Công việc nội trợ chiếm hầu hết thời gian của chị em phụ nữ. Vì thế các chị em phụ nữ rất cần một trợ thủ đắc lực. Những con dao sắc bén hầu như không thể thiếu để tạo nên những bữa ăn ngon.

Dao nhà bạn xài đã lâu và không còn sắc bén nữa, thay vì dùng đá mài vất vả và mất thời gian NhanhMua.vn giới thiệu đến các bạn dụng cụ mài dao, kéo Suction Pad – nhỏ gọn, an toàn mà hiệu quả.

[ulist]
[*]

[/ulist]

Thật đơn giản với dụng cụ mài dao, kéo Suction Pad nhỏ gọn mà hiệu quả tức thì cho bộ dao nhà bạn sáng bóng chắc bén được nhiều chị em nội trợ yêu thích.

Đang thái rau, chặt thịt, hay gọt hoa quả thấy lưỡi dao hơi cùn, bạn chỉ cần quay sang nghiêng dao và liếp vài cái là có ngay 1 lưỡi dao sắc bén để tiếp tục công việc nhanh chóng, vui vẻ

Với 2 lưỡi thép kín đáo đầy uy lực, gọn gàng giúp việc mài dao thật an toàn, dễ dàng, độ bền cao.
-gia-re.html">

Suction Pad nhỏ bé, chỉ vừa vặn lòng bàn tay sẽ giúp bạn có một nhà bếp thông minh, việc nội trợ nhanh chóng tiện lợi và vui vẻ.

Dụn
g cụ mài dao, kéo Suction Pad với chế độ hút chân không có thể gắn chặt xuống bàn bếp, bạn không cần một tay ghì giữ.

Hãy nhanh tay Click MUA để sở hữu một vóc dáng hoàn hảo bạn nhé!

Giao sản phẩm tận nơi cho khách hàng, có thể đến trực tiếp để nhận sản phẩm tại:

NhanhMua.vn
+ 64 Trương Định, P.7, Q.3, TP.HCM
+ ĐT: 08-3932.0707 - 0915.40.71.77 - 0912.33.50.38