+ Viết bài mới
Trang 1/9 12345 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 82
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định Tổng hợp hình tự sướng của tôi (Up liên tục)

Đã là con người thì phải thích lạc ái dục. Tôi cũng như những người con trai khác mà thôi. Có những phút giây tự sướng khi không có bạn trai bên cạnh. Ở 1 góc độ nào đó thì thủ dâm cũng là biểu hiện lòng chung thủy và lối sống lành mạnh. Vậy tự sướng rồi post hình lên mạng có vấn đề gì không? Chắc cũng không sao. Vì tôi không nhằm mục đích kiếm bạn tình mà chỉ muốn mượn diễn đàn làm nơi lưu giữ những bức hình mà vốn dĩ tôi chẳng thể nào lưu ở máy chụp, DTDĐ hoặc computer hay laptop

Tôi thích khoe mông bởi vì mông tôi không lép

Tôi thích mặc quần bộ đội, bởi vì tôi từng đi lính

Tôi thích mặc quần công an, bởi vì bạn trai tôi làm công an

Tôi thích khoe cơ bụng, bởi vì tôi có cơ bụng

Tôi thích khoe cây hàng, bởi vì tôi thấy hàng tôi không kém diễn viên nam phim sex Nhật hay Hàn Quốc

Tôi thích khoe "trứng" bởi vì trứng tôi giống trứng chim....,,đại bàng

Và cuối cùng, tôi thích post hình tự sướng, bởi vì tôi muốn bị chặt chém............chạy
    Lần sửa cuối bởi Long Long; 01-05-2012 lúc 03:24 AM

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định Re: Tổng hợp hình tự sướng của tôi (Up liên tục)

Các bạn, những huynh đệ đã và đang có bạn trai hay đi công tác xa nhà dài hạng nhưng không thích làm tình với người mà không có tình yêu

nếu các bạn cảm thấy nứng thì hãy gọi cho tôi. Tôi không hứa sẽ làm cho bạn hết nứng nhưng tôi hứa sẽ nứng cùng bạn.

nếu các bạn cảm thấy ngứa thì hãy gọi cho tôi. Tôi không hứa sẽ làm bạn hết ngứa nhưng tôi cũng sẽ ngứa giống như các bạn

nếu các bạn cảm thấy muốn sex thì hãy gọi cho tôi. tôi không hứa sẽ sex nhưng tôi hứa sẽ show webcam sex cùng bạn.

Hãy để lại số điện thoại và hẹn giờ sex qua tin nhắn riêng. Tôi sẽ sex cùng các bạn

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    237

Quote Nguyên văn bởi doanthanglong1988 Xem bài viết
    Các bạn, những huynh đệ đã và đang có bạn trai hay đi công tác xa nhà dài hạng nhưng không thích làm tình với người mà không có tình yêu

nếu các bạn cảm thấy nứng thì hãy gọi cho tôi. Tôi không hứa sẽ làm cho bạn hết nứng nhưng tôi hứa sẽ nứng cùng bạn.

nếu các bạn cảm thấy ngứa thì hãy gọi cho tôi. Tôi không hứa sẽ làm bạn hết ngứa nhưng tôi cũng sẽ ngứa giống như các bạn

nếu các bạn cảm thấy muốn sex thì hãy gọi cho tôi. tôi không hứa sẽ sex nhưng tôi hứa sẽ show webcam sex cùng bạn.

Hãy để lại số điện thoại và hẹn giờ sex qua tin nhắn riêng. Tôi sẽ sex cùng các bạn
    Mặu dù e bj't là a rất ghét e nhưng e cũng xjn lỗj a khj cmt. AL uj a đừng bôj tro tréc trấu lên mặt aP nữa. 2pjc này nồng nặc tj'nh oán thán vj' a bj Ox bỏ bê. Nếu cần a có thể kj'm ngừ khác sẵn lòng đáp ứng.Còn kj đã cố chấp gjữ lấy aP thj' hãy tôn trọng ảnh. A chắc là sớm muộn ko bị ổng wj'nh cũng uổng
    Tao đã trở lạj lợj hạj khôn lường, đừng tưởng tao là con MQA ngây ngô như trước nga mấy con đũy ngựa

Cửu Âm Bạch Cốt Trảo

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Quote Nguyên văn bởi Mộc Quế Anh Xem bài viết
    Mặu dù e bj't là a rất ghét e nhưng e cũng xjn lỗj a khj cmt. AL uj a đừng bôj tro tréc trấu lên mặt aP nữa. 2pjc này nồng nặc tj'nh oán thán vj' a bj Ox bỏ bê. Nếu cần a có thể kj'm ngừ khác sẵn lòng đáp ứng.Còn kj đã cố chấp gjữ lấy aP thj' hãy tôn trọng ảnh. A chắc là sớm muộn ko bị ổng wj'nh cũng uổng
    Ừ rồi sao, biết thì sao nào? nếu đã làm tốt hơn bổn phận 1 người yêu với anh thì anh đã ko bị khùng điên vì tình như vậy. Anh đâu phải thần thánh đâu mà chịu đựng nổi. Có khác nhau hơn chút là anh chỉ sex qua mạng, bôi tro trét trấu là sao? anh đâu có tìm kiếm bạn tình đâu em đọc lại nội dung thử xem. Mà thôi, khi nào nó lên tiếng anh sẽ xóa bỏ, cho nó biết là anh khó chịu như thế nào với cái cảnh người chăng ấm nệm êm người thì thao thức thâu đêm ko ngủ được. Ko tự sướng chả lẽ kiếm người khác về ngủ chung. Post hình cũng có chết chóc gì đâu, cái bụng thì bình thường ở trần đi long nhong ngoài hẽm đc hông lẽ post lên đây ko được, còn cái chuyện "hàng" thì để anh xóa, coi như là em nói có cái đúng. Chán quá, chắc anh khùng mất thôi, sống cái cảnh này thê thãm quá. Giờ mới biết cái gì gọi là
    "Chem cha cái kiếp lấy chồng chung
    kẻ đắp chăn bông kẻ lạnh lùng"

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    237

Ừm mọj chuyện a nghj~ là do aj.cũng tự a mà ra.A Lập thế nào? Aj bjủ a cố chấp ko buông thj' rán mà chjụ.Cáj j ko thuộc zề mj'nh thj' bõ đj.Mún ngừ ta là của rjêng a a mớj chjụ à? A đâu có xấu xj' vô duyên đâu mà đj ju ngừ đã có vợ. Thụ e đj ngủ a ở đò tự suy nghj~ y
    Tao đã trở lạj lợj hạj khôn lường, đừng tưởng tao là con MQA ngây ngô như trước nga mấy con đũy ngựa

Cửu Âm Bạch Cốt Trảo

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Quote Nguyên văn bởi Mộc Quế Anh Xem bài viết
    Ừm mọj chuyện a nghj~ là do aj.cũng tự a mà ra.A Lập thế nào? Aj bjủ a cố chấp ko buông thj' rán mà chjụ.Cáj j ko thuộc zề mj'nh thj' bõ đj.Mún ngừ ta là của rjêng a a mớj chjụ à? A đâu có xấu xj' vô duyên đâu mà đj ju ngừ đã có vợ. Thụ e đj ngủ a ở đò tự suy nghj~ y
    sao mỗi lần em dô là anh cảm thấy nhức đầu à, đừng có nhắc gì tới tên đó dùm anh cái đi

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

em cứ ngủ đi, khi nào anh thấy chán topic này anh sẽ tự xóa, dù sao cũng cảm ơn em đã "khuyên bảo", nhưng mà cái số anh nó bị như vậy rồi, có trách thì trách giữa 2 thằng con trai cũng có cái gọi là tình yêu. Duyên nợ đeo mang suốt đời rồi em ơi, ko dứt ra được

mega_dt đang ẩn Thành Viên Chưa Kích Hoạt
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

có chắc là của a ko đó, hay là của người khác, thấy nghi quá nhe, những tấm hình này không có tính liên tục

Thanks
    1
    Năng lực viết bài
    291

:c10:....................................................................!

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    237

Quote Nguyên văn bởi mega_dt Xem bài viết
    có chắc là của a ko đó, hay là của người khác, thấy nghi quá nhe, những tấm hình này không có tính liên tục

Cưng ghj cũn đúng. Mà sao ko rũ ổng show hàng để tự tj'm câu trả lờj

Cửu Âm Bạch Cốt Trảo

+ Viết bài mới
Trang 1/9 12345 ... CuốiCuối