọ vào cái đêm 2/5/09 mình đã để nó thấy mình koi fim trên forum vnstuds mình không nhận ra là nó đã đứng phía sau cửa phòng ấy và đã koi rất lâu nhưng chỉ ở xa xa thôi vì mình đang koi trên Laptop tuy vậy nhưng nó vẩn thấy rõ tất cả nhửng gì xảy ra trong cái máy laptop ấy!!!Mình giật mình khi thấy nó đứng đó nhìn với ánh mắt bất ngờ!!! Mình chưa kịp nói lời nào thì nó đã khoá trái cửa phòng và lao vào đè mình xuống và nói "Em đã muốn làm chuyện này rất lâu rối!!".Mình đã khuyên nó là không nên nhưng nó không nghe và nó bắt đầu làm chuyện ấy. Mình đã cố chống cự nhưng vì nó nhờ tập thể dục nên mạnh lắm cơ bắp của nó đè mình xuống nệm dần dần mình cũng đã thấm mệt và mặt kệ cho nó làm gì thỳ làm!!!!.Sau hôm ấy nó và mình ko ai nói gì cả!!! 1 ngày rồi lại 2 ngày trôi qua dần dần cũng đến sinh nhật mình vào ngày 8/5/09 hôm nay nó chẳng thềm về nhà mình ko hiểu sao mình lại nhớ nó . Có lẽ mình đã yêu nó suy nghĩ 1 hồi lâu mình đã quyết định nói với nó khi nó về.Nào ngờ lại nhận được tinh nó pị xe đụng mình đã lo rất nhiều lúc vào bệnh việc Trợ Rẫy bác sĩ có đưa cho mình 1 cái hộp quà mà trong có chứa những ngôi sao mà nó tự làm để trong cái hủ thuỷ tinh trong đó có ghi 1 lời nhắn "Em xin lỗi vì đã làm như thế với anh.Em đã yêu anh lâu rồi.Xinh đừng từ chối em nhé.Anh là tình yêu và là người em cần trong cuộc sống này.." Chỉ đọc đến đây thôi nước mắt tôi dường như rơi và vở tan xuống nền nhà nó cứ chảy mải mà không có điểm dừng. Mẹ mình và dì nó đã biết nhưng không thể về vì bận công tác xa ở Nha Trang . 2 ngày nay mình đã vô ra bệnh viện rất nhiều hôm nay là ngày 10/5/09 rồi nhưng nó vân chưa tỉnh . Mình đã suy nghĩ rất nhiều làm thế nào để chấp nhận tỉnh cảm cũa nó mặc dù mình là Gay. Hàng ngàn suy nghĩ đặc ra trong đầu mình rất nhìu.Nó là kon trai mà!!! hay đây chỷ là 1 hành động trong lúc thiếu suy nghĩ cũa nó thôi!!Và liệu nếu là thiệc thỳ mình phải làm sao ??? Tình yêu là thứ mình khao khát bấy lâu nay nhưng khi cảm nhận dc có nó rồi thì mình thấy e dè sợ sệt quá đi à phải làm sao đây mấy bạn. Nếu mình yêu nó thỳ có lẽ mình sẽ làm cho cuộc sống cũa nó trỡ nên phức tạp hơn đối với nó và mình.Hay mình nên từ chối như vậy sẽ tốt cho nó hơn và mình.Giúp mình với nha mấy bạn nhất định mình phải có câu trả lời khi nó tỉnh dậy sau tai nạn . Hiện mình đang phân vân và bối rối lắm :angel: :angel: :angel: :adore: :adore: :adore: :chiatay: :chiatay: :chiatay:
    Phím dương cầm khóc trong buồn !

r00t Guest

Mặc định Re: Giúp mình với mí bạn ới!!! TT__TT

Acx, tưởng những chuyện này chỉ có trong truyện... chia bùn với bạn T_T
    Muh nhóc đó sao rùi, có sao hông... lo chuyện sức khoẻ con người ta trước chứ mấy chuyện tình củm từ từ cũng đặng muh...

Thanks
    3
    Năng lực viết bài
    438

bạn ơi anh root nói đúng đó. Bạn hãy chú ý đến sức khỏe của em họ bạn đi vs cả sức khỏe của bạn nữa, suy nghĩ nhìu quá không tốt cho sức khỏe đâu. Sau khi mừ em họ bạn tỉnh lại, lúc đó bạn bớt đi phải lo cho một bên rồi hãy suy nghĩ. Bạn hãy suy nghĩ lại những gì trong bạn vs cả em của bạn, bạn có thực sự thích em của bạn hay không hay đó chỉ là sự thần tượng thôi hay chỉ đơn thuần là tình cảm anh em, bạn cũng cần phải xác nhận lại xem em trai bạn có đúng là gay như bạn hẻm + tình cảm của him với bạn có thật lòng không, hay chỉ là sự ham muốn về tình dục ( sợ nhất cái nì, em thấy đa số trong giới chỉ toàn là cái nì )? Rồi sau đó bạn sẽ quyết định là có nên quen với em trai mình không? nếu quen thì mình phải đối mặt với những gì ( VD: gia đình ... ) Hãy làm theo trai tim của mình. Good luck to you anh your bro.
    P/s: Bạn ơi! theo mình là bạn không nên yêu em họ bạn, tìm được một người trong giới yêu mình là chiện khó nhưng mừ bạn hãy nghĩ, bạn vs em bạn là họ hàng, đây là vấn đề trước mắt. Rồi còn chiện gia đình, thà như đó là người khác thì may ra mẹ pa bạn còn chấp nhận được. Tốt nhất nên chỉ là bạn bè để có thể chia sẽ với nhau.
    Chúc em bạn mau khỏe lại
    People cry, not beacause they're weak.
    It's because they have been strong for too long

Thanks
    16
    Năng lực viết bài
    379

ngày xưa nó cũng thương anh 3 nó lắm, nhưng là 1 người anh lớn thôi.
    13t anh nó mất. tai nạn!

nó nhận ra thằng bạn thân sao mà giống anh 3 nó quá! cũng yêu thương, cũng chăm sóc nó. Rồi nó yêu thằng bạn từ lúc nào cũng ko biết. Nó thành gay!.

17t, nó ôm thằng bạn vào lòng, bảo rằng tao yêu mày, nhiều lắm! Thằng bạn hôn nó, chẳng nói gì, chỉ cười...

17t, bạn nó mất. tai nạn!

17t, nó thề sau này nó chẳng yêu ai nữa!

19t, nó cố tìm cho mình 1 tình yêu, khi kể lại chuyện cũ, người ta bảo nó có số "sát phu", và ko ai yêu nó như anh 3 và thằng bạn cả.

"Nó", có cái nik name là Emo, luôn mơ rằng 1 ngày nào đó tìm lại đc cái tình yêu khi xưa...

P/S: mong rằng anh bạn sẽ mau khỏi! Tuy rằng Emo ko thik cái tình yêu kiểu như vậy giữa anh em trong gia đình, nhưng cũng chúc bạn hạnh phúc, vì nếu đã trót yêu thì đừng nên từ bỏ.

glacialgin Guest

Ban gi do oi!
    Minh thay that la kho khan cho ban luc nay.
    Nhat la chuyen em cua ban dang nam Cho Ray do, lai khong co nguoi lon o nha nua.
    Cai do thuoc ve linh vuc cua minh.
    Minh co the giup ban biet ro tinh hinh benh cua em ban, hay dan ban vao tham em cua ban thuong xuyen do.
    Ban can gi cu lien he voi minh. Giup duoc gi minh se giup.
    Khong biet dien dan co cho noi so dt khong.
    Neu ban can cu nhan tin yahoo cho minh.
    Nick giong nhu nick minh o day vay do.
    Rat mong la giup do duoc ban du khong nhieu.

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    334

Thằng em họ đó thật cảm động nhưng không thể vì thế mà bạn phải đồng ý điều bạn không muốn. Theo mình ko nên đến với nhau nếu bạn ko thích. Nhưng phải nói sao cho không mất lòng nhau. Chứ không thì sau này ko thèm nhìn mặt nhau nữa thì khổ.
    good luck ;D
    Hàng quốc cấm !!! ^^

Phần mềm nối file: http://www.vietboy.net/showthread.php?p=17797#post17797

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    366

Có xạo hông đó???

glacialgin Guest

Thằng này xạo chứ gì nữa!
    Làm mình tưởng thật, có lòng tốt muốn giúp nó.
    Đề nghị ban quản trị "ban" nó permanent đi.
    Nếu không cứ vô post bài nói tầm bậy tầm bạ không.
    Giống như để cười cợt trước sự quan tâm của người khác vậy.
    Bực mình ghê! ??? ??? ??? ??? ???
    Gin chân thành đề nghị các bạn admin "ban" cái nick này vình viễn.
    Xin cám ơn các bạn!

r00t Guest

Hờ, không có chứng cứ rõ ràng không kết luận gì được hết. Thôi thì ai tin tuỳ lòng hảo tâm đi.

glacialgin Guest

Đúng là không có bằng chứng rõ ràng thiệt.
    Nhưng Gin chắc là cái thằng này xạo.
    Hảo tâm gì nữa mà tùy lòng.
    Mới hôm nay post bài này lên, nói là đang phân vân rối rắm tùm lum tè le tét lét.
    Hai hôm sau post lên cái topic dài thườn thượt rủ chơi Ragnarok.
    Có ai vậy không?
    Thằng em họ của nó tỉnh lại nhanh vậy ah? Hết bệnh nhanh vậy ah?
    Ai hôn mê chưa tỉnh mà hai hôm sau hết bệnh?
    Nội nhiêu đó là thấy xạo rồi.
    Nó ở không quá nên post bài lên giỡn mặt với mọi người đó.
    Cho đi nghĩ mát dài hạn là đúng rồi.
    Gin ghét nhất mấy cái thằng xạo.
    ??? ??? ??? ??? ??? ??? ???

+ Viết bài mới
Trang 1/2 12 CuốiCuối