+ Viết bài mới
Trang 1/3 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 26
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    268

Mặc định kenny91_đã lấy hình kyung đăng nói là kenny-iu cầu min can thiệp

tình hình là có wen kenny91. hôn nay lên google search njk mới phát hiện hình của nhoz bị đăng lên đây với cái njk là kenny91. Nhưng hoàn toàn hôm nay nhoz mới bjk cái web này. Ko cần bjk kenny đăng hình lên với ý định gì. nhưng mong kenny đính chính lại dùm. Và yêu cầu min xoá bài đó dùm đi. Nếu ko tin cứ lên google search njck: nh0z_s0ck_de0_khoc_zj_aj thì sẽ thấy rất nhìu hình của kyung trên mạng: hjihihehe_viiesingle_tinhyeutraiviet....nhưng ko hề có trên trang này. Vì kenny91 ko phải là njck của kyung. và thật sự kenny91 chính là người trong cái toppic "HỲ Ken Post ảnh thằng bạn of Ken cho các bác xem nè. hy`hy`" mới thật sự là kenny. thật sự kyung rất bực mình vì hành động ko đẹp này. nếu đăng hình thì phải hỏi ý kyung. và ghi rõ là kyung chứ đừng lấy làm cuả mình nha. Kenny hãy xem lại việc làm này nha
    Và kyung năm nay chỉ mới 17t thoy.....ở bình thạnh.ok. có ai 21t mà trẻ như thế ko mọi người. chịu khó chú ý đi nha. rất mong mọi người và min phân rõ trắng đen dùm e cám ơn cả nhà

[--Auto Merged--]

đây là blog chính thức của kyung. Mọi người vào xem sẽ rõ:http://vn.360plus.yahoo.com/nh0z_s0c...?new=1&mid=474. Để ý kỹ những tấm kyung mặc đồng phục. trên cái áo có phù hiệu đó. nghĩ xem có ai 21t mà còn mặc đồng phục cấp 3 ko

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    336

Mặc định Re: kenny91_đã lấy hình kyung đăng nói là kenny-iu cầu min can thiệp

ũa.......................trường cấp 3 nào àm cho để tóc dài wá z. bạn............???
    Nhện Baned

Paolô Sign In

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    268

[COLOR="rgb(0, 0, 0)"]và kyung mún 1 lời giải thích hợp lý. chứ ko phải như lời giải thjck mà kenny đã nt wa đt nha.
    Đây chính là kyung_kenny ko hề có những bức ảnh này đâu:
    [/COLOR]

[COLOR="rgb(0, 0, 0)"]Còn đây mới là kenny91. thât ra ko có ken nào là bạn của kenny cả. đều là 1 người[/COLOR]

[--Auto Merged--]

[COLOR="rgb(0, 0, 0)"]mấy cái hình tóc dài là hình hồi hè. còn hình mặc đồng phục và mặc áo thun là new. trường nguyễn thị diệu đó bạn. lên trường mình đi. là bjkok? típ bạn 24/7h[/COLOR]

[--Auto Merged--]

Quote Nguyên văn bởi Paolô Xem bài viết
    ũa.......................trường cấp 3 nào àm cho để tóc dài wá z. bạn............???
    thế bạn nhện đã gặp kenny ( trong mộg)ngoaì đời chưa....thế có mún gặp ko....cả kyung and kenny cho bạn bjk rõ...khỏi thắc mắch

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    336

nhìn cũng đẹp mà sao lấy hình kyung chi z. te =))))))))))))
    Nhện Baned

Paolô Sign In

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    268

Quote Nguyên văn bởi Paolô Xem bài viết
    nhìn cũng đẹp mà sao lấy hình kyung chi z. te =))))))))))))
    thì đang chờ 1 lời giải thích hợp lý của kenny91 đây.

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    336

cho bạn nói lại lần nữa...........................................ai trong mộng.....................

hạng người như bạn có tư cách nói chuyện với tui hữm...................

"... thế có mún gặp ko....cả kyung and kenny cho bạn bjk rõ...khỏi thắc mắc "

bạn chú ý lại lời ăn - tiếng nói nhá....................tui hõi bạn gì - tôi hõi bạn là :

" ũa.......................trường cấp 3 nào mà cho để tóc dài wá z. bạn "

tui hõi zậy mà bạn làm gì gióng họng lên làm ghê thế~~~~

Bỡi zậy......................hôk ưa dc cái thứ làm màu
    Nhện Baned

Paolô Sign In

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    313

tàu lau bất xế thiệt !!!

r00t Guest

Chuyện của chủ topic và bạn kia, ai không liên quan vui lòng ngồi qua một bên hóng chuyện, nếu tiếp tục cạnh khoé người khác, gây sóng gió tới cái không khí yên bình bấy lâu nay của diễn đàn thì sẽ được tiển lên đường đi du lịch dài hạn. Trong trường hợp xấu nhất là gặp đâu BAN nick ở đó, đăng kí nick nào BAN tiếp nick đó.

Tất cả comment phía sau cái comment này đều được xem xét.

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    390

Exclamation Re: kenny91_đã lấy hình kyung đăng nói là kenny-iu cầu min can thiệp

:c12:Ý kiến của Duy :

:c10:

và thật sự kenny91 chính là người trong cái toppic "HỲ Ken Post ảnh thằng bạn of Ken cho các bác xem nè. hy`hy`" mới thật sự là kenny
    Bạn này lấy pic của mình post lên mà nói là pic của "thằng bạn " !?Thật ra muốn mọi người đánh giá ...và so sánh thì phải !?

:c11:

kyung năm nay chỉ mới 17t thoy.....ở bình thạnh.ok.
    Dù gì thì cũng còn trẻ ,nên có hơi nóng tính tí cũng là chuyện thường .....Mà lại bị bạn " chơi khăm " !?:c12: Post pic của người khác mà ko xin phép trước thì thật là hơi quá đáng ?!

:c6:

tình hình là có wen kenny91. hôn nay lên google search njk mới phát hiện hình của nhoz bị đăng lên đây với cái njk là kenny91. Nhưng hoàn toàn hôm nay nhoz mới bjk cái web này
    Nói cho cùng thì 2 bạn đều là friends của nhau trước khi vào VB này !Và đã vào VB này chắc cũng có chung mối quan tâm ......!?Mà đã là bạn thân thì chắc...cũng ko đến nỗi "xin lỗi ?!" qua di động cũng ko chịu như thế này =>
    và kyung mún 1 lời giải thích hợp lý. chứ ko phải như lời giải thjck mà kenny đã nt wa đt nha.

:)) Túm lại tóm tắt câu chuyện như sau :
    1. kyung quen kenny91
    2. kenny91 tung hình kyung ==> nhưng lại nói là hình mình
    3. kenny91 tung hình kenny91 ==> nhưng lại nói là hình của kyung [ bạn keny]
    4. :shot: giờ kyung lập topic này kiện cáo keny
    :m30: cái vụ này giống vụ của chanh & dancer quá bây ?!
    :lookdown: có thể 2 bạn này đồng tâm hiệp lực tạo scandal

:c8:Tổng hợpVideos+ Pictures & NewSock : http://www.vietboy.net/tags.php?tag=...+trieuthanhduy
    Link xong nhớ chém nhẹ tay !?
    Muốn [kua] Duy thì nên vào đây :
    http://www.vietboy.net/blog.php/1624...+trieuthanhduy

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    288

uj chà có mỗi 1 chuyện nhỏ thui 2 bạn wen nhau thì âm thầm mà giải quyết cần gì phải lên hẳn forum này mà đăng bài cãi nhau làm chi cho mệt. bạn nhện ơi bớt giận chút đi kệ người ta chứ ma công nhận chủ top pic kiêu quá trời hà
    Dân ta phải bít sử ta. Cái gì hem bít thì ... tra Google:c9:

+ Viết bài mới
Trang 1/3 123 CuốiCuối