+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Chủ đề: Có nên hay không?

hoaibao001 đang ẩn Thành Viên Chưa Kích Hoạt
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định Có nên hay không?

Mình quen một người.người ấy o mỹ tho,mình ở bến tre.Không xa cũng không gần lắm.Từ nhà mình qua đó khoảng 45p.Đó giờ mình quen nhiều người nhưng cũng không yêu ai nhiều lắm,với ai mình cũng quan hệ cho vui rồi bỏ.Nhưng với người ấy,mình muốn có một tình cảm nghiêm túc va lâu dài.Mình là bot người ấy ngày xưa quen người yêu thì người ấy làm bot,mình hỏi thi người ấy nói làm top hay bot đều được.Mình dang phân vân lắm,dù người ấy không đẹp,nhưng mình vẫn cảm thấy thương người đó.Nhưng quan trọng là mình cũng không quá đẹp,mình sợ mình không đủ sức giữ chân người ấy.Người ấy nghiêm túc đàng hoàng,nhưng mình sợ hai đứa o xa nhau,mình sợ..............Tình cảm dành cho người ấy thỉ mình không thiếu,chỉ buồn ở chỗ không thường xuyên gặp nhau được.Gặp thì buổi tối,mà mình không di buổi tối được,còn ban ngày thì mỗi tuần chỉ gặp nhau được một ngày chủ nhật.Mình đã nói thật với người ấy rằng nếu quen nhau va yêu nhau mình chi cần được anh ấy ôm hôn thôi là mình hanh phúc rồi,mình không cần xxx,anh ấy cũng nói như vậy,nhưng nếu anh ấy muốn mình sẽ cho.Nhưng mình cảm thấy anh ấy không muốn xxx,mình nghĩ anh cũng như mình,muốn tìm tình yêu thật.Nếu mình va anh ấy quen nhau,mình đã hứa với anh ấy là mình không lăng nhăng bậy bạ.Anh ấy cung hứa vậy,mình tin anh ấy.Theo mọi người hai mình có kết quả không?Cho mình lời khuyên được không?

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    308

Mặc định Re: Có nên hay không?

lắng nge con tim đi bạn ạh
    T - Dragon !!

Thanks
    4
    Năng lực viết bài
    299

Tình yêu trong thế giới này khan hiếm lắm bạn .Nên khi có cơ hội ,thì phải chộp lấy chứ .Nếu 2 bạn thật sự yêu thích nhau thì ngoại hình và khoảng cách đâu có gì quan trọng (45p chỉ = mình đi từ nhà đến trường ).Đừng quan tâm đến kết quả ,cứ làm những gì mình muốn ,sao này khỏi phải hối hận ."tình yêu là thứ cho đi mà ko cần nhận lại " mà .Good luck

hoaibao001 đang ẩn Thành Viên Chưa Kích Hoạt
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

mình hiểu phải lắng nghe con tim.Từ lúc mình và anh quen nhau,chỉ xưng tên với nhau.Trưa này anh nhắn tin vào diện thoại mình:"kêu bằng anh em di nha,hem kêu bằng tên nữa.mà cho hem ta".Mình yêu anh đó thiệt rồi.yêu nhiều lắm.Anh ấy sợ sau này anh ấy yêu mình rồi mình sẽ bỏ anh ấy (cái mặt mình nhìn thật thà lắm mà,đâu có nhìn đểu đâu ta).Anh ấy đang quen một đứa con gái.nhưng mình biết anh ấy quen để cho gia đình vui thôi.Nói thật sau này anh ấy đi lấy vợ mình sẽ không biết tính sao nữa.Mình yêu nhiều rồi nên mình hiểu phải làm sao mà.Cám ơn mấy bạn đã chia se với mình.

+ Viết bài mới