+ Viết bài mới
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 19
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    295

Mặc định Mọi người cho tôi xin ý kiến he....tks.....

Chiện là như thế này...tôi có thích một thằng bạn trong lớp...đầu năm thì 2 đứa cũng chưa quen nhau lắm...nhưng không biết từ lúc nào mà tôi lại thích thằng đó nữa...hok bít nó có thích tôi không..nhưng mỗi lần nhắn tin với tôi thì nó lại kêu tôi bằng "em iu" tôi lúc đầu cũng gọi nó bằng tên nhưng riết rồi cũng gọi nó bằng "anh iu" lun...tôi bắt đầu thích nó...mún xây dựng tình cảm với nó...nhưng tính tôi thì hơi bị trầm..ít nói...nên cũng hok có nói chiện với nó nhìu...nhìu lần tôi cũng đã cố nói cho nó bít là tôi thích nó...nhưng hình như nó hok phát hiện đc tín hiệu của tôi thì fải...mọi người có thể chỉ tôi cách nào để bít người đó có thích tôi không...và làm cách nào để nói lên đc tình cảm của tôi cho người đó hỉu...:c13:

Mong mọi người giúp tôi....thank you very much!!!

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    222

Mặc định Re: Mọi người cho tôi xin ý kiến he....tks.....

t cũng gặp tình huống giống bạn zi. nhưng t hok có thik nó nên nói ra lun là t hok có thik, bạn thik người đó thì cứ nói thẳng ra thôi chứ úp mở hoài riết khổ lắm, nếu mà nó từ chối thì nói giỡn thôi hay rủ nó nhậu xỉn vô rồi hỏi cũng dc, có gì còn cớ mà chối, chúc bạn may mắn

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    295

tks bạn nhe...mà tui hok bít nó có gay hok...:c11:

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    276

Gửi tin nhắn em iu anh yeu hoài chứ gì. Đợi bữa nào bạn đó gửi tin kèm em iu thì hỏi lại có yêu thật không mà nói em iu, lỡ tui tưởng thật tui yêu thật đừng có than nha.
    Dễ quá mà...Những lời bông đùa đó nửa thật nửa giả, ai muốn hiểu sao hiểu, không sợ sứt mẻ tình bạn (O.^)

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    295

òh...ý kiến hay!!! hì thank bạn

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    276

FIL vui lắm! Giúp được ai FIL thấy rất vui, rất hài lòng về bản thân luôn!

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    214

Bạn thietlafe ơi, mình thật lòng muốn khuyên bạn, nhưng mình muốn bit bạn bao nhiêu tuổi rùi ? Ở tủi thiếu niên có nhiều bạn trai, bạn gái "iu" nhau, nhưng thực sự họ không phải là gay hoặc les đâu. Khi họ trưởng thành rùi thì họ có ngay người iu khác phái, còn người iu cùng phái trước đó sẽ trở thành kỷ niệm thú vị thời ấu thơ,vậy thui. Còn nếu bạn có "rung động" hay cảm hứng tình dục (phải là tình dục cơ) với bạn trai của bạn (mà không húng thú với bạn gái), thì bạn mới là gay. vậy bạn thế nào?

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Quote Nguyên văn bởi thietlafe^ Xem bài viết
    Chiện là như thế này...tôi có thích một thằng bạn trong lớp...đầu năm thì 2 đứa cũng chưa quen nhau lắm...nhưng không biết từ lúc nào mà tôi lại thích thằng đó nữa...hok bít nó có thích tôi không..nhưng mỗi lần nhắn tin với tôi thì nó lại kêu tôi bằng "em iu" tôi lúc đầu cũng gọi nó bằng tên nhưng riết rồi cũng gọi nó bằng "anh iu" lun...tôi bắt đầu thích nó...mún xây dựng tình cảm với nó...nhưng tính tôi thì hơi bị trầm..ít nói...nên cũng hok có nói chiện với nó nhìu...nhìu lần tôi cũng đã cố nói cho nó bít là tôi thích nó...nhưng hình như nó hok phát hiện đc tín hiệu của tôi thì fải...mọi người có thể chỉ tôi cách nào để bít người đó có thích tôi không...và làm cách nào để nói lên đc tình cảm của tôi cho người đó hỉu...:c13:

Mong mọi người giúp tôi....thank you very much!!!
    Cái này hơi căng nhé em. Nhưng chỉ với 2 từ "anh yêu em yêu" qua tin nhắn thôi thì chưa đủ đâu. Em hãy cảm nhận tình cảm của nó qua nhiều hành động khác đi. Con trai bây giờ nó hay ba lơn lắm. Anh cũng bị 1 thằng nhóc trong cty kêu bằng "anh yêu" quài nè. Nhưng mà anh ko có kêu nó lại bằng em yêu vì anh biết nó thích giỡn còn anh thì ko thích giỡn với nó. anh cũng ko muốn làm phiền tới nó. Có lần anh bị hư xe cả tuần nó biết được nên buổi sáng tự động gọi ĐT để qua chở anh đi làm. Rất nhiều hành động của nó mà anh cũng chỉ cảm nhận là nó bình thường và ko phải gay .
    Ở đây nếu em có cơ sỡ hẳn hòi để kết luận giới tính của nó thì em có thể mạnh dạng thố lộ nếu thích . đừng để vuột mất cơ hội nhé em, còn nếu chưa kết luận được gì cũng đừng vội vả quá, tiếp cận nó thân thiết hơn nữa xem. có thể nó đang chọc gẹo em vì thấy em giống con gái quá đó. em hãy tạo thêm nhiều cơ hội riêng tư với him nữa xem nào, ví dụ là đi coi phim chung, đi bơi, đi ăn chè, đi uống trà sữa, đi quánh cầu lông hoặc chạy bộ quanh công viên, lại nhà him học bài chung rồi ngủ chung luôn xem sao, Càng thân thì dễ dàng tiếp cận cái kia hơn em ha. Chúc em thành công trên con đường cưa đổ him
    Lần sửa cuối bởi Long Long; 01-04-2012 lúc 02:08 PM

Thanks
    1
    Năng lực viết bài
    218

Nếu bạn có cơ sở kết luận người ta cũng là gay thì mới nên thổ lộ. Lỡ người ta là men 100% thì nhục lắm đó. Có thể ngta thấy bạn giống con gái, ẻo lả... hay gì đó nên gọi chọc vậy thôi. Mình cũng hay vậy chứ chẳng có chuyện gì hết

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    295

Quote Nguyên văn bởi doanthanglong1988 Xem bài viết
    Cái này hơi căng nhé em. Nhưng chỉ với 2 từ "anh yêu em yêu" qua tin nhắn thôi thì chưa đủ đâu. Em hãy cảm nhận tình cảm của nó qua nhiều hành động khác đi. Con trai bây giờ nó hay ba lơn lắm. Anh cũng bị 1 thằng nhóc trong cty kêu bằng "anh yêu" quài nè. Nhưng mà anh ko có kêu nó lại bằng em yêu vì anh biết nó thích giỡn còn anh thì ko thích giỡn với nó. anh cũng ko muốn làm phiền tới nó. Có lần anh bị hư xe cả tuần nó biết được nên buổi sáng tự động gọi ĐT để qua chở anh đi làm. Rất nhiều hành động của nó mà anh cũng chỉ cảm nhận là nó bình thường và ko phải gay .
    Ở đây nếu em có cơ sỡ hẳn hòi để kết luận giới tính của nó thì em có thể mạnh dạng thố lộ nếu thích . đừng để vuột mất cơ hội nhé em, còn nếu chưa kết luận được gì cũng đừng vội vả quá, tiếp cận nó thân thiết hơn nữa xem. có thể nó đang chọc gẹo em vì thấy em giống con gái quá đó. em hãy tạo thêm nhiều cơ hội riêng tư với him nữa xem nào, ví dụ là đi coi phim chung, đi bơi, đi ăn chè, đi uống trà sữa, đi quánh cầu lông hoặc chạy bộ quanh công viên, lại nhà him học bài chung rồi ngủ chung luôn xem sao, Càng thân thì dễ dàng tiếp cận cái kia hơn em ha. Chúc em thành công trên con đường cưa đổ him
    Oh thank a, nhưng tính e trầm lắm nên hok có nói chuyện nhìu vs "him" :D:m11:

+ Viết bài mới
Trang 1/2 12 CuốiCuối