+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    282

Mặc định Ở Nơi Đó ! Ai...............Cười............!?

Tôi và bạn quen nhau trong vietboy.net ở trang Tâm Sự .
    Mình đã dành cho bạn 1 tình cảm đặc biệt sau những lần gặp gỡ và bạn đã đáp trả bằng những nụ hôn ấm nồng . Nhưng bỗng dưng không hiểu vì sao mà bạn dần xa cách mình , giữa mình có khoảng cách vô hình ............ Thời gian mình gặp nhau đã không còn nữa vì tính chất công việc của bạn và mình trái ngược nhau . Và những tin nhắn cũng đã thưa dần..........
    Mình buồn lắm , khi bạn trả lời bạn chỉ xem mình như 1 người bạn , tình cảm mà tôi dành cho bạn đã làm bạn không được thoải mái.....điều gì đến dễ dàng thì cũng nhanh chóng ra đi.............Bạn nói bạn muốn mình chỉ là bạn , bạn rồi sẽ lấy vợ,không ở bên cạnh mình mãi được ................bạn khuyên mình đừng buồn trước quyết định của bạn......Sao lại không buồn chứ ?...........Bạn nói mình thà như vậy thì mình sẽ quên thôi........Thật vô tình........Mình cũng có trái tim,cũng biết yêu,biết nhớ,biết buồn vui,biết chờ đợi........Mình luôn tìm cho mình những niềm vui nho nhỏ , những công việc bận rộn để khuất lấp những nỗi buồn .......vì vậy mình quên đi những nỗi buồn rất nhanh.....Và đối với bạn cũng vậy,mình không bao giờ để nỗi buồn sen lấn khi nhớ về bạn,mình nhớ đến cái cảm giác hạnh phúc khi được ở gần bạn để tự an ủi lòng mình..............bạn nói tình cảm của tôi quá hời hợt,,,,,,,,,,bạn đâu biết vô tình bạn đã xúc phạm lòng tự trọng của mình. Đau , đau lắm ...................vì trước giờ mình không làm điều gì có tội với 1 ai, không dám hại bất cứ 1 ai ............và điều quan trọng là mình rất yêu bạn............Như mình và bạn đã nói...............dù không yêu nhau và đến với nhau được thì mình vẫn mãi là đôi bạn tri kỷ .................vậy mà bạn đã vội vàng , nhẹ nhàng làm tổn thương lòng tự trọng của mình .........................................Mình đã luôn cầu nguyện để bạn sẽ gặp được 1 người,1 người mà tình cảm của họ không làm cho bạn thấy mất thoải mái khi họ trao cho bạn................vậy mà..................chỉ 1 lời nhận xét ngắn ngủi đó bạn đã bóp chết 1 trái tim giá lạnh mới được hồi sinh..........
    Hôm nay,1 mình tôi bước trong mưa dù đang bị bệnh . Tôi bước đi như 1 người vô hồn , để mong sao những hạt mưa vô tri chảy bớt những nỗi lòng nặng trĩu ..........Nhưng không vì vậy mà mình ghét bạn.............mình vẫn luôn cầu nguyện cho bạn có 1 cuộc sống an lành về tâm hồn, thể xác và tình cảm.......................Hy vọng ở nơi đó bạn luôn ................cười...................cùng...................ai ! ???
    Mình không trách bạn đâu,mình chỉ tự trách mình sao đã quá dễ dàng dành tặng cho bạn tình cảm ấy.........................Nhưng không sao , mình đã hứa sẽ là bạn tri kỷ của bạn mà........................Dù cho sau này có vấn đề gì xảy ra , nếu có cần sự giúp đỡ của mình , nếu cần người tâm sự,cần người chia sẻ hay cần người tư vấn thì cứ gọi cho mình nếu ngại không muốn gặp mình........bạn nhé...........! Mình luôn tha thứ cho những ai xúc phạm và làm tổn thương đến mình ! Và riêng bạn , mình luôn tôn trọng và xem bạn như 1 người tri kỷ mà suốt cuộc đời ngắn ngủi này mình không thể quên............!

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    365

Mặc định Re: Ở Nơi Đó ! Ai...............Cười............!?

share with u ^^... có ai đó đang chờ bạn trên đường đời, chắc chắn... Chúc vui nhe ^^

Thiên Hoàng Thiên Tam Giới
    °¤° When the king smiles® °¤°
    Baby, if you wanna love me ......

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    282

Thank so much ! Những lời an ủi thật đáng quý.

[--Auto Merged--]

Nhưng có lẽ từ nay, trái tim mình lại 1 lần nữa giá lạnh dù mùa đông vẫn chưa đến........................Ngồi thở dài đếm thời gian qua..................................Ta thấy mình sao quá vội vàng............

p3_p001996 đang ẩn Thành Viên Chưa Kích Hoạt
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Bùn thật..Nhưng đừng vì nó mà bỏ đi tương lai nhé bạn ^^! Cũng như King nói đó..Trong tương lai..sẽ có người đợi bạn và mong chờ bạn ^^!..Chúc bạn luôn vui vẻ và h.p !

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    282

Vậy đó.......! 1 ngày buồn đã chậm rãi bước qua . Hôm nay Chúa Nhật mà sao buồn quá , trời thì cứ âm u , phải chăng cũng hiểu thấu nỗi lòng của tôi và rơi lệ trong chiều ! Nhưng tôi,tôi mạnh mẽ hơn nhiều,tôi không khóc,cũng không cười . Chỉ biết rằng trong lòng tôi nặng trĩu ........vì cố nén nước mắt vào tim.........Có ai thèm quan tâm chứ......???????
    Chiều đến , tôi lại 1 mình trong mưa chạy đến Thánh Đường .Chưa bao giờ tôi thấy mưa lại lạnh như vậy....??????????? Có phải vì mưa lạnh , hay trái tim tôi đang giá lạnh . cứ mỗi lần cảm thấy cô đơn,tôi lại tìm đến Chúa.Chúa sao mà ấm cúng vậy,gần gũi , nhân hậu
    quá........Ngước mặt lên nhìn Chúa tôi thầm cầu nguyện cho tôi,cho bạn............và cho những ai đang yêu nhau mãi không rời xa nhau , cho những trái tim đang lạc lối,cô đơn tìm thấy con đường hạnh phúc trong tâm hồn............................
    Ở nơi đây tôi luôn nhớ và cầu nguyện cho bạn...........Chắc giờ này ở đâu đó , bạn vẫn đang cười.........!!!!!!!!

+ Viết bài mới