+ Viết bài mới
Trang 1/3 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 24
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    338

Mặc định { YTH } Ngày đầu tiên gặp ấy - cùng share nhé

Ngày đầu gặp một nửa của mình - bạn ấn tượng nhất điều gì về ấy ?
    Chia sẻ zứi mọi người nà ^^
    :c16::c16::c16:
    Lần sửa cuối bởi TÔ_ĐẮC_KỶ; 25-08-2010 lúc 12:21 AM Lý do: sửa chửa tựa đề bài viết
    We Found Love

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    273

Mặc định Re: Ngày đầu tiên gặp ấy - cùng share nà

Mình gặp anh ấy vào 1 ngày mùa thu, lần đầu thấy mặt đã như yêu rồi .. 2 năm trời chưa bao giờ nói quá 2 câu, đã thế còn nợ người ta 1 lời xin lỗi. Năm anh ấy ra trường, mình ngồi dưới gốc cây nhìn anh ấy ra khỏi cổng mà không thể nói được lời nào ... ^^ Bây giờ hối hận cũng không thể thay đổi gì được nữa..
    Em lại gặp anh vào một ngày đầu thu... Khi em sắp đi xa, còn anh vẫn ở lại... Anh đứng cạnh em, nhưng em vẫn cố tình như không hề hay biết..
    Có hay rằng.. Anh có yêu em ?

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    336

Quote Nguyên văn bởi MelG Xem bài viết
    Mình gặp anh ấy vào 1 ngày mùa thu, lần đầu thấy mặt đã như yêu rồi .. 2 năm trời chưa bao giờ nói quá 2 câu, đã thế còn nợ người ta 1 lời xin lỗi. Năm anh ấy ra trường, mình ngồi dưới gốc cây nhìn anh ấy ra khỏi cổng mà không thể nói được lời nào ... ^^ Bây giờ hối hận cũng không thể thay đổi gì được nữa..
    zậy là 2 người chưa wen nhau bao h lun ?? =.=
    Nhện Baned

Paolô Sign In

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    273

Quote Nguyên văn bởi Paolô Xem bài viết
    zậy là 2 người chưa wen nhau bao h lun ?? =.=
    Biết có 1 người như thế trong trường ^^.. Hầu như không bao giờ nói chuyện với nhau. Nhưng mỗi lần đi chung đường là 2 người lại nhìn nhau ... Mình chả hiểu sao nữa, biết loáng thoáng rằng anh ý là Straight mà lần nào đối diện nhau là anh ý đều như muốn nhìn mình , đôi lúc có chút hy vọng, mà thôi , cũng tại mình nhát quá ^^
    Em lại gặp anh vào một ngày đầu thu... Khi em sắp đi xa, còn anh vẫn ở lại... Anh đứng cạnh em, nhưng em vẫn cố tình như không hề hay biết..

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    336

Biết có 1 người như thế trong trường ^^.. Hầu như không bao giờ nói chuyện với nhau. Nhưng mỗi lần đi chung đường là 2 người lại nhìn nhau ... Mình chả hiểu sao nữa, biết loáng thoáng rằng anh ý là Straight mà lần nào đối diện nhau là anh ý đều như muốn nhìn mình , đôi lúc có chút hy vọng, mà thôi , cũng tại mình nhát quá ^^
    Nhát giống mình =)))
    Nhện Baned

Paolô Sign In

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    273

Nhìn cái Ava thế kia ai mà nghĩ nhát chứ ;))

Thế có gặp tình trạng giống mình không ?

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    294

gặp nhau là hốt! chả có ấn tượng con mẹ gì hết! :))
    Nước vô tình ngàn năm vẫn chảy.
    Mây vô tình mây mãi bay xa.
    Trăng vô tình trăng đùa với gió.
    Người vô tình không hiểu lòng tôi.

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    343

mình gặp anh ấy vào mùa mưa, lúc đầu gặp anh ấy mình rất ghét ( vì anh ấy rất đẹp trai....... điện nước đầy đủ.......... vì lúc đó mình nghĩ đẹp trai rất chãnh) anh ấy chạy chiếc LX rước mình đi uống Cà Phê. khi vô quán, cả 2 rất là ngại ( vì mới lần đầu gặp mặt) nhìn ánh mắt anh ấy thật lạnh lùng nhưng có gì đó rất ngậy thơ, từ phút đó mình đã cuốn hút bởi ánh mắt của ảnh..........! và 2 người nói chuyện, trông có vẻ 1 người lịch sự ( vì anh ấy là sinh viên ngành hướng dẫn viên Du Lịch năm nhất) phong cách ăn mặt của anh ấy rất đơn giản: quần jien và áo sơ mi và đôi giày, nhìn anh ấy chay xe trông rất là bảnh.............. anh ấy thích mình và cũng tin tưởng mình, nên anh ấy dẫn mình lại nhà anh ấy ăn đám thôi nôi của cháu ảnh, lại nhà anh ấy mình rất là ngại, ai cũng gọi mình là anh mặt dù những người đó lớn hơn mình nhìu tuổi ( vì anh ấy là anh cả mà) nhưng chuyện không ngờ tới. từ đêm đó 2 đứa mình đã ko còn liên lạc với nhau nữa.
    nguyên nhân đó là do mình, hôm đó mình nhậu với các bạn của ảnh, trong bàn nhậu nói chuyện vui vẻ lắm, mình ngồi kế anh ấy, mình nhìn anh ấy, lúc đó tim mình đật thật là mạnh, mình nhìn ánh mắt của anh ấy thệt lạnh lùng............( rất thích), rồi bàn nhậu cũng tàn, các bạn ảnh đi về hết, còn 1 thằng ởi lại, cả 3 cùng ngủ chung, nhưng thật tiếc thằng bạn ảnh nằm ở giữa 2 chúng tôi, tôi cảm thấy giống như đã có sắp xếp, nên tôi muốn hẹn anh ấy ra nói chuyện cho rõ và hỏi ảnh vài điều nhưng anh ấy không chịu.
    một lát sau anh ấy và bạn của anh ấy đi ra ngoài mà không biết đi đâu, tôi nằm đợt thật lâu ko thấy về nên tôi chạy lòng vòng đi kiếm, lúc đó tôi như thằng điên vậy, chạy lòng vòng cảm thấy mệy nên tôi đứng đầu hẻn đường để đợi, không ngờ có chuyện xảy ra..... Bỗng dưng trên đầu tôi nóng lên cảm giác giống như máu từ dưới chảy ngược lên trên vậy, trong miệng bắt đầu có vị mặng giống như đang ngậm muối vậy, hai con mắt từ từ mờ đi vì đã quá mệt, tôi thấy không ổn nên tôi định bước vô nằm ngủ, đi chưa được 3 bước nửa tôi đã ngã xuống đất, tôi xĩu nhưng tôi cũng có chút tĩnh táo, và 1 hồi anh ấy và bạn ảnh về gặp tôi. 2 người đó khiên tôi vào nhà ngũ.
    từ giây phút đó, trong con mắt của anh ấy, tôi như 1 thằng gây rắc rối, cái đó cũng lỗi tại tôi nhưng thật tình tôi cũng ko cố ý, nhưng từ ko cố ý đó và từ giây phúc đó anh ấy luôn tránh mặt tôi, cắt đức liên lạc với tôi, nhưng tôi ko từ bỏ như vậy sớm đâu, tôi sẽ gặp anh ấy và giải thích với anh ấy, và cuối cùng tôi muốn nghe câu trả lời của anh ấy xong tôi mới từ bỏ, tôi đã đợi anh ấy cũng 1 năm rồi, theo các bạn thời gian này lâu ko.......... cũng ko lâu
    Yêu thì Điên, Không yêu thì khùng
    Thà bị Khùng chứ Không chịu điên
    :212:bái bai tình yêu..............

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    397

Quote Nguyên văn bởi TÔ_ĐẮT_KÈO Xem bài viết
    gặp nhau là hốt! chả có ấn tượng con mẹ gì hết! :))

con này m spam vô duyện vừa thôi nha ...
    lúc nào giởn là giởn .. nghim túc là nghim túc
    Vắng em còn lại tôi với tôi
    Lá khô mùa này lại rơi
    Thương em mênh mông chân trời lạ Bơ vơ chốn xa xôi

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    336

Nhìn cái Ava thế kia ai mà nghĩ nhát chứ ;))

Thế có gặp tình trạng giống mình không ?
    hôk....
    lúc đầu có ý định muốn làm qen - nhưng mà hôk dám
    rùi tự nhiên bây giờ chỉ thích đơn phương người khác - hôk thích đc đáp trả - kì ghê nơi =.=
    Lần sửa cuối bởi TÔ_ĐẮC_KỶ; 25-08-2010 lúc 12:37 AM Lý do: fix dấu
    Nhện Baned

Paolô Sign In

+ Viết bài mới
Trang 1/3 123 CuốiCuối