+ Viết bài mới
Trang 1/4 1234 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 35
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    287

Mặc định Loạn Nghịch ...... ( chú ý : LL hok thich miễn binh luận nha )

Sinh trong gia đình nông dân ỡ miền quê Vĩnh Long lớn lên bằng dòng nước ngọt Hậu Giang ,gia đình Tuấn sống nhờ nhửng mãnh vườn trái cây do ông Nội để lại nên cuộc sống gia đình hok đến nỗi vất vả.Dù cha mẹ lam nghe trồng trọt chăn nuôi nhưng cũng nuôi chị em đi học như mọi người, chị tuấn vừa học xong đại học đã lên thành phố kiếm việc làm và có chồng trên đó ít khi về thăm gia đình chỉ những ngày lễ tết mới về đc một hai lần .
    Anh rể Tuấn là người vui tính vì chỉ lớn hơn cậu có 3 tuổi thôi nên Tuấn rất thích nói chuyện với anh rể kể nhưng điều mình muốn nói cho anh nghe như một người bạn ấy mà:c4:

[--Auto Merged--]

Rồi đến một ngày đó là ngày Trung Thu chị 2 cùng anh rể về thăm gia đình nhưng đường xa nên 2 người vừa về tới là đã ngũ liền cho đến sáng , nhưng sáng hừng đông là chị 2 cùng mẹ đi cho xóm để mua bánh mức để cúng ông bà đêm Trung Thu,
    Ngủ trong mùng nhưng Tuấn nghe âm thanh rất lạ nên mở mắt ra xem âm thanh phát ra từ đâu , rồi trong lần mò tìm nghe đc âm thanh phát từ trong phòng của cha ra nghe nhu đang cùng ai làm tình vì quá tò mò nên cố lần kiếm thấy trên vạch có 1 lổ nhỏ đủ đẻ nhìn thấy bên trong .Bên trong Tuấn thấy cha mình hok có thứ gì trên người và một người cố ngặm con cu vào trong miệng mình tuy hơi tối nhưng cũng thấy đc người đó là ai .Một người Tuấn luôn ao ước đc gần bên là anh rẽ Tuấn.
    Giờ đây trong lòng Tuấn rất háo hức muốn xem diễn biến như thế nào , sao khi ngặm đc một lúc anh rể Tuấn nằm xuống gian rộng 2 chân ra bắt đầu cha của tuấn khum lưng xuống đang trồng cái gì vô con cu lực lưỡng mình theo Tuấn nghỉ chắc là bao cao su như thường học trên lớp để quan hệ cho an toàn . Cha Tuấn bắt đầu cằm 2 chân của anh rể để lên vai

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    298

Mặc định Re: Loạn Nghịch ...... ( chú ý : LL hok thich miễn binh luận nha )

sao ngắn vậy bạn tiếp đi chứ

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

đang hay mà! cố lên cho mọi người thưởng thức nha!

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    273

uhm dang hoi hop mo` anh!

Thanks
    2
    Năng lực viết bài
    306

Tình tiết diễn ra quá nhanh. Tác giả xem ra bỏ giữa chừng rồi. Cùng 1 cảnh, mà nhanh quá, thành ra 1 câu chuyện, 1 cảnh, sẽ chỉ là 1 đoạn ngắn. Chắc tác giả cũng đang nhận ra điều đó. Cố lên tác giả. Kéo nó dài ra, tả cảnh, tả mây trời, diễn biến nội tâm v.v....

Cái body của anh rể thế nào, anh rể tên gì, làm nghề gì, mà có body đẹp như vậy v.v...... Xoáy sâu vào nhá.

Thanks
    57
    Năng lực viết bài
    331

tac gia nay chac cung dam lam hay sao ma chua gi da duk dit roi

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    287

Quote Nguyên văn bởi CrystalShield Xem bài viết
    Tình tiết diễn ra quá nhanh. Tác giả xem ra bỏ giữa chừng rồi. Cùng 1 cảnh, mà nhanh quá, thành ra 1 câu chuyện, 1 cảnh, sẽ chỉ là 1 đoạn ngắn. Chắc tác giả cũng đang nhận ra điều đó. Cố lên tác giả. Kéo nó dài ra, tả cảnh, tả mây trời, diễn biến nội tâm v.v....

Cái body của anh rể thế nào, anh rể tên gì, làm nghề gì, mà có body đẹp như vậy v.v...... Xoáy sâu vào nhá.
    tai thay room e wa hem ai ung ho nen nang hok viet tiep
    neu cac ban hok che van chuong minh hok hay ma ung ho minh se co rang viet song mau chuyen nay

[--Auto Merged--]

Quote Nguyên văn bởi nhocpood Xem bài viết
    tac gia nay chac cung dam lam hay sao ma chua gi da duk dit roi
    lam nguoi ai hem dam tren doi tui hok tin hok ai dam ah:m11::m11:ban dam noi ban hok dam hem hok tung muon quan he voi cha minh :c10::c13:

Thanks
    15
    Năng lực viết bài
    0

tiếp đi .... ủng hộ 2 tay 3 chân

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    287

Soryy Mọi người nha vì mấy bữa nay có công chuyện nên hok viết tiếp mẫu chuyện này :c4::c4:
    mình se viết tiếp cho song để mọi người hok buồn mình

[--Auto Merged--]

Sinh trong gia đình nông dân ỡ miền quê Vĩnh Long lớn lên bằng nước ngọt Hậu Giang, gia đình Tuấn sống nhờ những mãnh vườn ông nội để lại nên cuộc sống hok đến nổi vất vả. Dù cha mẹ làm nghề trồng trọt chăn nuôi chị em đi học như mọi người ,chị Tuấn vừa học xong đại học đã lên thành phố kiếm việc làm và có chồng trên đó ít khi về thăm gia đình chỉ nhửng ngày lễ tết mới về Đc một hai lần.Anh rể Tuấn là người vui tính chỉ lớn hơn cậu 3 tuổi thôi nên Tuấn Nói chuyện với anh rể kể những điều mình muốn nói cho anh nghe :: như một người bạn ấy mà ;;;
    Rồi dến một ngày, đó la ngày trung thu chị 2 cùng anh rể về thăm gia đình nhưng đường xa 2 người vừa về tới là đã ngủ liền cho tới sáng. sáng hừng đông là chị 2 cùng mẹ chợ xớm để mua bánh mức cúng ông bà đêm trung thu, ngủ trong mùng nhưng Tuấn nghe âm thanh rất lạ nên mở mắt ra thử xem âm thanh phát ra từ đâu,rồi trong lần mò tìm nghe đc âm thanh phát ra từ trong phòng cha ra nghe như đang cùng ai làm tình vì quá tò mò nên cố lần kiếm trên vách có 1 lỗ nhỏ đủ để nhìn thấy bên trong.
    Bên trong Tuấn thấy cha mình hok co thứ gì trên người và một người cố ngặm con cu trong miệng mình tuy hoi tối nhưng cũng thấy đc người đó là ai.
    Một người Tuấn luôn ao ước gần bên là anh rể Tuấn, giờ đây trong lòng Tuấn rất háo hức muốn xem diễn biến như thế nào, sao khi ngặm đc một lúc anh rể Tuấn nằm xuống gian rộng 2 chân bắt đầu, cha của Tuấn khum lưng xuống dang trồng cái gì vô con cu lực lưỡng, theo Tuấn nghỉ chắc là bao cao su như thường học trên lớp để quan hệ cho an toàn.
    Cha Tuấn bắt dầu cằm chân anh rể để lên vai mình và cằm con cu chỉnh sao cho ngay lổ đít và bắt đầu từ từ đẩy nhẹ vô Tuấn thấy anh rể mình bắt đầu thở gấp khuôn mặt nhăn nho Tuấn nghỉ chắc đau lắm nhưng rồi từ khuôn mặt lúc đầu nhăn nhó nhưng sao từ từ thấy phấn khởi và nhưng tiếng rên tuy nhỏ nhưng đủ để gợi tình ,Tuấn thấy anh rể mình từ từ lây chuyển tay mình nhẹ choàng qua vai cha mình ,lúc này cha Tuấn từ từ khum đầu xuống đưa miệng mình tới miệng anh rể và lưỡi đánh qua đánh lại còn đít và con cu vẫn nhấp điều đặng.Một hồi Tuấn thấy cha minh bắt đầu ngồi thẳng lên và càng lúc càng nhanh tiếng rên anh rể bắt đầu càng lúc càng rên nhanh hơn sau một hồi Tuấn thấy cha mình cằm con cu rút ra đứng thật nhanh tới gần miệng anh rể xục cu mấy cái tinh dịch bắn ra đầy miệng anh rể dính cả trên mắt và mũi,anh rểTuấn từ từ lấy tay quẹ nhẹ tinh dịch trên mặt liếm cho sạch .

[--Auto Merged--]

Cha Tuấn từ từ đứng lên mặc đồ vào ,Tuấn vội trở lại mùng mình giả vờ ngủ say coi như không biết chuyện gì cả . Cha Tuấn lại gần giường lây Tuấn kêu thức dậy vì đã 7 giờ rồi ,Tuấn thức giả vờ thức vương vai như là người mới tỉnh dậy , cha Tuấn thấy cu con trai minh ngủ thức dậy con cương cứng nên ra lời chọc ghẹo Tuấn gần ngủ chắc mơ thấy ai mà thức còn cứng ngắc Tuấn đỏ mặt chạy thật lẹ vô nhà tắm cho đở mất cở
    Qua ngày hôm sau anh rể Tuấn cùng chị 2 phải về thành phố nên đoán xe hưng đông về cho đở mệt .Tuấn chia tay anh rể trong lòng tức tối vì mình chưa đc gần anh rể như cha mình làm với ảnh . Vừa vô nhà mẹ Tuấn bảo Tuấn cùng cha ra chòi canh vườn vì mai là thu hoạch cam đem ra chợ bán cho đầu mối có người đặt hàng , Tuấn nghỉ nếu hok ngủ với anh rể đc mình có thể làm tinh với cha cũng đc ,nên đã nhận lời ra chòi ngủ với cha mình.
    Sau lúc hái đc cả trăn kí cam Tuấn cảm thấy mệt nên kêu cha vô trong chòi nghỉ mệt mai hái tiếp nửa là xong .Cha Tuấn nghỉ '' thôi kệ mệt rồi mai hái tiếp củng đc '', nên đồng ý nghỉ bửa chiều cho khỏe .Kế hoạch Tuấn bước đầu thành công rồi ,vào chòi cha Tuấn lấy giỏ cơm mà mẹ Tuấn soạn cho 2 cha con ăn lúc nghỉ . Ăn cơm xong Tuấn dọn dẹp rửa bát sạch sẻ rồi giả vờ hỏi cha mình chuyện hồi đó cha con trẻ sau và từ từ Tuấn bắt đầu gợi hỏi chuyện cha có thủ dâm hok lúc còn trẻ .
    Lần sửa cuối bởi shockkinh; 26-08-2010 lúc 11:48 AM Lý do: viết thiếu

Thanks
    57
    Năng lực viết bài
    331

viet tiep dc nhiu do thoi ha? minh thay nghe viet truyen ko phu hop voi ban dau.ban dung buon nha minh co sao noi vay? tu ngu cua ban ko dc hay nhin vo co ve tho bi du sao cung ths vi ban co long sang tac

+ Viết bài mới
Trang 1/4 1234 CuốiCuối