+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5
    iloverain123 đang ẩn Thành Viên Chưa Kích Hoạt
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định Em nho anh nhieu lam, e vẫn chờ a....

http://mp3.zing.vn/mp3/nghe-bai-hat/....IW6CWA8D.html

Minh va a ay wen nhau tren mạng va thấy mặt của nhau. Khi a ay noi yeu mjnh, mjnh hanh phuc lam, 1 cam giac j do kho ta..Sau do, mjnh va a ay nt va goi dien cho nhau. Va cuoi cung minh da len tp hoc, a ay noi se wa gap mjnh, nhung..mjnh cho doi,,va a ay nt lai rang: "Anh ko the den"... Cung ko lau sau do, a ay noi fai ve va o luon duoi que, khj nghe dieu do, mjnh muon khoc lam.. Nhugn mjnh cung phạ chap nhan, va tui mjnh van thuong lien lac wa chiec dien thoai, co le do la thu duy nhat mjnh co the nghe dc giong noi cua a ay, nhugn luc nao nguoi gọi và nt deu luon là mình trước.. Nhieu lan, a ay ko them nt cho mjnh, goi dien cung ko.. mjnh ko biet a ay co con yeu mjnh nua ko? Luc nghe máy, a ay luon dien lý do nay, lý do nọ de tranh mjnh, mjnh dau kho lam... Khj viet nhung dong chu nay, mjnh dang khoc rat nhieu, rat nhieu,,nhungm jnh luon giau trong long, ko noi cho ạ biet het ca...Vì mjnh van se cho a ay, cho den khj nao a ay yeu thuong mjnh nhu luc truoc, lam nhu the co phạ ngocc lam phaj ko cac ban...Bay gio mjnh cung roi lam, ko biet lam sao het may ban oi...mjnh rat so mat a ay lam, moi ngay mjnh chi biet tam su trong trang web nay thoj...Vj mjnh biet, mjnh thuoc tgt3 nen moi nguoi deu ghet mjnh, luon xa lanh, hat hui, chj co a ay la hieu mjnh va chap nhan mjnh...nen mjnh yeu a ay lam,,,,Nhung neu a ay muon chia tay, thj mjnh cung chap nhan, vi mjnh ko the ich kj lam mat dj tuong lạ cua a ay dc, vj a ay con co gia dinh, tuong lai...A oi du sao e van yeu a nhieu lam va e se cho a.... E nho a rat nhieu,,,a oi?

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    489

Mặc định Re: Em nho anh nhieu lam, e vẫn chờ a....

sr! rất khó để đọc! nhưng dù sao cũng đọc xong hết!
    :)
    chúc bạn sẽ chờ đợi đc tói ngày hp

Thanks
    4
    Năng lực viết bài
    299

( Có nhiều chỗ đọc ko kĩ có thể hiểu lầm đó bạn .)
    Chào mừng bạn lên tp - đô thị của g - Có những thứ bạn pãi học rồi , đừng ngây thơ nữa nhé .Chúc vui !!!

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    295

haizzz, dung bat dau thi se ko bao gio co ket thuc, do la cai cach minh da va dang song day. Hi` , anyways, Liè í just a matter of ups and downs, co gang quen di ban nhe.

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Bạn ơi keù­ anh ấy đả có gia đình thì wen làm j nua ban. Anh ấy wen bạn củng chỉ như 1 người bạn toy, Mà vì bạn đòi wen anh ấy nên ảnh mới phải né tránh như vậy

+ Viết bài mới