Ngày xưa có Yahoo, hay rủ mấy bạn chat...rồi Ola....VF....đủ thể loại...sau này ra FB Zalo Twit...trải qua bao nhiêu thăng trầm vẫn không tìm được một cái nhóm chat ưng ý! Nói mọi người chat chung một nhóm, trò chuyện bằng mic với nhau (có tiếng). Vui biết bao, share phim ảnh truyện, làm quen được nhiều người. Và mình biết đến XXTap.com/chat Một nhóm chat quá hay, đông thành viên, có thể thỏa mãn tất cả các nhu cầu của mình, ở đây mình làm quen được nhiều bạn, tình 1 đêm có....hay hơn nữa...là những người bạn tri kỉ...ngày nào không lên group chat, nói chuyện với mọi người là cảm thấy buồn...

Nhóm chat sử dụng được đa nền tảng, trình duyệt web (lướt web) có, chat bằng app trên điện thoại Iphone/Android...có luôn. Rất là tiện: Bạn chỉ cần gõ XXTap.com/chat trên trình duyệt là xong, ở điện thoại cũng làm tương tự. Nó sẽ dẫn bạn tới AppStore hay CHPlay tải phần mềm chat về, đăng kí xong ,bạn lại mở trình duyệt điện thoại gõ XXTap.com/chat để vào nhóm chat

XXTap.com/chat

Nhóm chat tuyệt vời nhất mình từng tham gia? Không tin mình ư, cứ tham gia thử và ngày nào cũng online nói chuyện với mọi người cực vui