+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định Thư đề nghị _gởi admin

Mình mới tham gia forum ,đa số các bạn đều trẻ ,vui vẽ và sống hết mình ,nhưng trong thư mục giới thiệu mình thấy hơi rối vì ,nếu như muốn kiếm một người bạn ,mình sẽ phải đọc từng topic ,rất lâu ,mình đề nghị ban quản trị nên lập topic theo lứa tuổi để mọi người dễ tìm kiếm , vd :dành cho tuổi teen , dành cho 20 tới dưới 40 , dành cho trên 40 vân vân ,vài ý kiến nhỏ ,nếu được thì cám ơn nhiều nhiều ,còn không được thì hơi buần tí ,chúc BQT và tất cả thành viên trẻ khõe .Thân

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    297

Mặc định Re: Thư đề nghị _gởi admin

Hiện giờ 4rum , box Tự giới thiệu được phân chia theo khu vực , cũng có cái hay của cách phân chia đấy , còn nếu kết hợp giữa phân chia vừa khu vực và độ tuổi thì box đấy sẽ bị xé nhỏ ra rất nhiều , nhìn vào từng sub box thì sẽ thấy rất loãng , đấy là theo ý kiến chủ quan cá nhân , còn mọi người và BQT có thể xem xét để quyết định thế nào là tốt cho 4rum
    Huynh đệ Hội

Thanks
    158
    Năng lực viết bài
    10

Chà, tốn tí thời gian mà tìm được một người bạn thì cũng tốt quá đi chứ bạn hả. Mở quá nhiều box sẽ làm mems rối không biết nên post bài vào đâu thôi. Hy vọng bạn hiểu và thông cảm nhé!

P/S: Nếu bạn nào có nhã ý lập hội riêng cho những nhóm tuổi thì cứ thoải mái đăng ký ở box bang hội. Việc thành lập hội nhóm cho những người cùng chí hướng lúc nào cũng được hoan nghênh ở Vietboy.net:c5:

Thanks
    169
    Năng lực viết bài
    398

theo mình nghxi thì cái việc chia ra độ tủi làm rối và loãng topic đi rất nhiều
    cũng như google nói ý, nếu bạn muốn tìm bạn ở lứa tuổi nào đó bạn thử lập 1 hội xem sao, như hội tủng niên, hội teen hay gì gì đó

+ Viết bài mới