+ Viết bài mới
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 11
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    287

Mặc định Ai kinh nghiệm làm ơn giúp em . help my

Số là em đang nuôi mẹ ở bệnh viện Đa Khoa Cà Mau quen đc anh cũng nuôi mẹ bệnh .Ảnh tên Dừa 28 tuổi có vợ rồi một đứa con nữa ,lúc đầu em hok thích anh đó cho lắm nhưng anh chủ động lam quen em. Cái bữa anh kêu em vô ngủ chung với anh cho vui vì khoa mẹ em nằm đông người lắm em thấy vậy nên mới vô ngủ con một thằng người miên ngủ chung . thằng người miên ngủ ngoài em nằm giũa ảnh nằm kế bên .tối đó em thấy anh cũng đẹp trai nữa nên cầm lòng hok đậu nên lấy chăn vờ đấp cho anh tức nhiên em cung đấp chung nữa, đợi anh ngũ hơi say em lấy chân gác ngang ""cái ấy"" của anh thấy ảnh hok cữ động nên mới lấy tay sờ nhẹ ''cái ấy'' của ảnh lấy lại tự tin em mạnh dạng thồ tay vô ống quần của ảnh. Thấy ãnh củng hok cử động nên tính anh ngủ rồi nên mới lấy tay kéo quần anh xuống tísau đó em bắt đầu làm cái chuyện chắc mọi người biết nên hem nói mọi người tự biết nha. Làm hồi mà hem có ra nên anh chòm dậy '' sợ đứng tim luôn'', ảnh nhìn em rồi anh cười lúc đó sợ wa hem biết nói gì cái anh kêu thôi ngủ đi ????? còn nói câu buồn chết luôn '' nảy giờ hok ra làm hoài '' ?????? .Rồi mọi người biết hem ảnh sáng ra nói chuyện với em như hem co chuyện gì hết chơn . rồi chiều em giã bộ ngồi nói chuyện lấy chân gat ngang chổ ấy của ảnh nhưng ảnh hok phản ứng gì hết ngược lại còn lấy tay sờ chân em nửa trong đầu em cứ nghĩ anh tối sẻ làm chuyện ấy với mình nào anh ta chĩ nói để '' Tao mi cho may ngủ nha '' là sờ vú cho em cứng lên cái em nhìn ảnh , ảnh cười kêu đi ngủ đi em lấy tay sờ nhẹ chổ ảnh .Ảnh lấy tay em ra cứ 5 lần 7 lượt vậy hok nên em chán em đi nhưng khi em xây lưng ra ngủ anh lai ôm em .Ôm kiểu dành cho vợ chồng ấy và tới giờ ảnh củng vậy hoài hà em hem biết anh đó sau nữa .

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    280

Mặc định Re: Ai kinh nghiệm làm ơn giúp em . help my

bạn muốn hỏi vấn đề gì ?? tỳm ko thấy kâu hỏi =))thấy kể ko à

Thanks
    22
    Năng lực viết bài
    0

a ay thich ban, nhung mà dường như o chỗ công cộng nên a ta ko lam chuyện đó vì có vợ rồi nên họ cung kềm chê lại chứ, nếu bạn hẹn a ta ở ngoài thì sẽ có kết quả thôi

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    397

anh này gay kín bạn ơi ...
    chứ đàn ông trai thẳng mà gặp dân miền tây nữa mà đụng chạm kỉu đó thì nhẹ nhất là ăn đạp rồi đó ...
    nếu bạn thic thì có thể hẹn hò 1 nơi khác an toàn bời vì người ta nhá đèn cho bạn quá chừng rồi .... nhà đèn thấy rõ luôn đó
    7 chúc bạn " hạnh phúc & sung sướng " nhoa ....:m71:
    Vắng em còn lại tôi với tôi
    Lá khô mùa này lại rơi
    Thương em mênh mông chân trời lạ Bơ vơ chốn xa xôi

Thanks
    16
    Năng lực viết bài
    379

ơ! giống thằng bạn mình, lúc mình động chạm hay hôn nó thì nó không cho, tới lúc chán không thèm làm gì nó lại bắt đầu ôm và nựng mình @[email protected] Đặc biệt nó chả bao giờ nói yêu mình cả dù ngày nào cũng bám theo mình cứng ngắc. Cái thể loại này gọi là gay nhưng không dám/không muốn thừa nhận, sợ bị người khác biết, càng theo nó nó càng né, mà càng trốn nó nó càng đu theo. Muốn câu con cá này phải dùng chiêu ngó lơ, và chỉ tấn công khi "mình ta với ta" thôi.

P/S: có vợ roài! thích chơi bời 1 2 ngày cho dzui thì cứ nhào dzô, còn muốn lâu dài thì nên tránh xa đi thôi.

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    236

ông ấy là bisexual rùi bạn oy ......................

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    316

có gì đâu chỉ là anh ấy ko muốn sex thôi mà nhưng anh ấy thương bạn đó cố gắn thương ảnh đi nhưng đừng đặt chuyện tình dục lên trước bạn nhé

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    224

mình thấy bạn đang tường thuật câu chuyện tình iu của bạn với a ấy thì có chứ có hỏi j` đâu!!!:c10:

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    273

có vợ rồi, thôi đi pa, coi chừng bịmang tiếng phá hoại gia đình người ta nữa

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    266

thích nhễ...hehehe. Chúc mừng bạn nhá.

+ Viết bài mới
Trang 1/2 12 CuốiCuối