+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Chủ đề: thế là sao?

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Question thế là sao?

Chào mọi người!
    Cho mình hỏi chút nhé!
    Mình 20t, chưa xxx bao giờ nhưng dạo này khi TD, mình thấy ... màu vàng lại có những hạt nhỏ cũng màu vàng. Cho mình hỏi mình bị làm sao vậy? Có nguy hiểm hay ảnh hưởng gì không? Có cách nào chữa không?
    Cám ơn mọi người nhiều!

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    293

Mặc định Re: thế là sao?

Binh thuong thoi ban, ban can an nhieu rau ,uong nhieu nuoc ket hop voi van dong tt la se co mau binh thuong lai thoi.

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    328

cái này mình kiếm trên mạng mang tính chất tham khảo thôi nha:
    * Tinh dịch đậm đặc hoặc vón cục
    Tinh dịch có thể có hiện tượng bất thường đậm đặc là do bạn bị mất nước. Đây là một tình trạng tạm thời. Nhưng nguyên nhân nghiêm trọng hơn của tinh dịch đậm đặc hoặc vón cục lổn nhổn bất thường là do mức độ testosterone thấp.
    Trong trường hợp này, bạn nên đến thăm khám bác sỹ nếu hiện tượng này của tinh dịch xuất hiện bất thường từ 2 đến 3 tuần trở lên nhé.

* Tinh dịch màu vàng hoặc màu xanh
    Bình thường tinh dịch có thể ở trạng thái hơi vàng. Song nếu tinh dịch có màu vàng hoặc màu xanh lá cây tiết ra thì có thể đó là biểu hiện của bệnh nhiễm trùng, hoặc một căn bệnh lây truyền qua đường tình dục, bệnh lậu.
    Nhanh chóng tới các phòng khám địa phương để thăm khám xem bạn có bị những căn bệnh lây truyền qua đường tình dục hoành hành không? Hoặc nếu tinh dịch của bạn đổi màu do nhiễm bệnh lậu thì việc điều trị bằng thuốc kháng sinh là cần thiết.
    *Những thay đổi về lý tính của tinh dịch như tinh dịch có màu vàng, tinh dịch vón cục… có thể là biểu hiện của viêm nhiễm đường tiết niệu - sinh dục, điều trị thường là không có gì khó khăn, hoặc có thể chỉ là sự thay đổi lý tính thoáng qua.
    *nếu những hạt tròn, nhỏ đó tự tan ra và tinh dịch loãng ra sau khi xuất ra bên ngoài một lúc thì bạn không có gì phải lo lắng cả. Nhưng nếu những hạt tròn, nhỏ đó dai, không tự tan hoặc bóp thấy mịn như bột thì là dấu hiệu bất thường, gợi báo tình trạng viêm nhiễm ở đường dẫn tinh hay thay đổi môi trường đường dẫn tinh.
    *Nếu tinh dịch có các hạt nhỏ, bóp thấy mịn như bột thì đó là hiện tượng bất thường. Có hai khả năng:- Đường dẫn tinh bị viêm nhiễm, khiến các tế bào, xác vi trùng và xác tinh trùng đã chết đọng lại.
    - Môi trường tinh dịch thay đổi, khiến một số protein và muối khoáng trong tinh dịch kết tủa.
    Mong rằng những thông tin trên sẽ giúp ích được cho bạn,chúc bạn mau khỏi!!!^^
    Sống sao cho:
    Khi ta sinh ra, mọi người đều cười ,duy có ta là khóc.
    Khi ta mất đi, mọi người đều khóc, duy có ta là cười.

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    328

cho mình nhìu chiện chút,cái avatar dễ thương quá!! MÚn cắn cái ghê!!^^
    Sống sao cho:
    Khi ta sinh ra, mọi người đều cười ,duy có ta là khóc.
    Khi ta mất đi, mọi người đều khóc, duy có ta là cười.

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Quote Nguyên văn bởi martinet Xem bài viết
    cho mình nhìu chiện chút,cái avatar dễ thương quá!! MÚn cắn cái ghê!!^^
    Pa này thiệt tình, giành cắn của tui là sao. Ava dễ thương ko chịu được oàm oàm

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

thanks.....................................

+ Viết bài mới