+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    149

Mặc định [Topic] Chia sẻ địa điểm outdoor, gặp gỡ giao lưu public cho anh em tại TP.HCM

Gần đây mình có dạo qua WC của một loạt các TTTM, Vincom, Aeon,...thấy phe ta có vẻ thưa thớt, ít ỏi quá, không còn đông vui như trước. Một phần chắc do nhiều nơi bảo vệ được báo lại nên cảnh giác với để ý nhiều hơn trước, khó mà hành xử được.

Mình lập topic này để anh em vào chia sẻ tình hình các địa điểm outdoor, public trên địa bàn thành phố để đồng dâm mình có nơi gặp gỡ “giao lưu qua lại”, xả lũ khi cần đồng thời thoả đảm mê :)). Mình chia sẻ và đánh giá trước một số địa điểm mình mới đi gần đây. Anh em thấy chỗ nào được nữa cứ chia sẻ thêm vào list của mình nha.

1. Vincom Đồng Khởi: chỗ này hiện tại mình đánh giá là khá nguy hiểm vì bảo vệ để ý rất dữ, lao công ra vào liên tục ở tất cả các WC nên mình khuyên mọi người không nên đi hoặc nếu đi phải đề cao cảnh giác, chọn khung giờ không quá đông. Nói chung là luôn thấp thỏm nên khó thoải mái được. Xếp hạng: 1/5 sao

2. Aeon Tân Phú/Bình Tân: khá ổn nhưng mình nghe nói hôm trước có ai viết đơn trình thẳng lên ban quản lý việc bị các anh gạ quá nhiều nên cũng mất vui đi rồi. Hôm trước mình đi Aeon Tân Phú thấy hơi đìu hiu, với chủ yếu là các anh trung niên kiểu già dơ nên nhìn hơi hãi. Xếp hạng: 2/5 sao.

3. Lotte Mart quận 7: nghe giới thiệu nhiều nên mình cũng có ghé qua mà nhìn chung là khó bắt sóng được phe ta tại đông đúc quá, người vào kẻ ra liên tục khó mà đứng quan sát lâu được. Nhìn sơ qua thì không biết ai ta ai địch sợ dụ nhầm người ăn vã nên mình rút sớm. :)) Anh em nếu có kinh nghiệm đi Lotte Q7 chia sẻ mình với. Tạm xếp hạng : 2/5 sao.

4. Nhà sách Nguyễn Văn Cừ quận 6: thấy mọi người bàn nhiều nên mình cũng đi thử nhưng mà trắng tay tại bước vào thấy toàn gian trưng bày sách, không tìm được wc hay chỗ nào kín hết. Theo mình thấy có vẻ dạo này anh em ít đi bên nhà sách hay mình chưa tìm đúng địa bàn cũng không chừng. Nói chung vì fail nên xếp 1/5 sao.

5. Công viên Gia Định: lúc trước hay ra đây vì nhiều không gian kín đáo thoáng đãng mà từ lúc làm đường mở rộng công viên thì bắt đầu hết riêng tư rồi. Muốn an toàn phải chịu khó đi lòng vòng với cũng phải hẹn trước vì khó tìm được đồng minh lắm. Xếp hạng: 3/5 sao.

Tình hình dạo này muốn tìm địa bàn outdoor, public, giao lưu súng ống khó quá mọi người ơi nên anh em nào có kinh nghiệm, biết địa điểm nào ok vào chia sẻ cùng topic này cho các đồng dâm cùng biết nha. Đông vui mà nhớ kiểm soát tại sợ bị bắt thì khó xử lắm. Mình nghe nói bên quận 2 rồi quận 7 cũng có nhiều chỗ mà vắng quá nên hơi sợ cướp thật. :’) Mọi người cứ thêm vào list của mình càng nhiều địa điểm càng tốt.

Cảm ơn các đồng dâm. Chúc anh em ta sớm tìm được địa bàn ưng ý.

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    100

Mặc định Re: [Topic] Chia sẻ địa điểm outdoor, gặp gỡ giao lưu public cho anh em tại TP.HCM

Quận 6 Nhà sách NVC làm lại nhưng vẫn có chỗ góc khuất để giao lưu.

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    246

Mặc định Re: [Topic] Chia sẻ địa điểm outdoor, gặp gỡ giao lưu public cho anh em tại TP.HCM

Đúng kiểu public mình thích, cảm ơn bác!

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    140

Q2. Hầm thủ thiêm outdoor vô tư

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    149

Quote Nguyên văn bởi Nguoisaigon Xem bài viết
    Q2. Hầm thủ thiêm outdoor vô tư
    Khúc nào vậy bác? Chỗ đường dẫn vô hầm hay sao?

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    246

Upppp... vào chia sẻ nào các bạn :)

+ Viết bài mới