+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 2 của 2
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    274

Post Ngàn Lời cùng anh...

Có lúc em nhìn anh mà em thấy mình rất hạnh phúc. cũng có lúc em nhìn anh mà em thấy lòng mình bùn thật bùn đó là những lúc anh bùn. Một vẽ mặt lạnh lùng, nhìn anh em luôn đặt câu hỏi cho mình, có phải tại em chăng. anh có biết không. em luôn ước rằng có lúc ngồi bên em, em dc anh âu yếm, có thể là một cái ôm hay bất cứ gì... rồi có lúc mình giận nhau, em chỉ muốn anh thôi giận, vì trong cuộc sống này em chỉ có anh....

có phải em yêu anh là sai, yêu anh là có tội sao anh. Em lúc nào cũng tin anh hết, bất cứ điều gì có thể xảy ra em điều tin anh, dù đó là anh có thể yêu thêm ai đó... nghĩ tới đây có phải em ngốc quá không anh. biết anh yêu em thật lòng, anh không thay đổi mà em còn ngốc quá.

Niếu yêu một người đã có gia đình là sai, niếu kiếp sau em vẫn nguyện yêu anh. vì em luôn làm anh vui, em cũng là người đầu tiên làm anh khóc phải không anh...

em yêu anh, niếu anh thấy dc tin này.. không biết anh có la em kg, bảo rằng em ngốc quá, hjhj.... có lúc nhớ tới anh, chỉ cần em cầm dt anh tặng em thì cũng như thấy anh.... CV và GD và em thì em sẽ chấp nhận là người bên lề để chờ anh. vì anh còn phải lo gd và cv.....

em nhớ anh thật nhiều

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    274

Mặc định Re: Ngàn Lời cùng anh...

ngày hôm nay em thật buồn và cũng là ngày em không gặp anh nữa. hôm qua em khóc thật nhiều... khóc chỉ làm em vơi bớt nỗi sầu chứ không bao giờ mang anh về lại bên em. Em nhớ anh lắm, chuyện gia đình làm anh mệt mỏi, dần dần tới hôm nay anh kg thể gặp em. em buồn lắm anh biết không, từ lúc anh hững hờ với em, em biết sẽ có ngày này, nhưng một chút gì đó nhớ thương và chờ đợi...

em vẫn chờ anh, một tháng, một năm hay là 10 năm.

em luôn chờ anh, không biết anh có nhớ tới em kg....

+ Viết bài mới