+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 10

Chủ đề: Phòng gym Q1

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định Phòng gym Q1

Chào mọi người, mình lập ra topic này chỉ để mọi người cùng tâm sự với hau thôi, nếu admin thấy không thích hợp thì cho mình xin lỗi nhé.

Có bạn nào tập ở phòng gym ờ số 1 Huyền Trân Công Chúa chưa vậy? đằng sau CVH Lao Động đó. Lúc trước mình có tập ở đó 1 thời gian nhưng cũng nghỉ rất lâu rùi, tự nhiên hôm nay ngồi nhớ lại nên mới viết vẩn vơ thế này. Khi mình tập ở đó, mình có gặp 1 người, tên là C, mình thích người ấy lắm nhưng để trong lòng thôi vì đâu biết người ấy có phải gay hay không đâu, mà người ấy manly lắm nên mình đoán là không phải, bởi vậy đâu có làm quen gì đâu. Không biết giờ người ấy còn tập ở đấy không ta?

Có bạn nào giống mình không? cùng tâm sự nhé :)

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định Re: Phòng gym Q1

Haizzz....Mình cũng thích 1 người ở đây rất nhiều nhưng cũng ko đủ can đảm để làm quen, đơn giản là ko có lý do để bắt chuyện ...hehe

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

cho hỏi Phòng gym Q1 ở đó lấy học phí bao nhiêu? Phòng gym Q1 đó tiện nghi và rộng rãi thoáng mát ko? giờ giấc mở cửa và đóng cửa lúc mấy giờ ? tập hết 1 tuần hay chỉ nghĩ ngày chủ nhật? có đầy đũ phòng tắm và phìng vệ sinh sạch sẽ và rộng rãi ko?

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    365

Quote Nguyên văn bởi Tong1989 Xem bài viết
    Haizzz....Mình cũng thích 1 người ở đây rất nhiều nhưng cũng ko đủ can đảm để làm quen, đơn giản là ko có lý do để bắt chuyện ...hehe
    cũng ko hẳn đâu bạn, có nhìu cách để nói mà : hỏi giờ, hay bàn thử về gái gú xem, ko thì xe cộ, nhìu khi hỏi giả bộ hỏi thử cái máy này tập thế nào, máy kia có tác dụng ra sao, ăn j thì tốt cho cơ bắp, hay là nói bâng wo* : " thấy a hay tập giờ này wa' " ...v.v.. Đăc biệt, nụ cười nhẹ nhàng thanh thoát sẽ giúp bạn rất nhiều đó. King chúc vui :D

Thiên Hoàng Thiên Tam Giới
    °¤° When the king smiles® °¤°
    Baby, if you wanna love me ......

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    397

Quote Nguyên văn bởi King Xem bài viết
    cũng ko hẳn đâu bạn, có nhìu cách để nói mà : hỏi giờ, hay bàn thử về gái gú xem, ko thì xe cộ, nhìu khi hỏi giả bộ hỏi thử cái máy này tập thế nào, máy kia có tác dụng ra sao, ăn j thì tốt cho cơ bắp, hay là nói bâng wo* : " thấy a hay tập giờ này wa' " ...v.v.. Đăc biệt, nụ cười nhẹ nhàng thanh thoát sẽ giúp bạn rất nhiều đó. King chúc vui :D
    rành ớn hén ....
    chắc cũng vớt đc kha khá anh zai ở phòng gym rầu nhễ ....

p/s for chủ topic : nếu gặp lại mạnh dạn làm wen thử xem sao ... biết đâu duyên nợ cũng nên
    Vắng em còn lại tôi với tôi
    Lá khô mùa này lại rơi
    Thương em mênh mông chân trời lạ Bơ vơ chốn xa xôi

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

cũng mấy lần định lại bắt chuyện rồi nhưng ko đủ can đảm hehe

Anh chàng này có đeo khuyên tai, ko sure là gay chứ đừng nói là bot. Khá manly, có thể nói khuôn mặt đôi lúc nhìn ngu, ngố, trẻ con, thu hút, quyến rũ, hiền....
    Làm mình ngồi 30' trên facebook để tìm thử dù đến cái tên cũng chưa biết :))...

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    343

Quote Nguyên văn bởi King Xem bài viết
    hjhj, để thử theo lời anh King xem sao kaka
    Yêu thì Điên, Không yêu thì khùng
    Thà bị Khùng chứ Không chịu điên
    :212:bái bai tình yêu..............

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Quote Nguyên văn bởi Seven Xem bài viết
    p/s for chủ topic : nếu gặp lại mạnh dạn làm wen thử xem sao ... biết đâu duyên nợ cũng nên
    Đối với mình, làm quen là trở ngại lớn nhất, mình không có năng khiếu về giao tiếp, với lại mình nghỉ ở đó lâu rồi nên cơ hội không còn đâu. Người ấy thì manly lắm, khuôn mặt thì rất ok, nhìn cũng khá là ngầu nên không dám. Nếu ai có thắc mắc thì xin thưa người ấy không phải HLV ở đó đâu (vì HLV cũng rất là... hot hihi :p )

Quote Nguyên văn bởi Tong1989 Xem bài viết
    cũng mấy lần định lại bắt chuyện rồi nhưng ko đủ can đảm hehe

Anh chàng này có đeo khuyên tai, ko sure là gay chứ đừng nói là bot. Khá manly, có thể nói khuôn mặt đôi lúc nhìn ngu, ngố, trẻ con, thu hút, quyến rũ, hiền....
    Làm mình ngồi 30' trên facebook để tìm thử dù đến cái tên cũng chưa biết :))...
    Mình thì may mắn hơn bạn chút, vì biết được tên người ấy, nhưng chỉ là tên thôi, còn tên họ đầy đủ thì không có. Cái khó càng khó hơn vì mình nghĩ là người ấy hơi... khó tính và có vẻ không thân thiện lắm, nhưng thích thì mình vẫn cứ thích, chắc vì tính tình và ngoại hìh thì rất là manly. Mình có thói xấu, thấy cơ bắp là mắt cứ dán vào kekeke.

p3_p001996 đang ẩn Thành Viên Chưa Kích Hoạt
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

^^!..K thổ lội nên mang lại sự hối tiếc..Cũng tội ấy..và pOo cũng muốn nói vs ấy rằng là, ko fãj ai Manley kũng đều là Straight âu !
    Chúc ấy tìm đc người mới !

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Quote Nguyên văn bởi p3_p001996 Xem bài viết
    ^^!..K thổ lội nên mang lại sự hối tiếc..Cũng tội ấy..và pOo cũng muốn nói vs ấy rằng là, ko fãj ai Manley kũng đều là Straight âu !
    Chúc ấy tìm đc người mới !
    Thì đúng là vậy, không phải ai manly đều là straight, nhưng mà ở người ấy có cái gì đó không được thân thiện lắm nên mới sợ :(

+ Viết bài mới