+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 2 của 2
    Thanks
    4
    Năng lực viết bài
    254

Red face Giờ Ở Đâu Em Cũng Thấy Anh

hôm nay ngày mấy C biết hok? từ ngày chuyển qua bên Bình Thạnh tới giờ có những lúc V cảm thấy rất bùn, nhưng cũng có lúc V cảm thấy rất zui. Zui là khi gặp C đi học chung đường, gần ngã tư Nguyễn Thị Minh Khai - Đinh Tiên Hoàng đó C nhớ hok? Chắc là C hok nhớ đâu vì lúc đó C quay mặt qua bên kia không nhìn thấy V mà. Zui là khi V bít dc C vẫn còn ở Thủ Đức hay Q9 j đó V cũng hok dám chắc nữa, chỉ biết là C đi học bằng xe 56 thôi, và V đã chuyển wa Bình Thạnh cũng chỉ mong dc đi học chung với C, về chung với C thôi. Zui là khi biết dc C không thi lại môn nào hết, mà cũng phải mà, C là lớp trưởng mà lớp trường thì ít khi thi lại lắm C nhĩ, V chỉ nghe nói vậy thôi, không biết có đúng không nữa. Nhưng bùn cũng nhìu lắm, bùn là khi C đi với người con trai khác mặc dù đó chỉ là bạn, V biết đó là bạn thân mới đây cùng quê với C, hình như nó cũng chuyển qua ở chung với C rồi hả? Bùn là khi dừng xe lại chờ đèn đỏ mà C chẳng thèm nhìn V 1 cái nữa, học chung mà cứ như 2 người xa lạ vậy, haiz... bùn là chỗ V ở chỉ có xe 26 thôi, không có xe 56, mún đi chung với C cũng khó nữa, hic.. bùn là lúc nào V cũng nhớ về C, có đêm còn mơ về C nữa. nhưng không bao giờ C bít dc. còn nhìu lắm, nhưng V kể ra thì cũng có ích j` phải hok C. V đã cố tìm 1 nguời nào đó tốt hơn C để V cảm thấy không còn cô đơn nữa, nhưng chẳng có ai đâu C à, đến 1 ngưòi bạn thật sự mà V còn không có nữa, thế giới của V là vậy, chứ không như thế giới của C, iu không vì cái j` hết, chì vì iu là iu thôi đúng không, thế giới của V chỉ có tiền, sắc đẹp hoặc vì tình dục thôi, còn thế giới của C thì cái j` cũng có thể, mới trưa này V wa bên Q9 chơi, gặp 2 đứa bạn của thằng Văn Hoàng lớp mình, 2 đứa đó wen nhau, thằng kia rất bình thưòng nhưng nhỏ ghệ nó cũng đẹp lắm. mà kể nhìu về chuyện này làm j` nhỉ,,,dù sao V cũng chỉ có mình C thôi. V thà tin vào 1 tình yêu không bao giờ tồn tại phía C, chỉ có phía V, còn hơn là tin vào những thứ phù du, tin vào những người add nick pm, mục đích cuối cùng cũng là: bạn tên j, nhiu tuổi, ở đâu, gần thì pm típ: cao nặng nhiu, t hay b, có bf chưa, có hình không?... tại sao lại có những con ngưòi như vậy hả C? tại sao V chẳng bao giờ biết cân nặng, chiều cao, nơi ở của C nhưng V vẫn iu C đó thôi, V cũng chẳng mong C đáp lại tình cảm của mình. tại sao không có ngưòi nào đó iu V như V iu C vậy? Lúc chìu ăn cơm, V nghe nhà kế bên có phát bài giờ ở đâu e cũng thấy a của Minh Hằng, có phần giống tâm trạng V hiện giờ vậy. là 1 gay kín khổ lắm C à. không biết chia sẻ, tâm sự cùng ai hết, mà wen với bóng lộ thì.... C hĩu r đó. Chẳng bao giờ có ngưòi con trai nào mún wen với V cả, hjhj nhưng mà V hok có bùn đâu, chỉ cần có C là đủ rồi. bùn, nhớ thì vào lớp ngả nghiêng quay xùn nhìn 1 cái, cũng vui lắm đấy, V thích nhất là lúc nhìn C học bài chăm chú đó, lớp mình ít ai đựoc vậy lắm đó nha. xứng đáng lớp trưởng lắm... mỗi tối V lun suy nghĩ không biết C đang làm j`? đã ăn ún j` chưa, có nhớ ngày mai phải nộp bài tập về nhà không? mỗi lần như vậy V bùn lắm, mún khóc thật lun đấy, nhưng V không thể, nếu V khóc, mọi ngưòi sẽ nghĩ V như thế nào? thôi không nói chuyện này nữa... à mà sao C không chuyển vào đây ở cho tiện, chứ ngoài đó đi xe vào tốn xăng lắm đó. sao không đi xe búyt nữa? À chắc là C với thằng Việt Hoàng hả... chia tiền xăng ra cũng đỡ.. hjhj... ở nhà V suy nghĩ nhìu cái để nói với C lắm nhưng không biết tại sao khi vào đây V không thể nhớ đựoc hết vậy nè.. đầu óc kì wá... mà thôi cũng tối rồi. V về, hôm khác V sẽ nói típ nha...
    V nhớ và iu C lắm... nếu có lỡ vô tình C nhấn vào đây thì đừng vội tắt nhe. đọc hết và trả lời cho V 1 tiếng, dù là 1 câu chửi rủa, phỉ bán cũng đựơc. V sẽ ít onl và sẽ không Ola nữa, V sẽ chỉ có mình C thôi... SDT V không bao giờ đổi, số 0976 848 707 đó. C cứ luư vào nhé. V cũng có số C, nhưng chẳng bao giờ V gọi hay nt cho C đâu. vì iu 1 ngưòi không nhất định phải cho ngưòi đó bít, thứ t.y vui nhất, đau khổ nhất và bùn nhất, hạnh phúc nhất có lẽ là iu đơn phương đó C.
    Viễn iu Cương nhìu lắm...
    C520!!!! :c16::c16::c16:
    Nhớ liên lạc với V đó: 0976 848 707 c có yahoo thì pm [email protected] cũng đựơc... V chờ ngày C pm... :-*

Dù trong mơ em cũng vẫn thấy
    Có anh kề bên
    Dù lang thang em cũng vẫn thấy
    Bóng anh
    Giờ nơi đâu ở nơi đâu
    Em cũng chỉ thấy anh thôi
    Làm sao đây
    Làm sao em quên được anh
    Anh nói đi

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    235

Mặc định Re: Giờ Ở Đâu Em Cũng Thấy Anh

Tình đơn phương, chờ đợi trong tuyệt vọng và cũng hi vọng thật nhiều... Chỉ mong bạn sẽ được hạnh phúc. Đọc mà chạnh lòng nhớ một cậu lớp trưởng tôi từng thương...

+ Viết bài mới