+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 3 của 3
    Thanks
    54
    Năng lực viết bài
    430

Mặc định Ricky Martin sẽ công khai bạn trai

Theo Thể thao & Văn hóa online-danong.com

Nam ca sĩ nổi tiếng này cho biết anh sẽ giới thiệu bạn trai đồng tính của mình tại một sự kiện thảm đỏ trong thời gian tới đây.

Sau khi thừa nhận mình là người đồng tính vào tháng 3 vừa qua, Ricky Martin lại tiếp tục muốn công khai mối quan hệ tình cảm giữa mình và bạn trai. Ricky khẳng định anh sẽ giới thiệu tên của người tình đồng tính tại một sự kiện thảm đỏ.

Tờ The Daily Express đưa tin, nam ca sĩ Livin’ La Vida Loca và người tình đã có quan hệ tình cảm rất sâu đậm và thậm chí anh còn đang cân nhắc về việc chính thức kết hôn với người mình yêu. Ricky giữ bí mật danh tính bạn trai cho đến nay bởi vì anh lo lắng phải đối mặt với áp lực khi công khai. Nhưng cuối cùng anh vẫn quyết định công bố.

Phát biểu trong cuộc phỏng vấn với Larry King, Ricky Martin nói: “Tôi đang yêu và có một mối quan hệ thực sự. Điều đó làm tôi rất hạnh phúc. Thật khó khăn khi bắt đầu một mối quan hệ và đặc biệt là quan hệ với Ricky Martin. Nó còn khó khăn hơn khi tôi quyết định tiết lộ cuộc đời mình qua hồi ký nhưng giờ đây chúng tôi không sợ bất cứ điều gì, chúng tôi sẽ không che giấu điều gì. Vấn đề là khi nào sẽ là thời điểm tốt để chúng tôi công khai mà thôi. Tôi nghĩ tôi và bạn trai sẽ bước đi cùng nhau trên thảm đỏ”.

Ricky và hai cậu con trai

Năm 2008, Ricky Martin đã nhờ một phụ nữ mang thai hộ bằng phương pháp thụ tinh nhân tạo. Hiện giờ anh đã trở thành cha của hai bé trai sinh đôi Matteo và Valentino. Martin cảm thấy cuộc sống được giải thoát khi từng bước tiết lộ về cuộc sống đồng tính của mình và tới đây anh sẽ tiếp tục hé lộ những bí mật mà bấy lâu anh đã ấp ủ.

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    277

Mặc định Re: Ricky Martin sẽ công khai bạn trai

em thix anh này lâu gòi và cũng có linh cảm anh ý là gay
    k ngờ là thật
    chúc mừng RM nhá chắc bf đẹp zai lắm ta :D giấu kĩ :))
    Hồng_Liên_Tinh tái xuất

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    310

Mặc định Re: Ricky Martin sẽ công khai bạn trai

giới thiệu cho tớ xem cai nào hehe
    You will be doing anything for the one you love, except love them again:humh:

+ Viết bài mới