+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    343

Unhappy 1 điiềm báo xấu khi chiếc nhẫn rơi........

mình là Chánh, mình đã thích 1 người, mình rất thích chứ, anh ấy cũng thích mình, anh ấy cũng đẹp trai, mình thừa biết anh ấy cũng có lăng nhăng nhưng mình cảm thấy ở bên anh ấy rất an tâm và vui nữa, mình cũng không hề ghen tuông vì mình tin tưởng anh ấy, nhưng các bạn biết không?, vừa hôm nay, cũng chính vì bưa nay, trong lúc mình tấm, bỗng dưng chiếc nhẫn mình đeo trong sợi dây chuyền bỗng nhiên rớt xuống, mình đâu tưởng là sợy dây chuền bị sức chốt nên lụm lên. các bạn biết ko? ngặc cái là chốt móc dây chuyền vẫn bình thường, ko có gãy hay là lõng khoen gì hết ( thật 100%), bỗng nhiên mình nghĩ lung tung, và hơi lo lắng ko biết chuyện gì sẽ xảy ra........ đền trời tối, mình lên mạng chat chit, và gặp anh ấy trên mạng, vì bữa nay anh ấy đi làm xa..... khi lên anh ấy ít nói chuyện, nên mình mới hỏi giận anh ấy " bộ anh chán em rồi hả?" anh ấy trả lời 1 câu rất nhẫn tâm " anh có bồ rồi" nên mình mới nói " uhm, vậy sao ko nói cho em biết trước mà phải đợi em hỏi, phải chi anh nói sớm cho em biết 1 chút tốt biết mấy" anh ấy trả lời " giờ này biết cũng đâu có muộn" trời ơi sét đánh vào tim............... cảm thấy mệt trong mình, mình suy nghĩ " đây là thật sao?" ( chính là sự thật) mình ko thể tin, nhưng chuyện cũng xảy ra rồi biết phải làm sao?.............. bây giờ mới biết cái điềm khi chiếc nhẫn rơi.:c13:
    Yêu thì Điên, Không yêu thì khùng
    Thà bị Khùng chứ Không chịu điên
    :212:bái bai tình yêu..............

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    343

Mặc định Re: 1 điiềm báo xấu khi chiếc nhẫn rơi........

có bạn nào bị chưa????
    Yêu thì Điên, Không yêu thì khùng
    Thà bị Khùng chứ Không chịu điên
    :212:bái bai tình yêu..............

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    321

chưa ..............
    :P

p3_p001996 đang ẩn Thành Viên Chưa Kích Hoạt
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

..Tội Chánh wá..pOo có mấy đứa bạn hơi jống tình kảnh này..pOo là ngừ đa kảm :d..Nên cũng hĩu..Chánh ơi, đừng buồn nữa nghen ^^!..pOo chúc Chánh có ngừ iu mới nờk, zễ hương nờk..nói chung là như Chánh mún ózk :D..Shương pé Chánh ^^!

+ Viết bài mới