+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 10
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    275

Mặc định Nổi buồn phải dấu !!!

Em rất thích một đứa bạn em !!! nhưng ko zám mở lời !!! nó rất hung bạo và rất ghét BD !!! mỗi lần có đứa làm hành động giống BD thì nó chọc cả tuần có khi còn bị tụi bạn tẩy chay !!! zù em bjk em là BD nhưng em luôn đóng giả một đứa con traj để đi chung với nó !!! tới mỗi lần tới trưa nhìn nó là em ko ngũ dc ! đã zậy nó còn nằm kề bên em !!! mọi người có chuyên gia chỉ em zới !!!:c13::c13::c13:

[--Auto Merged--]

[--Auto Merged--]

[IMG]file:///D:/My/Picture/Me/socdieu-2010-January-30_13.46.249859.jpg[/IMG]

[--Auto Merged--]

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    398

Mặc định Re: Nổi buồn phải dấu !!!

em ko thể nào cảm hóa ngừ bạn đó đc đâu em
    trong đầu người ta đã ko thíc và đã có sự kì thị lớn như vầy thì em lao đầu vào để rồi cưối cùng e sẽ chịu đau khỗ và nhục nhã mà thôi ...
    tại sao lại phải mất nhìu thời gian tốn công sức và chịu đựng đau khỗ cho 1 người ko hề xem mình ra gì nhỉ ?
    liệu có phí quá hay ko ?
    chắc em vẫn còn đi học à ? tình yêu tuổi dậy thì nó vậy đấy ... sẽ muốn liều .. muốn chết muốn hy sinh tât cả cho người ấy ....
    6 tỷ người trên trái đất này ... chắc chắn sẽ có 1 người dành riêng cho e mà ....
    quan trọng là e có nhìn ra đc vấn đề hay ko
    " Đó ko phải là chàng trai của em ... chấm hết ... " thế thôi ... " bản thân mình và gia đình mình là trên hết " vậy nhé
    chúc em vui vẻ ... học tốt và sớm có đc tình yêu đẹp nhe ....
    Vắng em còn lại tôi với tôi
    Lá khô mùa này lại rơi
    Thương em mênh mông chân trời lạ Bơ vơ chốn xa xôi

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    275

tks anh rất nhìu !!! từ nay em sẽ nghe theo lời anh !!! học tốt , làm trụ cột cho GD , nuôi dưỡng ba mẹ , rồi mới tính đến chiện yêu đương !!! nhưng em ko wên nó dc !!!

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    398

Quote Nguyên văn bởi nhoksjn Xem bài viết
    tks anh rất nhìu !!! từ nay em sẽ nghe theo lời anh !!! học tốt , làm trụ cột cho GD , nuôi dưỡng ba mẹ , rồi mới tính đến chiện yêu đương !!! nhưng em ko wên nó dc !!!
    sau này khi bước chân ra đời nhìu rồi ... gặp gỡ và va chạm nhìu rồi ... khi đó em sẽ cãm nhận bạn ấy chỉ như 1 cái chấm đen trên trang sách của em thôi ....
    Vắng em còn lại tôi với tôi
    Lá khô mùa này lại rơi
    Thương em mênh mông chân trời lạ Bơ vơ chốn xa xôi

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

chịu thôi bạn ơi, nếu dc nên cố gắng giữ khoảng cách đi , rồi dc nữa thì kiếm một mảnh tình như mình để khỏi phân tâm...

p3_p001996 đang ẩn Thành Viên Chưa Kích Hoạt
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Tội ấy..K kảm hóa đc đâu ^^!..Đành chịu thôu ! Chúc ấy mau wên đc người này và sem nó như bạn hơr !

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

tránh mặt liệu có phải là liệu pháp ko nhỉ? nhìn thấy ng` mình yêu mà ko dc đụng đến thì cũng tội nhưng đã là kẻ kì thị gay thì đừng mong chờ ở hắn điều ji` bạn ah` cuộc sống có n` thứ đáng giá hơn là hắn mà bạn. Mình cũng đã từng rơi vào hoàn cảnh này khổ thì khổ thật nhưng gay là thế biết làm sao dc? ủng hộ ý kiến của anh seven . theo mình thì bạn kiếm 1 ng` bạn chơi cũng sẽ là giải pháp tốt nhất đẻ xoá đi nỗi buồn n` lúc có nhiều điều ko thể nói vs gia đình dc nhất là khi bạn lại là gay nữa chứ. :X

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    275

cám ơn rất nhìu !!! mấy bạn cho mình nhìu lời khuyên cũng dc nhưng mình ko nở tránh mặt hay ko để ý tới nó !!! nó cứ mỗi lần nói cái gì là zọng nó cứ ào ào trong tai mình !!! mình cố gắng ra vẻ ghét nók !!! nhưng nó cũng ko thèm wan tâm và cử lại hỏi bài mình , mình cũng TL vì mình thích nók !!! và đôi lúc mình ko bjk mình có thật sự là Gay ko ? trong lớp mình 1 đứa con gái và 1 đứa con traj ko ngờ 2 đứa nók lại wen nhau !!! mình ko bjk nên giận nên thương đứa nào !!! lúc gặp tui nók zỡn zới nhau mình rất bực mún chạy lại đan xen chiện zào để nói nhưng mình ko zám làm vì 2 đứa đều là 2 đứa mình yêu !!! ai chuyên nghiệp zề mặt tình tứ thì chỉ cho kuj 1 bước fải đi
    Lần sửa cuối bởi nhoksjn; 07-11-2010 lúc 08:32 PM

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

bạn muốn tự đâm đầu vào chỗ chết ah` :( nghe mình đi quên hắn bạn ko nỡ là bạn yếu đuối lắm đó bik ko fai mạnh mẽ lên, việc bạn đag làm chỉ làm tổn thương bạn thôi . nghe dòng vừa rồi nghe như kiểu thằng kia lợi dụng bạn ấy :S theo mình gã kia ko xứng đáng đón nhận tình yêu của bạn. 1 tình yêu trong sáng mà lại đi trao cho hắn 1 kẻ lạnh lùnh và sẵn sàng chửi rủa bạn nếu bik thật sự bạn là gay thi có đáng để cho bạn níu kéo ko??? nếu mà bạn vẫn níu kéo thì bạn chả khác ji thằng ngu >< mình nói chân thành đó không bao giờ có thể có tình yêu đẹp giữa straight và gay đâu

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    275

Quote Nguyên văn bởi ZzRyukunzZ Xem bài viết
    bạn muốn tự đâm đầu vào chỗ chết ah` :( nghe mình đi quên hắn bạn ko nỡ là bạn yếu đuối lắm đó bik ko fai mạnh mẽ lên, việc bạn đag làm chỉ làm tổn thương bạn thôi . nghe dòng vừa rồi nghe như kiểu thằng kia lợi dụng bạn ấy :S theo mình gã kia ko xứng đáng đón nhận tình yêu của bạn. 1 tình yêu trong sáng mà lại đi trao cho hắn 1 kẻ lạnh lùnh và sẵn sàng chửi rủa bạn nếu bik thật sự bạn là gay thi có đáng để cho bạn níu kéo ko??? nếu mà bạn vẫn níu kéo thì bạn chả khác ji thằng ngu >< mình nói chân thành đó không bao giờ có thể có tình yêu đẹp giữa straight và gay đâu
    mình bjk rùi !! từ nay cố gắng wên thuj !!! mặc zù rất đau

+ Viết bài mới