+ Viết bài mới
Trang 1/5 12345 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 48
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định Có một thằng nhóc này tôi thèm nó quá,tôi có quá dâm đãng ko?

Năm nay tôi 25 tuổi, tôi là một người nhà quê trước nay chỉ lo học hành, ko bit gì đến mạng internet. Tôi biết mình là gay nhưng lâu nay ko chú ý gì đến thời cuộc xung quanh.Mới vào mạng internet được 2 tháng nay, tôi bị sốc vì con trai thời nay đẹp quá...khiến dục vọng của tôi dâng cao, tôi thấy mình quá dâm đãng vì nhìn thấy boy nào cũng thèm được làm chuyện đó hết, nhất là mấy đứa con trai mới lớn!Tôi phải làm sao đây?Ai giúp tôi với, nhiều lúc tôi nghĩ mình lao ra ngoài và kiếm đại một thằng nhóc nào đó kéo vào phòng mà ôm ấp nó cho đã!Dạo gần đây tôi tập tành sử dụng facebook và thấy dc thằng này!Tôi biết chắc nó nhỏ tuổi hơn tôi, ko hiểu sao nhìn nó tôi thích nó quá, chẵng lẽ tôi yêu nó?hay chỉ là ham muốn thú tính của tôi?Tôi phải làm sao đây, tôi cứ muốn lột đồ nó ra, coi nó ở truồng làm sao,từ trước nay tôi chưa thấy con trai ở trần ở truồng bao giờ, đối với thằng này tôi nhìn mà thèm nhỏ dãi, thèm coi nó ở trần ở truồng rồi hãm hiếp nó cho đã, tôi chỉ biết giải quyết bằng cách mở hình nó lên rồi thủ dâm, thủ dâm bao nhiêu lần cũng ko biết chán, cứ mỗi ngày ngủ dậy tôi lại thèm thủ dâm với nó, tôi có bệnh j ko vậy?!Mong mọi người đừng chế giễu tôi vì đây là những ham muốn rất thực, tôi ko muốn giấu giếm, mong mọi người chân thành góp ý.Đây là ảnh nó tôi copy được

Ai giúp tôi thoát ra tình cảnh này với, vì theo tôi chỉ có quan hệ với nó tôi mới toại nguyện, mà một người xa lạ làm sao liên lạc dc?có liên lạc cũng chưa chắc nó chịu cho tôi làm chuyện j xằng bậy...

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    336

Mặc định Re: Có một thằng nhóc này tôi thèm nó quá,tôi có quá dâm đãng ko?

anh này dễ thượng....
    Nhện Baned

Paolô Sign In

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    275

công nhận đẹp trai quá, thế anyf ai chả muôn? Facebook a này tên là gì thế a?

Thanks
    54
    Năng lực viết bài
    430

ờ, thấy zai đẹp thích là chuyện thường, nhưng anh hơi quá mức thì phải?
    Mới vào mạng internet được 2 tháng nay, tôi bị sốc vì con trai thời nay đẹp quá...khiến dục vọng của tôi dâng cao, tôi thấy mình quá dâm đãng vì nhìn thấy boy nào cũng thèm được làm chuyện đó hết, nhất là mấy đứa con trai mới lớn!.....tôi cứ muốn lột đồ nó ra, coi nó ở truồng làm sao,từ trước nay tôi chưa thấy con trai ở trần ở truồng bao giờ, đối với thằng này tôi nhìn mà thèm nhỏ dãi, thèm coi nó ở trần ở truồng rồi hãm hiếp nó cho đã, tôi chỉ biết giải quyết bằng cách mở hình nó lên rồi thủ dâm, thủ dâm bao nhiêu lần cũng ko biết chán, cứ mỗi ngày ngủ dậy tôi lại thèm thủ dâm với nó
    Hay tại anh kiềm nén trước giờ nên giờ nó thế?

Thanks
    6
    Năng lực viết bài
    0

Chuyện này cũng khá bình thường anh à. Là đàn ông (về lý thuyết) ai cũng rất ham muốn chuyện ấy. Có lẽ hoocmon trong người anh cao hơn người khác nên ham muốn lại nhiều hơn. Kiềm chế là một cách tốt nhưng đó ko phải là 1 cách hay. Cứ ráng kiềm hãm ham muốn bằng thủ dâm xem sao ( nhưng đừng thủ dâm nhiều quá nhé liệt dương bay giờ ^^!) Còn nếu muốn thỳ anh có thể tìm các "dịch vụ một đêm" để thoả mãn, nhớ đừng ham quá mà ko dùng dụng cụ bảo vệ nhé, dính bệnh như chơy.
    Nếu anh thích bạn ấy đến thế thỳ làm wen thử đy trên Fb thỳ làm wen dễ mà, làm wen thành bạn rồy cái j` tới d.c sẽ tới

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Quote Nguyên văn bởi Monky Xem bài viết
    công nhận đẹp trai quá, thế anyf ai chả muôn? Facebook a này tên là gì thế a?
    Facebook của nó tên Châu Khánh Nam.Dạo này facebook nhiều trai đẹp quá!Chịu ko nổi nữa rồi!

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    275

nhiều zai đẹp, nhwung công nhận nhìn a này là muốn..... a thử xem FB tony ruan ý. đảm bảo a k sống nổi nữa..........

[--Auto Merged--]

e không add dc FB nó, gét vãi.

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    328

công nhận bạn trong hình cute thật!^^ nhưng nhìn hơi bị thư sinh
    chủ topic bị cái dục vọng lấn át lý trí quá! Bình tĩnh lại suy nghĩ đi bạn!^^
    Đến với người ta bằng tình cảm chân thành có lẽ vẫn hay hơn là dục vọng nhất thời!
    Cố gắng lên bạn nhé!
    Thấy thĩ người ta thật thì cứ làm quen, nảy sinh tình cảm rùi chắc chắn sẽ ''có'' bạn ấy mà!^^

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    343

ủa.... có thấy hình gì đâu????, hình như là anh bị bệnh gì thì phải, hiếm người giống tình trạng giống anh lắm.
    Yêu thì Điên, Không yêu thì khùng
    Thà bị Khùng chứ Không chịu điên
    :212:bái bai tình yêu..............

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Quote Nguyên văn bởi Monky Xem bài viết
    nhiều zai đẹp, nhwung công nhận nhìn a này là muốn..... a thử xem FB tony ruan ý. đảm bảo a k sống nổi nữa..........

[--Auto Merged--]

e không add dc FB nó, gét vãi.
    tony tuan hay là tony ruan?ma` a thấy e cũng dễ thương, FB của e là gì nhỉ?

+ Viết bài mới
Trang 1/5 12345 CuốiCuối