+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 7 của 7

Chủ đề: Em có hiểu??

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định Em có hiểu??

Đã nhiều lần anh nhắn tin hỏi em, nếu có một người bạn là gay thích em thì có nên nói cho em biết không. Câu trả lời thật bình thường như bao người khác là "Không". Như vậy anh đã biết rằng em không thích người của thế giới thứ 3.
    Anh không hiểu sao đến giờ vẫn không dứt ra được hình bóng của em, phải chăng vì em quá đẹp trai, quá hào hoa, điều này không chỉ làm nhiều em gái vây quanh em mà còn có cả nhiều chàng trai cũng vậy, em biết không.
    Rồi những lần anh được ở cùng phòng trong khách sạn với em, anh muốn được ôm em, được 1 lần thôi hôn em nhưng không thể, mà anh phải nằm từ giường bên này nhìn em ngủ giường bên kia. Lúc nhìn em ngủ anh càng thấy rằng khuôn mặt em, cơ thể em là sự ao ước của bao nhiêu người muốn được sở hữu.
    Rồi lại 1 lần, 3 người chung phòng khách sạn. Anh đã muốn được ngủ cùng giường với em. Anh đã hy vọng được ôm em, chỉ ôm thôi là đã thích lắm rồi. Nhưng em đã thẳng thừng không muốn ngủ chung với anh với lý do là quen nằm ngủ 1 mình. Lần đó anh đã rất giận em bởi vì như thế người thứ 3 kia sẽ nghĩ sao về anh khi anh và em coi nhau như anh em ruột thì sao lại không thể ngủ cùng nhau, họ sẽ nghĩ anh có điều gì khuất tất. Sau hôm đó anh giận em lắm, định sẽ không nói chuyện với em nữa, nhưng rồi anh lại không thể, lại tiếp tục quan tâm tới em.
    Anh rất sợ cảm giác ngày càng dành nhiều tình cảm cho em hơn, anh lún sâu vào đó thì anh là người đau khổ nhất nhưng không ai biết. Một cảm giác thật sự đau đớn khi nhìn em với quá nhiều con gái vây quanh.
    Em có hiểu không hả ... Anh.

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    281

Mặc định Re: Em có hiểu??

yeu một người mà người đó không yêu mình đau khổ lắm anh......nhất là người ấy lai la str nữa .....người ấy sẽ ko chấp nhận a đâu.....anh hãy tìm 1 t/y mới
    Chúc anh luôn vui và tìm đc t/y như mong muốn!!!

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Cảm ơn bạn. Mình cũng chưa biết làm thế nào để dứt ra. Hiện tại mình với cậu ấy như anh em ruột với nhau. Cũng không thể tự nhiên như không quen biết được. Cứ gặp mặt là lại thấy cảm xúc.

Thanks
    2
    Năng lực viết bài
    297

Đừng cố chịu đựng bạn à. Sống mà bị ức chế tâm lý lâu ngày có hại lắm. Nếu bạn nói ra có thể bạn sẽ mất cái tình anh em đó, nhưng bù lại bạn có thể thanh thản nhẹ nhỏm, và có thể sẽ có cơ hội để quên đi con người đó và tìm đến một tình yêu khác xứng đáng với bạn hơn.

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    489

hajzz! cảm giác này rất hko1 chịu! chỉ có thể chia sẽ cũng bạn mà thôi!
    cố gắng vượt qua nhé!

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    328

1 câu chuyện buồn như nhiều câu chuyện khác!!
    yêu straight là khổ , như với đến thứ mà bít rằng nó ko bao h thuộc về mình!!
    càng cố với càng thấy nó xa,càng hi vọng với tới càng thất vọng nhiều !!
    cố gắng sống tốt và lạc quan lên!! TÌnh anh em thì ko nên để mất nó vì khó khăn lắm mới gây dựng được,hãy tìm cách giải quyết tốt nhất trong chiện này, đừng để ko gặt hái được gì mà còn mất đi người anh em quí báu thì còn đau khổ hơn gấp bội!!
    Hãy suy nghĩ thật kĩ và quyết tâm bạn nhé!!^^
    Chúc bạn vui và lạc quan hơn!!^^
    Sống sao cho:
    Khi ta sinh ra, mọi người đều cười ,duy có ta là khóc.
    Khi ta mất đi, mọi người đều khóc, duy có ta là cười.

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Cảm ơn các bạn. Mình cũng định sẽ cố gắng giữ gìn tình cảm anh em đó như bạn Martinet bảo. Để kiếm được bạn thân đã khó, chơi với nhau như anh em còn khó hơn. Nếu mình nói ra thì e là sẽ mất tất cả vì mình biết cậu ấy là đàn ông 100% ( có vợ con rồi), mình đành đừng nhìn và cố gắng tạo điều kiện để cậu ấy hạnh phúc hơn thôi vậy.

+ Viết bài mới