+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6
    Thanks
    20
    Năng lực viết bài
    268

Mặc định Có điều thú vị ở sauna Thiện Đạo!

Bạn mình hay đi sauna nên nó mới cho mình biết chỗ sauna Thiện Đạo ở CMT8 nay không còn cho khách quấn khăn như các sauna khác mà phát cho khách 1 quần ngắn màu đen lưới nhìn khá sexy. Hôm CN vừa rồi mình đi thì đúng như vậy. Mặc quần đó rất thoải mái và vô xủng gợi cảm với người khác khi ngồi chung xông hơi. Cái cảm giác cũng lạ lạ.
    Thông tin này chắc 1 số bạn đã biết nên mình chỉ muốn chia sẻ cho những bạn nào chưa biết thì cũng nên đến cảm nhận thử xem sao.

Thanks
    2.768
    Thanked 9.642 Times in 1.596 Posts
    Năng lực viết bài
    309

Mặc định Re: Có điều thú vị ở sauna Thiện Đạo!

Với mấy anh bạn trr, dáng săn chắc còn ổn. Chứ mấy ông già, béo ủm như mình thì thiên hạ ói chết! Tội người ta, huhu
    Đính chính: trên Twitter, có một số người trùng tên với tui (vô tình hoặc hữu ý) nhưng tôi khẳng định ĐÓ KHÔNG PHẢI TUI. Tui chưa bao giờ dùng tên TranHung cho Twitter cua tui nhé!

Thanks
    1
    Năng lực viết bài
    151

Ở Sài Gòn nhiều chỗ vui chơi cho Gay nhỉ? Tui ở Hà Nam chẳng có chỗ nào.
    LGBT đừng hỏi tại sao cuộc sống mình bất hạnh, đừng thắc mắc tại sao xã hội không tôn trọng cộng đồng mình. Hãy tự hỏi mình xem mình đã sống tử tế, tốt đẹp, văn minh, chung thủy, đáng tôn trọng chưa. Nhiều người sống quá ích kỷ, chỉ biết nghĩ đến bản thân mình, không đóng góp được gì cho cộng đồng LGBT cả. Thật đáng trách!

Thanks
    20
    Năng lực viết bài
    268

Quote Nguyên văn bởi trunghan Xem bài viết
    Với mấy anh bạn trr, dáng săn chắc còn ổn. Chứ mấy ông già, béo ủm như mình thì thiên hạ ói chết! Tội người ta, huhu
    mỗi người 1 gu bạn ơi. cứ thoải mái vào mà vui chơi. chẳng có gì phải ngại. biết đâu có người lại thích mẫu ng như bạn thì sao.

Thanks
    1
    Năng lực viết bài
    151

Vui thôi đừng vui quá, vào mấy chỗ này quan hệ tình dục bừa bãi sida HIV cả rổ lại mang tiếng xấu cho cả cộng đồng đồng tính. Gặp người đẹp thì thích quan hệ đã đành, đằng này gặp mấy đứa xấu như quỷ cũng quan hệ bừa bãi làm sida lây lan tùm lum. Thật đáng xấu hổ. Cái gì cũng phải có giới hạn chứ.
    LGBT đừng hỏi tại sao cuộc sống mình bất hạnh, đừng thắc mắc tại sao xã hội không tôn trọng cộng đồng mình. Hãy tự hỏi mình xem mình đã sống tử tế, tốt đẹp, văn minh, chung thủy, đáng tôn trọng chưa. Nhiều người sống quá ích kỷ, chỉ biết nghĩ đến bản thân mình, không đóng góp được gì cho cộng đồng LGBT cả. Thật đáng trách!

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    43

Quote Nguyên văn bởi trunghan Xem bài viết
    Anh cho em lại trang blog của anh với. Em inbox cho a trong diễn đàn k được, cũng k nhớ mail a

+ Viết bài mới