+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4
    iloverain123 đang ẩn Thành Viên Chưa Kích Hoạt
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Arrow Xin lỗi anh, ox của em

A ah, khi e viêt những dòng entry này thì cũng là lúc e đã quyết định hành động của mình rồi.. E sẽ chia tay với a, e ko dám nói với a điều này, chỉ vì e sợ a buồn và ko thể quên dc em... E bị bệnh tim, người ta thường gọi là căn bệnh nhà giàu đó, a biết ko? Chính vì thế e chỉ còn sống dc có 2 tháng na mà thôi... Chinh vì thế e nghĩ việc chia tay với a là điêu đúng.

Câu chuyện như trong phim quá phải ko a??? Chính bản thân e cung ko ngờ.. E vẫn nhớ những lúc mình bên nhau lắm!! Ngày trước e và a quen nhau khi e còn học 12, Khi 1 lần e vô tình vào phòng chat và e đã gặp a, e tâm sự với a tất cả những nỗi buồn, niềm vui.. (vì e hay bị mấy tụi con traj trong lớp ăn hiếp lắm).. Cũng chính từ lúc đó, e đã thầm yêu a từ lâu rồi... Nhưng vì a nói đã có người yêu rồi nên e đành im lặng 3 chữ I LOVE YOU... trong lòng e..

Không biết có phải ông tời tội nghiệp e hay ko? A và người ấy chia tay va2 a đã đến với e.. E biết a yêu e nhiều lắm, có lúc e nói muốn gặp a trong trời mưa (e chỉ giỡn thôi) nhưng ko ngờ a lại đến trc nhà e, a lam e cảm thấy yêu a nhiều hơn... Nhưng 1tuần tc, e mới biết dc mình lại bệnh tim và chỉ còn dc 2 tháng, lúc đó e như chết lặng đi... Và e suy nghĩ rất nhiều, rất nhiều...E PHẢI CHIA TAY.. Có lẽ vì để a sống tốt hơn và mau quên e đi, e làm vậy ko ngốc đâu phải ko a???? Chắc có lẽ giờ này a đã có người thay thế e trong lòng anh,,, e hi vọng là thế??? DÙ so e yêu a nhiều lắm, a hãy hứa vớ e là sẽ hạnh phúc nha....

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định Re: Xin lỗi anh, ox của em

Sao bài viết nói về cuộc chia tay và cơn bệnh mà có vẻ vô tư thế nhỉ .hic...

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

đau thật đấy...nếu đọc dc những dòng này, anh ấy sẽ ko chia tay đau, ngược lại còn yêu rất nhiều, yêu nhìu hơn la khác...

phampham đang ẩn Thành Viên Chưa Kích Hoạt
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

iloverain123 thậy ngốc nghếch, mình mún cho iloverain123 1 bộp tai cho tỉnh. Nếu đã cảm nhận dc tình yêu của người ta thì chả có lý do gì mà trc 2 tháng hay sau 2 tháng người đó mới có thể quên. Hãy tận hưởng những phút giây còn lại, đừng làm lòng nhau thêm đau !

+ Viết bài mới