+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định Làm tình với ba ruột

Tôi không nghĩ đến bây giờ tôi đã được chính ba của mình đụ mình mỗi khi tôi về quê tham gia đình.
    Bây giờ mỗi tối khi ba tôi đi trực ca đêm về nhà, má tôi thi đi làm buổi sáng, cứ về đến nhà là ba tôi lại lên phònh tôi, hai cha con tôi quấn lấy nhau làm tình đến cả chiều.
    Nhiều khi tôi muốn chấm dứt mối quan hệ này. Nhưng ko biết bằng cách nào

Thanks
    14
    Năng lực viết bài
    116

Mặc định Re: Làm tình với ba ruột

Quote Nguyên văn bởi Haphi Xem bài viết
    Tôi không nghĩ đến bây giờ tôi đã được chính ba của mình đụ mình mỗi khi tôi về quê tham gia đình.
    Bây giờ mỗi tối khi ba tôi đi trực ca đêm về nhà, má tôi thi đi làm buổi sáng, cứ về đến nhà là ba tôi lại lên phònh tôi, hai cha con tôi quấn lấy nhau làm tình đến cả chiều.
    Nhiều khi tôi muốn chấm dứt mối quan hệ này. Nhưng ko biết bằng cách nào
    Nhiều người rất muốn ba ruột đụ , cái đó là hạnh phúc mà hihi Bạn có thể kể rõ thêm về mối quan hệ này được không ? Sao mà được ba ruột đụ hay thế ...

Thanks
    2
    Năng lực viết bài
    160

Tôi nghĩ khi ông và bạn quyết định quan hệ trái với luân thường đạo lý nghĩa là ông và bạn đều biết hai người không có huyết thống với nhau.
    Còn nếu sự thật 2 người là cha con với nhau ruột thịt, tôi nghĩ nó cũng giống như cha bạn quan hệ với chị/em gái ruột của bạn, hoặc mẹ bạn quan hệ với anh/em trai, hoặc chính bạn. Bạn nghĩ gì về sự việc tương tự trên?
    Các bạn có thể để cho trí tưởng tượng mình đi quá xa, xem quá nhiều phim, và dẫn đến cho rằng điều trên là hấp dẫn, là kích thích, rồi cùng nhau cổ súy cho lối suy nghĩ bệnh hoạn. Tôi thấy tởm lợm đến buồn nôn khi chỉ trộm nghĩ đến những điều loạn luân như vậy.

Thanks
    34
    Năng lực viết bài
    182

Chơi thì thiếu gì chỗ để chơi, chơi mà không nghĩ tới cảm xúc người thân của mình thì không nên chút nào. Lúc chơi có nghĩ đến cảm nhận của mẹ không, dù biết hay không biết thì bạn cũng là người trực tiếp tham gia vào phá hủy hạnh phúc của mẹ bạn.

Thanks
    20
    Năng lực viết bài
    267

có chơi đá ko mà sao nghe chuyện bạn kể nghe thấy như ngáo đá vậy?

+ Viết bài mới