+ Viết bài mới
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 15
    iloverain123 đang ẩn Thành Viên Chưa Kích Hoạt
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Unhappy Lieu mjnh co nen cho ko?

Minh va a ay wen nhau tren mang, va tui mjnh deu la gay kin het, ko ạ biet het. Tui mjnh wen luc mjnh con o duoi que, va a ay thj dang o Saj Gon.. Nhung sau khj mjnh thj dau va len SG hoc thj a ay lai phai ve Dong Thap va o duoi luon, mjnh buon lam, nhung mjnh va a ay van thuong xuyen lien lac, mjnh rat so mat a ay, Co lan mjnh hoi a ay: A co muon xxx voi e ko? A ay noi neu mjnh cho thj ok...Mjnh chj so khi cho xxx thj a ay se bo mjnh, mjnh phạ lam j de giu a ay? Va mjnh con nghe ng ta noi la lam chuyen do thj dau lam, chay mau nua,,,mjnh that su so lam...

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định Re: Lieu mjnh co nen cho ko?

nếu bạn và anh thật sự iu nhau thì bạn không cần phải lo lắng đâu ha còn chuyện quan hệ thì lần đầu sẽ đau đó nhưng mình nghĩ ko chảy máu đâu yên tâm nha chúc bạn vui

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    288

Quote Nguyên văn bởi iloverain123 Xem bài viết
    Co lan mjnh hoi a ay: A co muon xxx voi e ko? A ay noi neu mjnh cho thj ok...Mjnh chj so khi cho xxx thj a ay se bo mjnh, mjnh phạ lam j de giu a ay? Va mjnh con nghe ng ta noi la lam chuyen do thj dau lam, chay mau nua,,,mjnh that su so lam...
    Nhảm vãi hàng, tự nhiên hỏi có muốn xxx hôn rồi giờ hỏi có nên cho hôn. Làm như con gái xx lần đầu bị chảy máu, gay xx mà chảy máu thì rách rồi đó nhưng là rách ruột đó tèo không phải màn trinh đâu tèo ơi.
    LN.

iloverain123 đang ẩn Thành Viên Chưa Kích Hoạt
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Nhung mjnh co doc wa vai thong tin, mjnh thay 1 so nguoi co chay mau nua ma....

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    272

Bạn ơi, tình cảm của bạn mình đoán là lần đầu tiên yêu và được yêu phải không? Nói thật nha tình cảm trên mạng ko đẹp đẽ và không duy trì được đâu, huống chi cả 2 cách nhau wá xa :). Tình yêu chat trên mạng nói đơn giản chỉ giải stress cho những người cô đơn và mong muốn tình 1 đêm thui, không thích hợp với nhữing người hay hi vọng vào tình yêu, đơn giản vì nó không thực tế, dễ vỡ

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    236

gắng cho tình cảm 2 bạn lâu năm hỉu nhau thì qh hok thành vấn đề

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    232

ênn thu 1 lan cho biet. ngay xua toi cung the. co nguoi xin . minh cung hoi to ma. thu 1 lan xem cam giac nhu the nao , cugn suong kakaka

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    209

Tại sao bạn lại nghĩ bạn cho anh ấy là cho anh ấy thông ass bạn? Mà tại sao ko phải là ngược lại, bạn đè anh ấy xuống, banh chân, giơ cao lên rồi nhẹ nhàng đút con cu đã tròng bcs và được bôi trơn vào ass anh ấy mà nắc. Nắc điên cuồng cho tới khi bạn xịt khí.

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    316

Xin chào bạn! bạn cho hay không thì cũng vào tùy thuộc vào mối quan hệ của hai người thật ra thì đó chỉ là ham muốn nhất thời chứ không dài lâu nhưng tình dục thì đống vai trò thiết yếu trong tình yêu. Nếu bạn quan hệ thì cảm giác đau nhất thời và ngắn nhưng về sao sẽ có những cảm giác khác hơn khi cơ thể bạn đã dc kích thích, bạn nên dùng bao cao su và gel bạn nhé, việc quan hệ qua hậu môn vẫn có khi bị ma sát và gây chảy máu nên bạn nên dùng bao cao su và gel. chúc bạn vui

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    214

Câu trả lời chính xác thì khó vì nó phụ thuộc vào tình trạng và tình cảm thật của em và anh ấy. Nếu 2 người xuất phát từ tình yêu chân chính thì mọi sự sẽ trở nên dễ dàng và OK. Nhưng chỉ quen nhau qua mạng thì không có gì là chắc chắn cả! Còn e ngại về "đau" và những hậu quả của em là rất đúng, em có thể vào Google gõ câu "hậu quả của làm tình bằng hậu môn" thì có hàng trăm kết quả trả lời trung thực của chính các bác sĩ đã từng khám , điều trị bệnh cho các chàng gay rùi. Nhưng hậu quả zậy, mà sao hàng ngàn chàng gay vẫn cứ "làm", vì họ không còn con đường nào khác cả (cũng như HIV hậu quả khủng khiếp, nhưng sao hàng tháng vẫn có hàng trăm người mới bị mắc). Nếu em mới chỉ là "gay" về tâm lý, mà chưa thử là chắc chắn mình có thể là gay thật hay không thì mình hy vọng em cứ mạnh dạn "thử" đi (với bạn gái xinh xinh, hấp dẫn nào đó) biết đâu em vẫn là boy 100% (straight boy), thì quả là may mắn cho em đó, chứ làm gay đau khổ lém lém ! Chúc em mãn nguyện !!!!!

+ Viết bài mới
Trang 1/2 12 CuốiCuối