mình yêu người đó lắm.yêu thật nhiều,minh vui vẻ khi ở cạnh bên anh ấy.Nhưng mình sợ nhưng mình không dám nói với anh,mình sợ nhất là anh đi vũ trường.Trong ấy có nhiều thành phần khác nhau rất phức tạp và dĩ nhiên có cả gay nữa.nhưng mình không muốn cấm anh đi.mình muốn anh yêu mình phải thoải mái,không gò ép anh điều gì cả.hi vọng anh sẽ hiểu cho tình cảm của mình.Minh chỉ tâm sự trên đây thôi vì không dám nói với anh sợ anh giận.hi vọng anh sẽ đọc được.
Anh là con trai cả,gia đình anh giàu có(theo mình nghĩ).Trong con mắt của nhưng người thuộc thế hệ 5x.6x.(ví dụ như ba mẹ mình và ba mẹ anh)dân đồng tính như tụi mình là những đứa quậy,ăn chơi trác táng,không lo học hành,.......túm lại là không có thiện cảm.Nên khi mình quen anh mình muốn anh lo học và sống thật lành mạnh bởi vì sao,bởi vì nếu sau này gia đỉnh mình hay gia đình anh biết chuyện của hai tụi mình.cha mẹ hai bên sẽ dễ dàng chấp nhận hơn.Người ta không nghĩ "gay" là những đứa bệnh hoạn.Cha mẹ anh sẽ nghĩ khi mình quen anh mình không lôi kéo anh ăn chơi.Cha mẹ anh sẽ dễ chấp nhận mình hơn.Mình hi vọng anh sẽ hiểu nỗi lòng của mình