+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 10
    iloverain123 đang ẩn Thành Viên Chưa Kích Hoạt
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định Thế giớ thứ 3 - Yêu vì tình dục ???

Có phải mọi tình yêu trong TGT3 này đều đến vì tình dục không? Mình không biết câu trả lời, nhưng đối với mình là thế
    Bây giờ mình yêu anh ấy nhiều lắm, nhưng lúc nào a ấy cũng muốn quan hệ với mình, nhưng mình ko cho vì có lẽ mình sợ đau và vì mình cũng chưa chuẩn bị tinh thần để bước vào chuyện ấy!! Mình biết được rằng sau khi mình cho a ấy thì a ấy sẽ bỏ mnh2 mà đi, hư thế thì mnh2 đã mất tất cả.. Bay giờ mình cũng ko biết phải làm sai hết? Quan hệ tình dục là rất thiêng liêng, nhưng mình ko muốn a ấy đùa cợt như thế??? Các bạn giúp mjnh với

Thanks
    282
    Năng lực viết bài
    303

Mặc định Re: Thế giớ thứ 3 - Yêu vì tình dục ???

Không hẳn thế.
    Nhưng chính td là chứng minh lớn nhất cho tình cảm đôi bên

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

e nghĩ rầng tình cảm của giới ta chắc chắn có tình yêu trong sang thực sự chẳng qua vì hoàn cảnh và sự kì thị của xã hội đùn đẩy nên tình yêu của gay khó vững bền

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    276

Thật ra nói chữ yêu thì chỉ xét khía cạnh tình cảm thôi, tình dục chỉ là công cụ của tình yêu.
    Như FIL lúc hồi đầu đâu có yêu ai dù nói là bf này nọ, chẳng qua vì trai ới lớn, dương khí nhiều, kiếm bạn để giải tỏa thôi. Sau này khi quen và thực sự có cảm tình thì chuyện tình dục dù cả tháng không có cả 2 cũng đâu có vì vậy mà bỏ nhau hay xích mích....nhiều khi quen lâu, tình dục TGT3 có khi còn gây cản trở vì phân biệt bot top hoặc có khi còn gây tan rã vì biết cả tháng trời không làm gì mà lúc xịt nước thì yếu xìu có khi còn không chịu...nghi nhau...cãi nhau...bỏ nhau
    Nhưng nếu yêu thiệt thì vụ này cũng không gây hậu quả trầm trọng lắm.

Ai chẳng biết gay lắm bồ nhiều kép. Nhưng yêu nhau rồi có khi còn không tị nạnh hiềm khích, còn mời người thứ hơn 2 vui chung và cả 2 vẫn hạnh phúc.

Thấy không? Tình dục chỉ là chuyện nhỏ thôi. Tình cảm cả 2 dành cho nhau mới mang tính quyết định.

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Không có ý kiến nhiều .Bạn trên đây nói cũng đúng một phần nhưng cái còn lại nếu yêu thì nên biết hi sinh bằng cách trân trọng .Chứ xem là td là chuyện nhỏ rồi tùm lum hết thì ko được .Nhu cầu sinh lý thì tất yếu con người như những động vật khác .Nhưng cái khác là con người có văn hoá ,có suy nghĩ và có đạo đức .Xin hết ạ

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    276

Vấn đề ai cũng biết gay thì đa tình lắm. Toàn con trai cả mà, thích đứng núi này trông núi nọ...trong đây cũng rõ cả, người nào cũng thích hàng to hoặc cute hay này nọ.
    2 đứa gặp nhau thì mỗi đứa đều có những mối quan hệ trước đó rồi. Mình cũng biết trong thời gian mình không gặp thường xuyên hay dịp tình cờ mình thấy ánh mắt khả nghi là đủ biết chuyện gì xảy ra rồi. Thay vì đổ vỡ như những cặp khác vì ghen tuông hờn giận, rồi người này ăn chả người kia ăn nem cuối cùng 2 đứa hỏng thèm gặp nhau, đến làm bạn cũng không thèm, gặp lại nhau như gặp kẻ thù, có bao nhiêu oán giận lại tuôn ra hết. Vậy tại sao không thu xếp cho ổn thỏa khi 2 đứa đã biết tính của nhau hết rồi. Rủ bạn về cùng nhau vui vẻ, tất nhiên người tứ 3 phải đồng ý cái đã. Cũng có cảm giác mới, củng cố lại được tình cảm.
    Nhu cầu sinh lý không nhất thiết phải đi kiếm người khác để giải quyết, đúng không? Trong khi ở nhà đã có sẵn người rồi. Kiếm người mới phải hẹn hò, phải săn đón, phải dò xét, phải chuẩn bị tư thế bị từ chối,...

Chia sẻ với người thứ 3 người mình yêu là quá hy sinh để giữ hạnh phúc rồi đó. Nếu không trân trọng thì cũng không có xảy ra chuyện này đâu...Tình dục nó quá nhỏ để có thể giải chuyện tình cảm như thế đó! Cuối cùng, vì yêu, mình có thể làm mọi thứ để giữ người mình yêu bên mình dù chỉ là cái xác.

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

sao wa'
    may nguoi yeu nhau toan al vi tinh` duc ko ak`
    deo thĩ nhung nhuoi` nhu vay

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Tình yêu có cái gốc là tình dục đó bạn à.

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    293

vì staight thì có nhiều cách để thể hiện tình yêu bên ngoài xã hội hơn nên cái gọi là sự hấp dẫn giới tính cũng đc thoã mãn phần nào còn gay thì không nên nhu cầu tình dục là thiết thực và quan trọng
    ai dám nói wen 1 top hay 1 bot trước hết mình bị cuốn hút giới tính trước là người giả tạo
    mỗi giới có 1 cách yêu khác nhau. tạo được tình yêu đẹp hay không là tuỳ vào 2 người nữa nên mình chưa dám ý kiến về vấn đề này. chúc bạn hạnh phúc

Thanks
    2
    Năng lực viết bài
    0

Trong thế giới thứ ba không phải không có tình yêu đâu em, có thật đấy. Nếu yêu nhau chỉ vì chuyện lợi dụng thể xác thì đâu được xếp hàng vào tình yêu đâu.
    Em làm như vậy là đúng đấy, người yêu em thật sự sẽ thông cảm với em, sẽ không đòi hỏi cho bản thân mình như thế đâu.

Chúc em luôn sống vui
    Quốc Bảo 0909303164

+ Viết bài mới