+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định Tình yêu của bạn như thế nào?

Mình chỉ muốn mọi người vào sau có thể sẽ biết được cái gì đó qua các kinh nghiệm truyền lại của các bạn đi trước thôi, từ đó rút ra một cái nhìn chung về giới của mình trong vấn đề "xử lý con tim". Nên mời tất cả các bậc "lão thành cách mạng" tham gia và để lại ý kiến với nha. Mình sẽ tổng hợp và thống kê nếu cần thiết và sẽ đưa ra cái nhìn chung chung nhất nếu nó nằm trong khả năng của mình. Mong các bạn ủng hộ vì là thống kê nên nhiều mới thống kê được.
    Câu 1: Bạn là gay lộ hay kín? Tuổi của bạn? Giới của bạn (t or b or both)?
    Câu 2: Số cuộc tình trải qua?
    Câu 3: Ai là người mở lời cho cuộc tình (người chủ động tấn công) (bạn hay người ấy)?
    Câu 4: Mong đợi của bạn ở một cuộc tình? (tình dục, tình yêu, tìm hiểu vì cô đơn và tò mò)
    Câu 5: Kết quả bạn nhận được của cuộc tình đó? (tình dục, tình yêu, tình bạn)
    Câu 6: Thời gian trung bình của một cuộc tình? ( < 1 tháng, 1-3 tháng, 4-6 tháng, 1 năm, lâu hơn 1 năm)
    Câu 7: Bạn cảm nhận như thế nào về cuộc tình của mình? (mỹ mãn, tàm tạm, tồi tệ)
    Mình tham gia diễn đàn cũng lâu rồi tuy không hề comment gì cả, nhưng vẫn luôn đọc tin của các bạn. Có rất nhiều thắc mắc kiểu như vậy và không có câu trả lời tin cậy, rõ ràng. Ngay cả mình cũng rất thắc mắc. Nên mình hy vọng sẽ làm sáng tỏ được gì đó.
    Cảm ơn các bạn nhiều nhiều!

[--Auto Merged--]

Để ngắn gọn trong trả lời và dễ thu thập thông tin mình sẽ trả lời mẫu hen. Các bạn gắng giúp:
    mỗi câu trả lời sẽ cách nhau vởi dấu "/", các ý cách nhau bởi dấu "."
    câu 1: mình là gay kín, 22 tuổi, top thì trả lời k.22.t
    câu 2: chưa có mảnh vắt vai => k.22.t/0
    tiếp tục như thế...
    có những câu các bạn không biết trả lời như thế nào thì có thể không trả lời hoặc trả lời riêng. (nhớ để trống câu đó ra nha "/ /")
    và nếu bạn nào có góp ý thêm câu hỏi nào nữa thì cũng cm luôn nha.
    Yêu tất cả! Moa!

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    276

Mặc định Re: Tình yêu của bạn như thế nào?

Để FIL nhớ lại hồi còn học tập làm văn ở tiểu học cái đã
    Câu 1: Bạn là gay lộ hay kín? Tuổi của bạn? Giới của bạn (t or b or both)?
    FIL kín mít, Noel năm nay sinh nhật FIL thành tinh được 25 năm, FIL muốn làm gì là làm được
    Câu 2: Số cuộc tình trải qua?
    Để FIL nhớ...Lần đầu cho là mình yêu được vỏn vẹn 3 tháng dù gặp nhau có vài lần...
    Sau lần đầu đổ vỡ, FIL được 1 anh hơn 1 tuổi học ở Lê Hồng Phong TPHCM! nay đã đi Mỹ rồi...FIL làm chuyện có ỗi với ảnh nên ảnh bỏ FIL ngay ngày 14/2 năm sau trước đó có tặng FIL 1 cái đĩa do chính ảnh trình bày, kể về nững cảm xúc của ảnh khi quen FIL cho đến lúc chia tay (FIL cũng vẫn còn chưa thấy tiếc nuối gì...)
    Bài 1 là bài Điều gì đó (Lê Tâm hát đó!)
    Bài 2 là bài cũng Le Tâm Hát hình như là bài Hiến Chương Tình yêu
    ..........Bài cuối là bài của Ưng Hoàng Phúc ca, gì mà có 1 người bước qua biết bao kỷ niệm, bỗng nhìn lại không còn ai đứng quanh ta đó!
    Lần 3 chóng vánh được 1 tuần vì anh bạn mới quen dắt FIL đi karaoke với 1 người khác mà 2 ngời ôm hun hít hỏng thèm ngó ngàng đến FIL, cài số de cho ảnh luôn
    Lần 4 quen được 1 anh y như Tô Hữu Bằng mini, rất thương FIL, nhưng FIL cũng có lỗi với ảnh, vẫn còn đèo bồng... Sau lần này rút ra kinh nghiệm là yêu ai thì không nên mơ đến nguời thứ 2
    Lần 5 đúng là ông trời thương FIL, cho FIL có cơ hội làm lại từ đầu. Và đã quen đúng người, mãi đến giờ vẫn còn là bf số 1 trong tim FIL
    Câu 3: Ai là người mở lời cho cuộc tình (người chủ động tấn công) (bạn hay người ấy)?
    Ành!
    Câu 4: Mong đợi của bạn ở một cuộc tình? (tình dục, tình yêu, tìm hiểu vì cô đơn và tò mò)
    Tình yêu!
    Câu 5: Kết quả bạn nhận được của cuộc tình đó? (tình dục, tình yêu, tình bạn)
    Tình yêu (hiện tại) và tình bạn (sơ cua cho tương lai lúc FIL đã lấy vợ)
    Câu 6: Thời gian trung bình của một cuộc tình? ( < 1 tháng, 1-3 tháng, 4-6 tháng, 1 năm, lâu hơn 1 năm)
    6 năm cho 5 cuộc tình thì hơn 1 há!
    Câu 7: Bạn cảm nhận như thế nào về cuộc tình của mình? (mỹ mãn, tàm tạm, tồi tệ)
    Hoàn toàn mỹ mãn!
    FIL đã kiếm ra được người trong mộng rồi! Làm sao kiếm ra được ai có hết những tiêu chuẩn tuyển bồ của FIL lần 2 được! Đốt đuốc kiếm cũng không ra!

+Không giàu quá không quá nghèo : giàu quá FIL đeo theo không nổi còn bị mặc cảm, nghèo quá thì FIL không đủ khả năng để bảo trợ, FIL ghét mình khi bị bất lực

+Không đẹp quá cũng không quá xấu: Đẹp quá không phải người của mình, FIL sợ khi mình ghen, quá xấu thì FIL sợ con mắt nghệ thuật của mình bị ngứa

+Không quá trắng cũng không quá đen: Trắng quá thì FIL lại ngại vì da FIL không đẹp, đen quá thì FIL không thích ngời không biết tự chăm sóc mình

+Không quá cao cũng đừng quá lún: FIL thấp mà...đu chung với ngời cao ghét phải mỏi cổ vì cứ ngước hoài, lùn quá thì FIL không thích vì FIL đã tự cho là mình lùn rồi và ự ghét mình như vậy rồi

+Không quá ốm cũng không quá mập: FIL y như da giấy vậy, dễ bầm lắm nên sợ bị cấn xương lúc ôm, FIL thì không thích bụng phệ, FIL đang ghét FIL đây....

+Tuổi từ 25 tới dưới 40, có nghề nghiệp ổn định

+Phải thương yêu FIL vì FIL rất công bằng, sẽ đáp lại đúng y như những gì mà người ta đối xử với FIL.

Ảnh đã đáp ứng đủ và còn hơn thế nữa! Có ngực, có gì ngon, đẹp cũng dành cho FIL, tướng tá, mặt mày, đặc biệt là hàng họ ngon lành (bự hơn FIL nhưng ngắn hơn FIL xíu thôi)!
    Nói về tình yêu rong thế giới này, FIL có thể tự hào mà khoe FIL rất hạnh phúc với ảnh.

Muốn biết ảnh với FIL quen nhau ra sao thì cứ tự nhiên hỏi há. Bảo đảm có khi Hàn Quốc làm phim gay dạng xã hội sẽ phải lấy ý tưởng từ FIL

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

cảm ơn tình nguyện viên đầu tiên. các bạn cho ý kiến tiếp nha.

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    281

Câu 1 : mới lên lớp 9 thôi , bot nhé ^^~
    Câu 2 : hmmmmmm , khoảng 7 hay 8 cuộc gì rùi :)
    Câu 3 : Đa số đều là người ta mở lời , nhưng cuộc tình thứ 8 là vs straight nên nhóc là người mở lời ^^~
    Câu 4 : tình yêu , cô đơn
    Câu 5 : sự đau khổ
    Câu 6 : từ 1 tới 7 là 4 tháng là cao , còn thứ 8 thì để ý nó 2 năm , năm thứ 3 tỏ tènh
    Câu 7 : mag tới sự đau khổ và dằn vặt thì nhiều nhưng về mặt tình cảm thì chỉ từ 1 phía ( là nhóc thôi :(( )

Thê Thảm Ở Nhiều Cấp Độ :((

+ Viết bài mới