Hehe. Không biết game này có ai chơi qua chưa nhưng mình rất là ghiền nó đó nhen...
Lúc trước mình vs bồ hay dô thủ cái này lắm đó...bh chơi 1 mình thấy nhớ ổng ghê :"> ,mà hồi trước chơi bản 4 khó hơn cái này.
Bản 5 zễ thủ hơn và mỗi em Monkey đều có 2 hướng build... là build "chọt bong bóng" và
"phá khinh khí cầu(tụi này võ công cao lắm à)"...ra sao thì mọi người vào tìm hiểu nha.
*Lưu ý nho nhỏ là nên đăng ký pass để save game lại lần sau chơi típ nếu hôk là chơi lại mệt óc lun á... Nên thường xuyên lưu nữa để có thua thì chơi lại turn đó không mất công chơi lại từ đầu hehe...
Và sau đây là 1 số hình ảnh mình "bán nhà bán đất" để xây 3 anh Supper Monkey kinh khủng nhất game...
Đầu tiên 1 em máy bay trâu bò ra đời...

Sau đó bị "3 anh em siu nhân" đánh bại... lúc này đã kết thúc 1 map rồi á 85/85 turn. Nhưng mình muốn chơi tới turn mấy cũng được game không cấm...mà qua đc k mới là một chuyện... hihi

Sau khi thất thủ...Phe địch đã gọi chi viện và đập bờm đầu 3 thằng siu nhân của tớ:c13:
Đây là turn 86/85 nhưng qua k nổi rồi :c10:

Nhìu chuyện quá mà quên bost link game rồi hehe:
http://www.ninjakiwi.com/Francais/Games/Tower-Defense/Play/Bloons-Tower-Defense-5.html