+ Viết bài mới
Trang 1/6 12345 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 54
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    51

Mặc định Cảm ơn em tình yêu đầu tiên của tôi

Năm tháng thoi đưa và thời gian là thứ có thể thay đổi hết mọi thứ. Cuộc đời của mỗi người là một màn kịch và chúng ta là những người mang trong mình thứ xiềng xích mang tên trách nghiệm.Trong cuộc đời này có đúng có sai, con người cũng có lúc tốt lúc xấu, thói đời bạc bẽo là thứ ai cũng từng nếm trải.Đã bao đêm tôi luôn cầu nguyện vì em,bới thứ tôi mong ước chỉ là không còn bên cạnh tôi nữa thì em phải hạnh phúc , Sư tử con của anh giờ đã lớn rồi ko còn cần sói xám là anh bảo vệ nữa. Năm tháng đấy chúng ta bên nhau đều là hạnh phúc, là những thứ mà đến cuối đời này anh cũng sẽ ko quên. Và anh cũng biết, trong tim của em, anh cũng có 1 vị trí đặc biệt. Người đã cầm tay em đi đến cuối thanh xuân và anh sẽ luôn cầu mong cho em được hạnh phúc.

Giớii thiệu bản thân thì từ bé đến lớn tính tình của tôi là một người khá cô độc, cũng bởi bì tôi là con một và cũng là cháu đích tôn của dòng họ nên cũng dành được khá nhiều sự yêu thương, có lẽ với tôi tình thương đó là thật hay giả thì cũng vậy không quan trọng. Nhìn bề ngoài vào gương mặt tôi cũng khá là điển trai, đôi mắt đen sâu khiến người mới gặp cảm thấy khó tiếp cận, trời sinh có 2 má lúm đồng tiền nhưng cũng ít khi xuất hiện vì tôi rất ít khi cười. Nhớ ngày trước khi gặp em, tôi được mệnh danh là ko tim ko phổi, ko lưu tâm mà cũng chẳng để ý đến ai ,và đương nhiên cũng chẳng yêu ai bao giờ. Về việc học , tôi cũng thuộc dạng học bá, điểm thi luôn cao và nằm trong top trường. Con người tôi là vậy , nội tâm buồn tẻ và tính cách cũng khá cao ngạo, lạnh lùng.
    Từ ngày bé thì có lẽ mong muốn duy nhất của tôi là được trở thành 1 bác sĩ nên năm lớp 12 tôi đã theo học khối B. Quả thật khá dễ dàng để đậu vì sức học của tôi rất tốt. Nhờ học y khoa mà tôi đã gặp và yêu emm. Ngày nhập học cũng là ngày tôi gặp được em, người mà tôi luôn yêu và đặt thật sâu trong tim. Ngày hôm đó tôi mặc 1 chiếc áo sơ mi trắng và quần tây đen. Cũng coi là đẹp trai vì hôm đó khá nhiều cô gái lén nhìn , 1 số thì cười rất tươi. Thân cao 1m 8, cũng hay thích tập thể dục nên nhìn dáng người khá chuẩn, cũng coi như là đẹp đi.
    Nhớ lúc đó lần đầu gặp em, là lúc em mặc bộ quần áo đoàn màu xanh,khuân mặt đang nở 1 nụ cười rạng rỡ, em lúc đó cao khoảng 1m 74,làn da hơi rán nắng . Nói thật em đẹp nhất lúc em cười, nụ cười của em làm cho cả ánh mặt trời cũng phải ảm đạm, sự kết hợp của gương mặt điển trai, đôi mắt hí kết hợp và nụ cười đó quả thật, làm cho trái tim 18 năm chai sạn tưởng như chết rồi của tôi cũng phải loạn nhịp. Qủa thật ko biết duyên kiếp trước thế nào mà em đến làm quen và dẫn tôi đi thăm quan trường. Em lúc đó vừa nói vừa cười hề hề bảo:
    “ Xin chào anh là Dũng, rất vui được gặp em, em là sinh viên mới phải không?”
    Giọng nói trầm ấm. kết hợp với nụ cười ấy đã làm tôi lúc đó bị đứng im vài giây. Sau này mới biết, em được mệnh danh là nam khôi của trường vì giọng nói có thể làm say lòng người và nụ cười có thể làm cả nam lẫn nữ cảm thấy ấm áp như tắm trong nắng ấm. Lần đầu tiên trong đời, tôi cảm nhận 1 giọng nói trong đầu mình là phải tiến lên và làm quen vời em. Cũng cố nở 1 nụ cười được coi là đẹp đi, tỏ ra thân thiện trong khi mặt thì đơ ra, nhìn gương mặt lạnh lùng của tôi làm em bò lăn ra cười.
    “Chào anh ,em tên là Hoàng , rất vui được gặp anh, em là học sinh của khoa y”
    Do ngoại hình tôi cũng điển trai theo kiểu lạnh lùng, mang theo 1 số phần tà khí , còn về em ngoại hình thì khỏi nói rồi "tỏa sáng như vầng thái dương" là cách để miêu tả về em. Em mang lại cảm giác ấm áp, cho người xung quanh, hòa đồng, dễ bắt chuyện như vầng thái dương lúc bình mình vậy .Qua cuộc nói chuyện trong chuyến đi thăm quan thì tôi biết em mới học năm 2 thôi, nhưng em là người khá nổi tiếng ở trường vì rất thích tham gia các hoạt động của đoàn đội, em học cùng ngành với tôi là y đa khoa. Em cười nói:
    “vậy là khoa kền kền trắng chúng ta lại có 1 bác sĩ điển trai nữa rồi, các con bé trường mình thiếu hơi trai lắm, vì ít trai quá mà”. Câu chọc cười làm vơi đi cảm giác ngại ngùng ban đầu. Vợ tôi là như vậy đấy, tính cách cởi mở hòa đồng, ai em cũng có thể thân dễ dàng, nên trong trường rất nhiều người yêu quý và cả những cô gái đổ gục vì nụ cười của em như tôi vậy. Thân với em sau này tôi mới biết tại sao em lại chẳng yêu ai vì do em là con trai cả, nhà lại có 2 đứa em, nên em muốn chú tâm vào học hành để ra trường và kiếm 1 việc làm thật tốt.
    Trở lại câu chuyện, em dẫn tôi đi thăm quan trường, đi từng khoa, từ phòng dược bào chế của khoa dược. đến phòng x-ray của khoa hình ảnh và cả phòng thực hành giải phẫu của khoa y chúng tôi.Cũng nhờ buổi chiều hôm ấy tôi đã mạnh dạn làm quen, lấy được số điện thoại và cả yahoo của em, năm đó chúng tôi xài yahoo chứ ko phải xài facebook như bây giờ mà. Vì thích em nên sáng tôi nhắn tin chào buổi sáng, tối nhắn tin chúc ngủ ngon, lâu lâu lại hỏi thăm em vài thông tin của trường, như tên thầy cô ,sđt giáo viên v.v Ở trường thì thường ra chơi tôi hay sang lớp năm 2 của e chơi nếu em có tiết, em bảo với bạn của em tôi là em trai kết nghĩa . Nhờ vậy mọi người cũng thân quen và niềm nở với tôi vì em là 1 người tốt, tốt thật sự. Thấy em thích làm việc cho đoàn, tôi đã tranh chức bí thư của lớp y khoa năm 1 còn em thì là bí thư của lớp y khoa năm 2. Ngành y học tập rất mệt mỏi, để vào được trường quả thật tư chất của mọi người đều tốt. Vì vậy sau khi học xong theo lịch của trường tôi thường cùng em và các bị thư khoa khác tham gia các hoạt động đoàn của trường, rảnh rỗi chạy lên thư viện để ôn tập. Từ tổ chức các buổi tết trung thu ở bệnh viện của trường cho các em nhỏ tham gia, tham gia tình nguyện viên cho các buổi hiến máu nhân đạo, tích cực tham gia hoạt động cứu trợ ở các nơi hẻo lánh,.... Qủa thật nhờ có em cuộc sống buồn tẻ ngày trước của tôi đã thay đổi và có thêm nhiều màu sắc tươi sáng.
    Càng kết bạn với em ,chúng tôi càng thân thuộc, em coi tôi như tri kỷ. Bất kỳ em làm gì, ở đâu hay cảm thấy thế nào, tôi luôn là người ở bên cạnh em trò chuyện và đôi khi phát ngôn những câu nói ngây ngô của mình làm em phải phá lên cười . 1 năm làm quen, thân thuộc với nhau rồi, nên 1 hôm em nói với tôi
    “Hoàng có muốn ở chung với anh không, có gì anh em mình giúp đỡ nhau, nếu không thích thì không sao nha.”
    Và tất nhiên là tôi đồng ý rồi , tính tôi ít nói trầm ổn, nên tôi còn mong gì hơn được quan tâm em mỗi ngày cách riêng của mình. Bên ngoài em thoải mái giúp đỡ người khác nhưng em lại cực xuề xòa với bản thân. Lười ăn, lười ngủ ,nhưng lại ham làm, thích tham gia hoạt động tình nguyện có khi mấy ngày không về. Ở lúc rảnh làm việc nhà và giặt quần áo giùm cho em, ngoài ra còn đăng kí các khóa học nấu ăn. Cũng do tôi trời sinh khéo tay, nấu ăn cũng ngon. Nên em rất thích các món ăn tôi nấu, tôi nấu ăn cho em những bữa sáng, những ngày ko có tiết học thì đi làm vài hoạt động tình nguyện. Trong buổi sinh hoạt chung, giọng nói của em rất hay nên em được BTC thường xuyên cho làm vị trí dẫn chương trình, còn tôi có tài đệm đàn piano nên thường được đánh đàn đệm nhạc. Cuộc sống lúc đó sáng đi học, tối ngủ bên nhau, hoạt động thì hoạt động chung, đó cũng là ngày tháng hạnh phúc nhất của thanh xuân.
    2 năm quen nhau cũng là lúc mối quan hệ cuả chúng tôi bước sang giai đoạn mới.
    Em là người rất yêu gia đình ,yêu cha mẹ và cả 2 đứa e của mình. Những tháng ngày ở nhà e thường cùng cha mẹ đi du lịch, những bức hình em đi chung với cha mẹ, bức hình chụp tiệc sinh nhật của ba em, ngày sinh nhật của em, đều được tôi lưu trong máy đến tận bây giờ. Nụ cười hạnh phúc của em khi ở bên gia đình rạng rỡ ,ấm áp luôn lan tỏa là hạnh phúc của tôi. Nhưng rồi ba em mất, bác mất khi mới 46 tuổi, tôi bắt xe lên chịu tang cùng em. Do em cũng là cháu đích tôn nên đứng chống gậy cho ba. Mắt em đỏ hoe, tôi biết em dặn lòng mình là không được khóc, đàn ông thì không thể khóc được và cũng là làm gương cho 2 đứa em. Tôi ở lại sắp xếp đưa tang cùng gia đình. Khung cảnh gia đình hạnh phúc bây giờ đã thay thế bằng cảnh em cao gầy đứng giữa mẹ, 1 đứa em gái 15 tuổi và 1 đứa em trai 6 tuổi, làm tôi không thể không nhói lòng. Chịu tang ba em xong, em và tôi lại tiếp tục về trường để học tập. Em bây giờ ko còn cười nữa mà trở nên trầm mặc, ít nói. Ít giao tiếp hơn ngày xưa. Làm gì em cũng dậm dụi làm 1 mình và đỉnh điểm với tôi là lúc tôi thấy em hút thuốc.

“Dũng, chúng ta là bác sĩ, chúng ta đều biết thuốc lá độc hại như thế nào? Mà sao anh lại hút”. Tứac giận giật lấy điếu thuốc đang cháy.
    Đôi mắt em mông lung hướng lên nhìn bầu trời còn giọng thì khàn khàn:
    “Anh buồn quá Hoàng à, gia đình giờ mẹ anh làm trụ cột, có khi anh nghĩ đến việc nghỉ học, về quê đi làm kiếm thêm tiền phụ giúp mẹ nuôi em nhỏ”
    Động viên chia sẻ cũng vậy thôi, để giải tỏa hết nỗi lòng đàn ông thường đặt mình vào bàn nhậu. Nên tôi bảo:
    “Vậy tối nay anh em mình nhậu đi ,em là tri kỷ của anh mà ,có gì anh có thể tâm sự với em”
    Em gật đầu đồng ý nên tôi đi mua bia và vào bếp làm mồi nhậu cho 2 đứa. Ngồi nghe em kể về nỗi đau mất ba, về đứa em nhỏ của em giờ không có ai bên cạnh, những vất vả của mẹ. Em nói em vô tích sự, làm thêm kiếm được có mấy đồng, không đủ tiền học phí huống chi là phụ giúp gia đình. Nên vì thế em mới có suy nghĩ muốn bỏ học. Nhìn thấy em khóc, Từ đầu đến giờ tôi chỉ nói về nụ cười của em đẹp thế nào, giờ nhìn thấy những giọt nước mắt trong đôi mắt long lanh ấy trong lòng quặn lên từng cơn đau. Nhậu khoảng 1 két bia, lúc đó cũng khá say rồi, còn tửu lượng em thấp hơn tôi nên chắc cũng đã đến giới hạn và chính điều đó cũng làm em khóc, khóc vì đau đớn mất cha, đau lòng cho gia đình và cũng cho bản thân. Đàn ông chỉ khóc khi ở bên người họ tin tưởng mà thôi. Nhẹ nhàng ôm em vào lòng, 2 chàng trai cao lớn, đang ôm nhau giữa khung cảnh đầy những lon bia. Lấy hết can đảm dùng miệng tôi liếm đi những giọt nước mắt chảy trên đôi mắt làm tôi mê muội. Vì say, cũng vì khá bất ngờ nên em đơ người ra như tượng vậy. Vị nước mắt em, mặn đắng làm tôi thấy đau vô cùng , nhẹ nhàng hôn em, mở khoang miệng khô nứt và đặt lên môi em nụ hôn. Mắt em dại ra và đến khi, lưỡi tôi cuấn lấy lưỡi em, em mới chợt tỉnh táo lại.
    “Hoàng dừng, dừng lại em... em làm ...là..m g..ì vậ..y”
    Lúc này tôi đã sẵn sàng để thổ lộ với em, nói ra những lời không dám nói
    “Dũng, anh yêu em, từ ngày đầu tiên gặp anh đã yêu em”
    Em im lặng, tôi biết có lẽ lúc nào đó em đã nhận ra tôi yêu em, nhưng em ngại không dám nói ra.
    Khều khào bảo em:
    “Dũng ơi, thử 1 lần với anh được không”. Và bất ngờ thay, em gật đầu.
    Lần này tôi hôn mạnh bạo hơn trước nhiều, 2 cánh môi bị lưỡi tôi tàn sát, tôi hôn như thể muốn cướp hết sinh khí của em và chỉ nhả ra khi nghe em than không thở được. Lấy tay cởi đi chiếc áo sơ mi em đang mặc được nhìn thấy nơi nhạy cảm. Do em cũng chăm tập gym nên cơ thể em rất đẹp, 6 múi cơ ẩn hiện , 2 bầu ngực căng tràn, 2 núm vú đỏ hồng, ẩn hiện trên làn da bánh mật. Do cũng đã từng xem vài bộ phim 18+ nên tôi cũng biết việc quan hệ như vậy là làm thế nào. Nhe nhàng nút lấy 2 đầu ngưc, 1 tay tôi xoa nắn cặp mông căng đầy đằng sau chiếc quần tây. Tận tình chăm sóc 2 đầu vú đến khi đỏ ửng, rồi lại hôn em thật nồng nàn. Tay nhào nặn bờ ngực căng đầy, ngón tay thì xoa miết 2 đầu vú, bên trên thì tận tình hôn miệng và lưỡi của em. Nhìn mắt em dại ra , tôi biết em đã có hứng để làm với tôi. Lấy tay cởi ra chiếc quần tây, bên trong là chiếc quần lót calvin klein màu đen. Cởi chiếc quần nhỏ cuối cùng là được nhìn thấy dương vật đang cương cứng bên trong. Bên nhau 2 năm, tôi biết em là trai tân chưa từng làm chuyện ấy bao giờ, lâu lâu cùng lắm thì tự xử để xuất tinh vậy thôi. Lấy tay tuột chiếc bao quy ra khỏi dương vật, nhìn thấy toàn cảnh bộ ấm chén của em. Khá là to và đẹp , dài cỡ 16 cm, em ko thích tỉa lông cu nên lông mọc khá rậm rạp. Học người trong phim, nhẹ nhàng liếm quanh đầu khất, rồi đảo đến gốc của dương vật. Lần đầu được khẩu giao nên em ko kìm được mà phát ra từng tiếng
    “ ư, ư ,ư ,sướng, cu anh... cu anh tê ... nhột..nhột... Hoàng ơi...”
    Nhiệt tình chăm sóc thằng nhỏ mà không quên xoa nắn 2 núm, em vừa rên vừa nhận sự sung sướng mà lần đầu được tận hưởng. Liếm quanh bao quy, liếm đến đầu khất, liếm quanh gốc dương vật và đương nhiên không quên chăm sóc 2 quả trứng dái. Do lần đầu nên khoảng 10 phút là em xuất tinh bắn vào trong miệng tôi. Người em sụp xuống vì mất sức sau khi xuất tinh, nên tôi chồm người lên, trao em nụ hôn ngập tràn mùi ngai ngái của tinh trùng. Do say rồi nên em nói mơ màng:
    “hương vị tinh trùng lạ lùng ngai ngái ha”
    Em nở 1 nụ cười mà lâu lắm tôi không được thấy, giọng em nam tính nửa đùa nửa thật làm tôi cảm giác gặp lại em của ngày mời gặp. Bế em lên giường vì em khá say rồi, tôi nhĩ đã đến lúc mình tận hưởng rồi. Nâng cao 2 chân em lên, được nhìn thấy nơi mà tôi mong ước, hậu huyệt em đỏ hồng , khép chặt sau lớp lông rậm rạp. Tôi cúi đầu rim lỗ đít, lần này em thực sự bất ngờ, bình thường tôi là kẻ lạnh lùng cao ngạo, ko coi ai ra gì cũng chẵng sai, vậy mà giờ đây tôi đang liếm lỗ đít của em.
    “Đừng Hoàng, Hoàng ơi, nơi.. nơi đó dơ ,dơ lắm , ư..ư,,ư”
    Yêu em tôi nào ngại gì , nhiệt tình rim đương nhiên tôi không quên sục cho dương vật em cương cứng trở lại, cảm giác em lúc đó hậu huyệt vừa ngưa ngứa, sương sướng, dương vật thì được đôi tay tôi chăm sóc nhiệt tình, làm thể xác em run rẩy nhẹ vì khoái cảm.
    “Lỗ đít anh đẹp lắm Dũng ơi, em yêu anh quá”
    Em đỏ mặt rên ư ư sau khi tôi nói câu này mà trong khi miệng vẫn miệt mài liếm lấy cái lỗ nhỏ không ngừng co rút. Lấy ra lọ gel bôi trơn cất trong bóp đổ lên ngón tay rồi đặt vào hậu huyệt của em. Hậu huyệt thấy có dị vật đi vào nên không ngừng co bóp muốn đẩy nó ra ngoài, làm trán em nhăn lại vì đau. Biết vậy nên tôi tôi lấy ngón tay miệt mài ra vào hậu huyệt cho nó quen dần, miệng tiếp tục khẩu giao còn tay thì miết lấy 2 đầu vú đang cương lên mời gọi. Cảm giác đau và sướng tê nơi đầu vú làm em quên đi cảm giác đau đau nơi hậu huyệt. Được 1 lúc sau hậu huyệt đã quen với 1 ngón tay nên tôi tiếp tục lấy ngón tay để khuếch trương thêm
    “Dũng , em yêu anh nhiều lắm, anh đừng từ bỏ việc học, mọi đau đớn khó khăn rồi sẽ qua, em sẽ ở bên anh đến khi anh không còn cần em nữa, nên yên lòng anh nhé”
    Thủ thỉ những lời thật lòng, không quên liếm quanh 2 vàng tai làm cho em, cảm nhận thấy em rùng mình, bóp chặt lấy 2 ngón tay. Ngón tay thứ 2 , 1 lúc lâu sau đã mở rộng thành công lỗ nhỏ lần này là đến ngón thứ 3. Tỉ mỉ liếm mút ,kích thích đến nỗi từng điểm nhạy cảm của em đều được tôi tận tình chăm sóc. Cảm thấy nơi hậu huyệt đã quen thuộc với 3 ngón tay nên tôi nhẹ nhàng rút tay ra ngoài. Hậu huyệt phập phồng sau khi được khai mở, lấy tay xoa nắn 2 cánh mông ,nhiệt tình chăm sóc dương vật đang cương cứng nhỏ nước, 2 đầu vú bị miết đã sưng đỏ rồi. Mãi lỗ nhỏ ko được tôi chăm sóc nên em lên tiếng
    “lỗ.. lỗ của anh.. ngứa...ngứa sao... ấy”
    Hậu huyệt bị khuếch trương quen với việc có thứ ra vào bây giờ không được chăm sóc nên đang kháng cự. Nhưng nhìn mặt tôi không quan tâm, tôi muốn xem em nứng lỗ đít thì sẽ thế nào. Lần đầu tiên em chủ động đè tôi xuống , quả thật em cũng to con ngang tôi nên đẩy tôi là khá dễ đàng. Tuột quần tây lẫn quần lót trắng tôi đang mặc, tôi biết lần đầu tiên em tiếp xúc với dương vật đàn ông gần như vậy. Dương vật tôi dài khoảng 18 cm, cũng coi như khá là lớn. Học tập tôi, em liếm thử dương vật đang dựng đứng ngay trước mặt, cảm giác được người mình yêu khẩu giao quả thật vô cùng sung sường. Nhưng do em ko biết gì nên. nhiều pha em lấy răng cà lên đầu khất làm tôi đau điếng người. Tay tôi thì lén cho vào hậu huyệt tiếp tục kích thích nơi đó. Thật sự sau đó làm tôi vô cùng bất ngờ đó là em lại ngồi thẳng xuống dương vật đang cương cứng của tôi. Tiếng la thất thanh , nước mắt em chảy ra vì đau, miệng cắm chặt. Biết lúc nguy hiểm nên tôi lên tiếng trấn an em.
    “Dũng của em dũng cảm lắm ,nhẹ nhàng ngồi ,ngồi im”
    “Em yêu anh nhiều lắm, từ từ sẽ đỡ cố chịu anh “
    Nhẹ nhàng khuyên bảo em trong khi tôi cũng rất đau, từng thớ cơ cứ bóp chặt làm dương vật tôi như bị bóp nát, cảm giác bỏng rát làm gân xanh tôi nổi lên. Em làm mình đau, vì là bác sĩ nên em cũng biết tôi đang đau đớn vô cùng nhưng miệng vẫn không ngừng thủ thỉ lời ngọt ngào làm cho em cũng đỡ hoảng sợ. Sau này, nhắc lại em vẫn tái mặt vì sai lầm hôm đó của mình. Thủ thỉ lúc lâu làm cảnh mông em bớt gồng, cơ vòng không còn khép chặt như trước nữa. Lấy tay sục cho dương vậy em cương lại, từ từ rồi cảm giác đau cũng qua, cảm giác lạ lạ ,thôn thốn ban đầu, giờ đã có thêm khoái cảm. Tự mình nhún trên người tôi, lần đầu làm tình làm nên em muốn tự mình cảm nhận, cảm giác mới lạ kích thích như vậy lần đầu em được nếm trải. Tất nhiên bao gồm cả tôi, tôi cũng là trai tân chỉ là tôi có vài nghiên cừu về việc làm tình thôi. Cảm giác chặt co bóp ở hậy huyệt, ép chặt lấy dương vật, giọng em vẫn trầm ấm, nam tính và mê người như vậy, làm tôi thấy như đang ở thiên đưởng
    “Dũng ơi, sướng không anh, anh thấy cu em thế nào” thì thầm vào những lời trêu đùa
    Nhưng không ngờ em không đỏ mặt mà khảng khái trả lời
    “Hoàng đẹp trai lắm, ư ,ư anh ,anh ... có lẽ cũng.. cũng yêu em rồi, tiểu Hoàng Hoàng to ..to làm sướng.. sướng lắm”
    Tiếng nói anh giờ nhiễm mùi tình dục, vẫn ấm áp em tai như vậy, nhưng lần đầu tiên tôi cảm giác giờ nó chỉ dành cho riêng tôi, chỉ có tôi mới được nghe ,được thấy em dâm đãng như vậy.
    Không thể để em làm 1 mình ,tôi đẩy em nằm xuống, gác 2 chân lên vai và đâm vào lỗ nhỏ đang co rút. Lần đầu tiên tôi được chiêm ngưỡng toàn bộ cơ thể em, nhìn thẳng vào đôi mắt ấy với tình cảm trìu mến. Từng cú thúc vừa sâu vừa mạnh, em vừa trân người tận hưởng, mà em học rất nhanh, biết dùng cơ vòng để phối hợp với dương vật. Chỉ có thể nói 1 từ là thăng hoa, tôi và em hòa hợp cả thể xác và linh hồn. Điểm g của em nằm ở nơi bí mật mà lúc tôi đâm nhẹ vào là em run rẩy cả người
    “đừng... đừng Hòa..ng ơ...i đừ..ng đâ...m và..o”
    Tiếng rên ngắt quãng , thay vào đó là từng cú đâm nhanh và càng nhanh hơn, làm em cảm nhận em như em là 1 con thuyền nhỏ bị sóng tạt vào ,lung qua lung lại. Dương vật thì căng đầy nhưng chủ nó ko cho nó xuất ra ngoài
    “ r..a đ..i Hòa..ng mì..nh c..ùng r..a”
    Không kìm nữa lần này cả 2 cùng xuất tính , tinh em bắn lên người tôi, tinh tôi bắn sâu trong bên hậu huyệt. Em mệt mỏi ngủ gục, tôi tuy mệt nhưng trước tiên phải bế em đi tắm, tự mình lấy tinh dịch bên trong em ra. Nhìn từng dấu vết xanh đỏ khắp người của em làm tôi cảm thấy đau lòng. Bế em lên giường ,đắp chăn và đặt 1 nụ hôn lên trán, đi ra ngoài dọn dẹp bàn nhậu, vì cả em và tôi đều thích sạch sẽ vô cùng. Dọn dẹp khoảng 1 tiếng và lần này mệt thật sự, vào giường ôm em đang ngủ say nhưng cũng không quên lấy thuốc có tác dụng gây tê, chống viêm ,tiêu sưng bôi vào trong hậu huyệt để cho e dễ ngủ . Giờ mới có thể an tâm ngủ ngon.
    Sáng hôm sau, tôi biết em tỉnh dậy và cũng có nhiều điều suy nghĩ, nhưng tôi đối với em vẫn luôn ân cần, bảo vệ ,săn sóc, chưa bao giờ oán trách hay 2 lòng. Giúp em vượt qua cơn khủng hoảng, cùng em đi làm thêm, bí mật gửi tiền cho mẹ em để giúp đỡ gia đình em. Có thể nói tôi là công tử lá ngọc cành vàng không sai, từ bé đến lớn chưa từng làm gì, nhưng nhờ yêu em tôi đã thay đổi, sống có ích biết yêu thương con người. Chiếc áo blouse trắng cùng em và tôi bên nhau từng năm tháng hạnh phúc ấy.
    Em về quê thăm mẹ, biết được tôi gửi tiền phụ giúp gia đình. Nhớ hôm đó vừa về nhà, em đã đè ra đấm tôi túi bụi, tôi mặc kệ cho em đấm, em đấm tôi mạnh và đau như nỗi đau trong lòng em vậy.
    “sau mày làm như vậy Hoàng, mày khinh tao hả, mày khinh tao đúng không, tao là thằng trai bao mày chơi xong rồi trả nợ đúng không?”
    Em là vậy sau lớp vỏ ngoài vui vẻ, hòa đồng , ấm áp là 1 người có lòng tự trọng rất cao, bên tôi em cũng mặc cảm về gia thế của mình nên điều đó làm em đau đớn, bứt rứt và khó chịu.
    Đấm 1 hồi e, nhận người và mặt tôi đang chảy máu
    “mày sao mày không đánh trả”
    Sự thật lúc đó tôi chỉ biết im lặng nhìn em thôi, tôi cực ghét đau, Cực ghét đau, nhưng nếu là em dù có sợ đau như thế nào tôi cũng phải chịu, tình yêu của tôi chỉ là vậy, chỉ vậy thôi...
    Bên nhau nên em cũng biết tôi ghét nhất ai chạm vào mình dù có thân như thế nào mà ko được tôi đồng ý ,chứ đừng nói đễ người ta đấm
    “Hoàng ,anh ,anh xin lỗi, đau đau lắm không em?”
    Sau cơn giận qua đi là cảm giác bứt rứt vì nỗi đau để lại, vợ của tôi phúc tạp như vậy. Trước người khác em là mặt trời sáng không tỳ vết, trước mặt tôi em thoải mái bộc lộ cảm xúc xấu mà em dấu kín.
    “Ko sao đâu Dũng, anh yêu em thì em giết anh luôn cũng được”
    Nhe nhàng ôm lấy em, bỏ qua cơn đau trên người lấy bông băng lau đi vết thương do em đánh tôi mà ra, em lặng im nhìn tôi băng bó chăm sóc từng vết trầy từ nhỏ đến đâu
    Em hỏi :“sao Hoàng lại yêu anh như vậy chứ?”
    Tôi bảo :“Có lẽ kiếp trước anh nợ Dũng quá nhiều, kiếp này phải trả.
    Anh biết anh gửi tiền cho mẹ em làm em cảm thấy mất tự trọng, nhưng Dũng ơi, anh là chồng em, anh chỉ muốn em hạnh phúc. Em năm 5 rồi còn anh năm 4, chúng ta sắp ra trường rồi. Anh chỉ muốn em có 1 tấm bằng đại học, công việc đàng hoàng, sau này sinh con đẻ cái thì hãy nhớ đến anh, anh cũng chỉ muốn điều tốt nhất cho em”
    Nhìn em khóc, sự thật tôi và em đều là những người mạnh mẽ nhất theo cách riêng của mình. Tôi là băng, em là hỏa “:
    “băng tuyết biết rõ dưới ,mặt trời, băng tuyết sẽ phải lụi tàn, nhưng vì yêu mặt trời, băng tuyết sẽ mãi tồn tại đến khi mặt trời không còn cần nó nữa”
    Xoa đi từng vết sưng, tím ,khóe miệng vẫn còn chảy máu của tôi, em lấy băng gạc để chữa trị
    Em nói trong tiếng sụt sùi :
    ” Dũng ... Dũng cũng yêu Hoàng ,thật sự... thực sự lần này Dũng nói thật, tình yêu cần lắm sự thuần khiết, coi như Dũng nợ Hoàng sau này đi làm Dũng sẽ lấy tiền trả Hoàng”
    Ngày hôm đó chúng tôi chính thức thành người yêu, tôi chăm lo cho em nhiều hơn, thương em hơn, yêu em những tháng ngày non dại. Em sau đó làm bác sĩ chuyên khoa nhi còn tôi là bác sĩ khoa ngoại. Ấm áp như em đi dỗ trẻ nhỏ quả thật quá hợp. Còn lạnh lẽo như tôi, thì tỏa sáng trên bàn mổ. Tối về 1 nhà, ngày làm chung bệnh viện, cả 2 tôi đã 11 năm quen nhau.
    Nhưng rồi ,Ngày mẹ em mất cũng đến, mẹ muốn em lấy vợ, em thì luôn nghe theo mẹ vì em cũng biết bản thân là thân phận cháu đích tôn, và tôi cũng là cháu đích tôn. Em cũng biết tôi cũng chịu nhiều áp lực từ phía gia tộc.
    Nhớ lại tối định mệnh đó, em mặc bộ áo blouse phẫu thuật màu xanh của tôi, tôi mặc chiếc áo blouse trắng. Tôi rất thích nhìn em mặc quần áo bác sĩ phẫu thuật,nhìn em cực kỳ điển trai như ngày cón trẻ. Tôi với em đã quá quen thuộc với cơ thể nhau rồi. Em đẩy tôi ngồi lên ghế, dùng miệng khẩu giao cho dương vật của tôi, em của 11 năm sau vẫn chẳng khá khẩm là bao, lâu lâu vẫn cà răng làm tôi đau điếng. Vỗ lên bờ mông căng tràn , quen thuộc lấy tay và gel bôi trơn để khuếch trương hậu huyệt. Em sục ,liếm tôi đến xuất tinh rồi liếm hết tinh trùng,ngày hôm đó em làm tôi bất ngờ vì chưa bao giờ em uống tinh trùng của tôi cả. Em cười hề hề vừa liếm:
    “ Không ngờ vị tinh của Hoàng lại ngon như vậy ha”
    Làm tôi lúc đó cũng ngượng ngùng. Nhớ ngày đầu nhìn thấy em mặc bộ quần áo phẫu thuật tôi đã làm tình với em 1 trận thừa sống thiếu chết ,đến độ em không đi làm được. Thú tính của tôi bộc phát mỗi khi em mặc áo blouse mà chính tôi cũng ko hiểu vì sao.
    “Chơi em đi Hoàng, em muốn”
    Hôm nay nghe Dũng lần đầu tiên vừa dâm vừa câu dẫn như vậy, lại còn mặc bộ áo mà tôi bị kích tình nhất chứ, đặc biệt tiếng ”em” là thứ tôi khao khát từ lâu cũng thốt ra, chứng minh em đã là vợ của tôi thật sự.
    Đâm vào trong lỗ nhỏ, tôi ngồi trên ghế còn em đang cưỡi lên tôi
    “sướng.. ư ..ư .a.aa sướng Hoàng ơi, em ,em sướ...ng quá”
    Em lúc quan hệ với tôi luôn ngại phát ra tiếng rên, dù sướng đến đâu cũng cắn chặt môi không nói, đến nỗi bao lần tôi phải làm thật mạnh để em không kìm được nữa mà rên thảm thiết. Em vừa cắn lên cổ tôi như thể đánh đấu chủ quyền, tay còn lại như mèo nhỏ mà cào loạn xạ. Từng tiếng bạch bạch vang lên khắp căn hộ. Mùi tình dục bay thoang thoảng khắp phòng, tiếng rên ừ ừ của tôi, tiếng than đau của em lâu lâu lại vang lên. Em quỳ xuống dưới, 1 tay vén mông lên lộ rõ hậu huyệt đang mở rộng không ngừng mời gọi. Biết em muốn chơi dogstyle,nên tôi đâm 1 phát cán lút vào sâu. Tấm lưng trần mà bao cô gái chết mê khi đi biển giờ đây đang là của riêng tôi. Hết tôi chơi em, rồi em lại mạnh mẽ cưỡi trên người tôi, từng nơi cơ thể em giờ đã quen với việc được tôi chăm sóc hằng ngày. Lần đầu bị chơi đến xuất tinh mà không được tôi sục làm cho em cảm thấy mất tôn nghiêm, nhưng sau này 1 lần bị làm bắn 2-3 lần cu cậu cũng quen rồi. Hậu huyệt giờ đã không thể khép lại, 2 cánh mông không ngừng mời chào tiểu chủ nhân đi vào càn quấy .
    Làm 1 lần rồi 2 lần rồi 3 lần, đến lần thứ 4 em đã bị tôi đánh gục. Tinh dịch của tôi và em chảy khắp giường, em giờ không còn nơi nào lành lặn, lỗ nhỏ đang chảy từng dòng tinh chạy xuống giường.
    Và rồi lúc đó cũng đến, em nói với tôi “em muốn lấy vợ”. Gương mặt em dàn dụa nước mắt như thể đã lấy hết can đảm để nói làm tôi nhớ đến 10 năm trước em đánh tôi cũng từng khóc. Nhẹ nhàng ôm và trao em 1 nụ hôn lên trán như suốt 11 năm qua tôi vẫn làm. Tôi nói :
    “vậy để anh hát ru em ngủ lần cuối”
    Tôi hát mà nghe em bảo rất hay, nên tôi thường hát ru cho em mỗi khi em mất ngủ, lần này cũng vậy thôi mà.
    “Đối với anh hạnh phúc đơn giản lắm
    Chỉ cần được thấy trên môi em luôn mỉm cười
    Chỉ cần được biết em hạnh phúc với cuộc sống hiện tại
    Thì bên em là ai anh cũng không buồn đâu...
    Bởi yêu thương của anh trao về em
    Dường như cứ lớn theo mỗi phút giây trôi qua..
    Để rồi giờ đây anh đã yêu em nhiều hơn chính mình
    Nhìn em vui là anh hạnh phúc...
    Chỉ mong sao ai kia sẽ yêu thương em nhiều
    Dù thời gian thay đổi thì cũng đừng đổi thay
    Và nếu có thể thì hãy yêu em nhiều hơn lúc này
    Còn không thì như vậy thôi chứ đừng nhạt phai.”
    Nhìn em ngủ ngon. Tôi nhẹ nhàng xắp xếp nhà cửa như mọi lần. Chỉ khác là lần này tôi sẽ ra đi sẽ ,về lại gia tộc, đóng gói đồ. Lấy giấy tờ nhà đã sang tên em và sổ tiết kiệm của 2 đứa đưa hết cho em, mật khẩu là ngày sinh của em nên chắc chắn sẽ biết điều này. Anh bảo rồi, chỉ cần em nói 1 câu anh sẽ ra đi. Anh biết ngày này sẽ đến , anh biết em sẽ tự lo cho mình, anh biết và mong em hạnh phúc nhé.
    Anh giờ đây vẫn 1 mình, nhưng công việc bác sĩ bận rộn, vất vả nên sẽ không sao đâu. Nghe bảo em có 2 thằng cu rồi, đẹp trai lắm, như em vậy.
    Anh bên Đức vẫn khỏe, vẫn sinh hoạt điều độ, vẫn yêu em, vẫn miệt mài cứu người. Và anh cũng có 1 đứa bé trai rồi,dù chỉ là tình 1 đêm, mẹ thằng bé ,cô ấy là bác sĩ cùng ngành tham gia buổi thuyết trình của anh. Thằng bé giống anh lắm.
    Hạnh phúc em nhé, anh nơi phương trời xa luôn cầu nguyện vì em hạnh phúc.
    Lần sửa cuối bởi angel__justiceq; 18-08-2019 lúc 04:03 AM

2. The Following 8 Users Say Thank You to angel__justiceq For This Useful Post:

Thanks
    462
    Năng lực viết bài
    252

Mặc định Re: Cảm ơn em tình yêu đầu tiên của tôi

đọc mấy chuyện này buồn quá. thấy có chút đồng cảm. đọc mà cứ thấy thắt lòng, nhói tim...

Thanks
    277
    Năng lực viết bài
    329

Tình yêu đẹp thời thanh xuân, cái kết buồn quá.

Thanks
    38
    Năng lực viết bài
    202

Truyện hay! Nhẹ nhàng, kết thúc ổn!

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    140

Đọc xong truyện mà xúc động, cảm thông, thương mến quá. Hi vọng 2 người còn gặp lại nhau trong những chuyến về thăm quê của tác giả. 11 năm không phải là thời gian ngắn trong cuộc đời để hiểu nhau.
    Chúc hai người có ngày đoàn viên mặc dù đều có khoảng trời riêng của nhau. Tôi tin rằng ánh mắt nhìn nhau sau bao năm xa cách sẽ là ánh mắt không bút nào tả nổi.

Thanks
    677
    Năng lực viết bài
    337

Thật sự giờ đây em đang vỡ vụn vì câu chuyện này, đau quá, thương quá rồi, em từ lâu đã chẳng dám hy vọng vào tình yêu nhưng người chưa từng được yêu như em làm sao biết được có yêu thương rồi đánh mất là như thế nào. Em xin lỗi vì không thể hiểu được hết câu chuyện của này, em xin lỗi. Mong rằng hạnh phúc sẽ đến với người xứng đáng.

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    51

Những cảm xúc của ta đang lấp lánh.
    Chỉ có em là tất cả đối với ta.
    Nếu như thế giới ngọt ngào này là một sự dối trá, thì những thứ đắng ngắt đó nên biến mất đi thì hơn.
    Tôi tự hỏi không biết tình yêu là gì, vì tôi đã tách rời với thế giới bên ngoài.
    “Tôi yêu em ấy có chuyện gì không?”
    “Đừng làm nhơ bẩn em ấy”
    “Cả thiên thần và ác quỷ đều sẽ không thì thầm gì cả”
    Mặc dù không có thứ gì gọi là “vĩnh viễn” nhưng “Hãy ở đây với anh mãi mãi nhé”.
    Nếu thế giới ngọt nào này là một sự dối trá, thì ta cũng chẳng cần đến nó nữa.
    Những cảm xúc vui vẻ, những cảm giác buồn bã ấy, giờ ta không cần đến nó nữa.
    “Ta lạc lối khi đang tìm kiếm bản thân mình”.
    “Ah, nhưng mà đâu cần phải tiếp tục nữa?”.
    Ta khao khát được nói lên “Ta yêu em” .
    “Nhưng chỉ một mình ta thì không thể làm gì được cả”.
    “Ta biết bởi vì lí do đó, nên không có gì có thể cứu rỗi ta, nhưng ta vẫn tiếp tục trấn an chính mình”.
    “Nhưng bên trong cái đám đông như cỏ rác kia “bạn” vẫn đang giữ một vẻ ngoài hoàn hảo”.
    “Ẩn dấu và che đậy mọi thứ một cách mơ hồ tất cả đều đang trở thành chính “ta”.
    “Cái thái độ giả dối như “thiên thần” ấy khiến ta có một tâm trạng bất thường”.
    “Đó là tất cả những gì ta làm để có được em và vứt bỏ đi những thứ vô dụng”.
    Bây giờ có nói: “ Đây không phải là bản thân ta” cũng không còn quan trọng nữa.
    Những ngày thường nhật đang lặp đi lặp lại một cách mơ hồ.
    Ta biết điều đó nên ta luôn cố gắng chịu đựng.
    Nếu như cả ý nghĩa sống này biến mất đi thì sẽ không bao giờ có “ta” và “em” nữa.
    Những cảm xúc ngọt ngào của ta đang lấp lánh, em cũng tỏa sáng giống như vậy.
    Cuộc sống hiện tại không phải là tất cả.
    Trong thế giới ngọt ngào và dối trá này, dối trá và sự thật luôn luôn hiện diện bới vì tất cả đều là “ta”.
    Không gì ngoài nỗi buồn sẽ không ngừng rơi và chồng chất lên.
    Chứa đựng không gì ngoài ước muốn và sự nuối tiếc.
    Thắt chặt lại, liệu những vết sẹo của tôi, từ ngày xuân xa xăm đó sẽ tan biến?

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    51

Tình yêu là cảm xúc thăng hoa của cuộc đời này, đó là khi ta trao cho ai đó thứ mà ta luôn giữ tận sâu trong lòng, thứ mỏng manh nhất, yếu đuối và cũng là thứ sậu đậm ,khó quên nhất. Trong cuộc sống, tôi đã gặp nhiều người đẹp hơn em, tài giỏi hơn em, nhưng tôi đối với họ chỉ là 1 chút gọi là thưởng thức. Chỉ có đôi mắt ấy là ám ảnh tôi mỗi khi đêm về, đi nhiều nơi, gặp nhiều người , nhưng tình yêu của tôi hình như vẫn chưa từng bao giờ thay đổi. Anh vẫn là Lang Vương của em, vẫn kiêu ngạo, vẫn yêu em rất nhiều. Sách nói 1 câu chẳng sai, loại người thông minh là loại người khó thay đổi nhất, biết cách bảo vệ bản thân, biết cách tạo lá chắn nên dù có là sức mạnh của thời gian cũng chẳng thể thay đổi được.
    Cuộc sống bay giờ rất bình yên, có lẽ nó sẽ lặp đi lặp lại đến ngày anh nghỉ hưu. Nhưng nhớ lại thời sinh viên ở bên em, với bao khó khăn vất vả của việc học, thì tình yêu của chúng ta là điểm sáng mà đến giờ nó vẫn làm anh cảm thấy ấm áp lắm.
    Nhớ lại ngày trước khi quen em, tôi thường đi học bằng chiếc sh thái, nhớ thời đó xe sh không giống như bây giờ, ở Sài Gòn xe đó cũng ít. Không phải là tôi thích đi mà cha muốn tôi đi, ông nói con trai độc nhất của nhà không thể thua kém ai được, ông cũng biết tính tôi từ bé đều không hề xin hay đòi hỏi bất cứ điều gì nên ông cũng muốn điều tốt nhất cho tôi. Tủ quần áo cũng chỉ có 3 màu đen ,trắng và xám. Thời đó tôi không hiểu sao người nhạt nhẽo như tôi mà nhiều người thích. Kể với Dũng, em cười nhạt và bảo bảo:
    “Mặt mi đẹp trai thôi rồi, dáng người cũng cao to, nhìn người là biết nhà giàu rồi, con gái trường mình thiếu trai nên thấy mối ngon như Hoàng nó không nhảy vào mới lạ, mày ít cười thì thôi mày mà cười thì anh mày cũng say” đại loại như vậy.
    Thật sự lúc đó tôi chẳng quan tâm người ta nghĩ gì mà trong đầu đang nghĩ em ấy khen mình đẹp trai, “thế em ấy có thích ko?” đấy mới là câu hỏi lớn. Học y thì khổ thôi rồi, sáng chiều học còn tối đi lâm sáng. Thời gian nghỉ ngơi còn không có, lúc nào cũng cắm đầu vào học, không học thì cũng đi tìm tài liệu thêm mà đọc. Nên thường sinh viên trường y thường thích sinh viên cùng ngành, cùng lớp để cho dễ hiểu nhau dễ tâm sự và đồng cảm. Con gái trường y rất bạo thích là tỏ tình luôn, vì xác người chúng tôi còn mổ xẻ chứ tỏ tình thì ngại gì. Thời đó Dũng còn ngô nghê đi giới thiệu bạn gái cho tôi, nói bạn gái nào tốt , bạn gái nào ngoan hiền, bạn gái nào môn đăng hộ đối cảm giác còn hơn cả cha tôi vậy.
    Sau này làm vợ tôi rồi, tôi thường trêu Dũng ngày xưa có đứa nào đi rao bán chồng vậy nhỉ?. Làm Dũng đỏ mặt rồi trốn. Có vợ rồi tôi cũng biết ý, mua 1 chiếc wave nhật thôi ,nhỡ vợ mình lại nghĩ lung tung gì đó là khổ. Nhớ thời đó học xong 6 năm trường y , cái xe sh mới đi có 3000 cây, khổ thân cái xe thật. Trường y học rất nhiều, đi lâm sáng, đi bệnh viên nhiều nhưng cũng có các ngày lễ như ngày hội hiến xác để cảm ơn những người đã tham gia hiến xác vì y học., cũng có ngày lễ vui chơi và ăn uống. Và tôi vẫn nhớ kỉ niệm khó quên về cuộc thi mà Dũng muốn tôi tham gia năm ấy.
    Nhớ ngày hôm đó sau buổi đi lâm sàng mệt muốn ngất, chạy lại ôm Dũng, mới hút mùi hương trên người em một chút là bị em đẩy ra vì người hôi. Lầm lũi đi vào phòng tắm, tắm một lượt rồi mới dám ôm em lần nữa, lần này em không đẩy ra nữa.
    Em nói nhỏ:”Hoàng, trường mình sắp thi cuộc thi tài năng đấy, Hoàng muốn 1 slot không?”
    Đang thiu thiu ngủ, nên nói mà không kịp nghĩ; “Cái cuộc thi đó không phải là đứa nào đẹp nhất là được sao, tài năng gì chứ?”
    Lỡ mồm 3s, nghĩ lại hình như vợ mình năm ngoái là nam vương, quay đầu dậy thấy mặt hơi giận một tí
    “Đương nhiên anh tham gia rồi, cuộc thi tài năng lí thú như vậy sao anh lại không tham gia được hề”. Lại ôm nịnh nịnh mấy câu, lại tiếp tục lăn ra ngủ. Và mấy hôm sau tôi đã thấy tên mình trong danh sách thí sinh. Chạy sang lớp của em, thấy em đang làm bài rất nhiệt tình, ỉu xìu ngồi xuống. Dũng biết tính tôi vốn cô độc, lặng lẽ, không thích bộc lộ cảm xúc quá nhiều, nên em muốn tôi tham gia hoạt động nào đó đông người, để tôi vui vẻ hòa đồng hơn.
    “Hoàng mà thành nam vương năm nay, anh sẽ có thưởng” nở 1 nụ cười làm tôi mê mệt,làm tôi trong vô thức tôi đã hôn em lên môi em. 1 lúc em đẩy tôi ra vì sắp đến giờ học và ai nhìn thấy thì khổ. Tôi cũng vốn kiêu ngạo, nên tham gia thì tham gia cũng chẳng sao. Chụp hình, làm vài tiết mục văn nghệ cho mấy đêm thi, cuộc thi cũng chỉ có vậy, nên tôi làm xong phận sự của mình là ngồi vào 1 góc. Về nhà thì vẫn nấu cơm cho vợ, chờ vợ về thì học bài, xong là đi trực.
    Mà thật cũng chẳng hiểu sao mà tôi lại lọt vào đêm chung kết, được trình diễn đêm chung kết. Nhớ năm ngoái Dũng diễn bài hát với múa mà rất đông người tham gia, tôi thì chỉ 1 mình với cây đàn piano là được. Hát bài ‘Die Zeit hält nur in Träumen an “ một bài hát tiếng Đức mà tôi rất thích. Mà cũng do tôi tự tin vì tôi hát cũng được, nên chẳng có gì ngại cả. Và cuối cùng tôi lại đỗ, con gái chắc thích kiểu đẹp trai ,lạnh lùng, tôi nghĩ vậy. Sau này Dũng bảo tôi đỗ vì nụ cười má lúm chết người của mình, giống hoa nở sau khi băng tan. Và nhờ vậy mà nhiều cô gái tỏ tình tôi hơn, có lẽ lúc đó em muốn thử thách tôi ,xem tình cảm tôi có thay đổi hay không. Còn Tôi vẫn như vậy vẫn tiếp tục, đi theo em , yêu thương và giúp đỡ em. Đấy là sau này còn hiện tại lúc ấy tôi là nam vương trường, cố diễn vai nói cười với các thầy cô rồi lại chạy đến chỗ vợ ngồi. Em cũng sát gái lắm, kiểu hòa đồng, ấm áp, vui vẻ ngọt ngào, còn tôi kiểu lạnh lùng, trầm mặc, ít nói, có 1 chút áp lực bao quanh người. Nào dám ôm em, chỉ dám ngồi trước bàn đối diện mà nhìn em thôi, em cũng nhìn tôi và cười rất tươi. Chúng tôi chỉ là vợ chồng khi ở nhà còn ở bên ngoài tôi là tri kỷ của em. Chở em về nhà sau buổi giao lưu, chào đón hoa khôi với nam vương mới thì tôi cũng được thả về. Em hỏi: “Vui không?”
    Dù rất muốn nói là không vui nhưng sợ em buồn, cố cười thật tươi :” uh cũng vui lắm”. Em hiểu tôi quá mà, biết tôi nói dối, lầm bầm nói nhỏ tiếng xin lỗi rồi trở lại căn nhà của chúng tôi. Về đến nhà dọn dẹp nhà cửa, nấu ăn cho em rồi lại tiếp tục đọc sách và làm bài giáo án.
    “Hoàng, sắp nghỉ lễ rồi mình đi Đà Nẵng chơi không, anh mua sẵn vé máy bay rồi”
    Hóa ra là vậy, em rất tự tin về chồng em, đẹp trai và tài giỏi hơn người khác nên đoạt giải là đúng nên lấy cớ để dẫn tôi đi du lịch, đây là lần đầu tiên em muốn được đi du lịch cùng tôi. Cảm động ôm lấy em và thì thầm vào tai em tiếng nói cảm ơn.
    Việc học quá bận rộn nên tôi thực sự cũng không muốn làm tình vời em nhiều, vì thế sẽ làm em mệt, học tập đã quá vất vả rồi, nên chỉ thứ 7 ,chủ nhật mới là ngày để ân ái. Chuyến đi Đà Nẵng này thật sự rất mong chờ. Tôi biết em đã làm thêm rất chăm chỉ để có số tiền này, em muốn thì tôi cũng có thể cho em, nhưng thứ làm tôi vui thật sự là em thật sự yêu tôi , em đã vì tôi mà cố gắng, muốn tôi hòa đồng để dễ sống hơn và em cũng muốn chồng em là người ưu tú nhất của trường ở thế hệ lúc đó. Con người ai chẳng muốn người mình yêu là đẹp nhất và tốt nhất nên dù không muốn lắm nhưng tôi vẫn thể hiện tốt vì em .
    Nhớ ngày đó lúc hạ cánh tại sân bay Đà Nẵng, thời tiết lúc đó khá ôn hòa, em cười rất vui vì lâu lắm rồi không được đi du lịch. Trường y là cái lò luyện mà sinh ra để thử thách ý chí của con người, năm tháng học tập đấy quả thật rất hãi hùng. Em cười, nói rằng muốn đi rất nhiều nơi, em bảo em đã lên lịch sẵn rồi. Đặt thuê 1 phòng khách sạn 2 giường, cất đồ đạc rồi em dẫn tôi đi thăm quan. Thuê 1 chiếc xe máy, 2 đứa chở nhau đi khắp Đà Nẵng, đi ngắm chùa ở núi ngũ hành sơn, đi thăm quan các cây cầu.Và 1 nơi rất đặc biệt là cây cầu tình yêu, tôi mua 1 ổ khóa màu đen, em mua 1 ổ khóa màu trắng, 2 ổ khóa nối vào nhau ,em giữ chiếc khóa đen của tôi còn tôi giữ khóa trắng của em. Ăn uống vui chơi, thật sự thì cũng rất vui , nhìn em cười rất nhiều. Chiều đi tắm biển, sư tử con bơi rất thích thú. Tối về khách sạn cả người em mệt lử vì quá ham chơi.
    Cả 2 đều ướt vì nước biển nên tắm chung. Em ngoài việc ham chơi ra thì cũng rất chăm tập gym nên cơ thể rất đẹp.
    “Để anh tắm cho được không?” giọng tôi khàn khàn vang lên. Em cũng chẳng ngại ngùng gì mà dựa vào người tôi. Ôm em vào bồn tắm, đặt em dựa vào người tôi rồi xả nước. Tay tôi xoa nắm những nơi nhạy cảm, còn miệng thì tích cực hôn em. Rửa hết bụi bẩn trên người em và cả của tôi. Nơi cuối cùng là hậu huyệt chưa được làm sạch. Nhẹ nhàng lấy ngón tay mở rộng hậu huyệt, nơi ấy giờ chỉ còn vài sợi lông do em đã tự mình làm sạch. Miệng lỗ đỏ hồng mời gọi, còn chủ nhân nó đã mơ màng nằm im tận hưởng từ bao giờ rồi. Lấy vòi nước làm sạch hậu huyệt, bế em lên , lau sạch rồi đặt vào giường. Em lúc làm tình rất thích nằm im tận hưởng như 1 con mèo nhỏ, ngày hường năng nổ hăng hái đâu không thấy . Lấy gối kê mông em cao lên,vì em rất thích được rim lỗ đít. Nơi ấy quả thật rất muốn được chăm sóc, không ngừng phập phồng , những thớ cơ run lên mỗi khi lưỡi tôi chạm. “a .. a..a .aa” . Tiếng rên cứ nỉ non mời gọi và muốn nhiều hơn. Bầu ngực vuông vức phập phòng sau mỗi nhịp thở, 2 chân em vô thức muốn kéo mặt tôi vào sâu bên trong ấy. Nắn vuốt 2 cánh mông , chăm sóc nhiệt tình miệng lỗ.
    “Em ngày càng dâm nha Dũng ơi” tiếng trêu đùa khi em kéo mặt tôi vào quá sâu.
    “Dâm đã sao,thể chất Dũng vì Hoàng mà thay đổi ,Hoàng không vui sao” không ngại ngùng gì em buông lời đáp trả ngay. Tiếp tục là chăm sóc cho dương vật, còn hậu huyệt đã có 3 ngón tay không ngừng ra vào rồi. Nơi đó giờ nóng hừng hực, từng sợi gân nổi lên vì sướng. Lột nhẹ bao quy đầu và liếm quanh đầu khất. Đầu khất liên tục chảy nước nhờn vì tuyến tiền liệt chảy ra, thân dương vật ngày càng cứng làm tôi biết em muốn xuất tinh, nhưng tôi không muốn em ra bây giờ. Rút ngón tay , rồi nằm lên giường, đặt em ngồi lên người tôi. Hậu huyệt nhỏ bé từ từ được em cho vào trong cự vật bên dưới. Từ từ cảm giác ép chặt bao trùm dương vật, lỗ nhỏ không ngừng rút ra nuốt vào. Lúc đầu ,từ từ càng về sau, nhịp nhấp xuống của em càng nhanh, dương vật em càng chảy nhiều nước nhờn. Em sướng đến độ phát ra những âm thanh mà bình thường có giết cũng chẳng hé 1 lời nữa là.
    “Hoàng…ư..ư dươ,,ng vậ..t Hòa..ng t..o c..òn d..ài làm sao m..à a a, b..ỏ đư…ợc”
    “Hòa..ng là..m a..nh c.ong rồi ư..ư..ư, e..m l..à ngư..ời yêu của a..nh mà”
    Càng nói em càng nhấp nhanh, tay thì xoa nắm 2 đầu ti của chính mình. Đẩy chú sư tử nằm xuống, gác chân chú lên 2 vai rồi đẩy thật mạnh. Từng phát đâm cán lút, tay em vòng ra sau ôm thật chặt lấy lưng tôi. Miệng dưới không ngừng co bóp, miệng trên như thiếu dưỡng khí không thở được
    “nói cảm xúc thật của em cho anh nghe” thì thầm vào tai em.
    “sướ..ng nơi đó sướ..ng lắm, ư ư ư”
    Điểm g của em liên tục được đâm vào, tiếng rên liên tục vang lên. 2 cơ bụng 6 múi ép chặt lấy nhau. Từng tiếng phịch phịch vang lên khắp phòng. Cơ vòng phối hợp làm dương vật có thể vào sâu thêm bên trong. Từng nơi tư mật của em đều đã được chăm sóc nhiệt tình, miệng em rất thích gặm lấy vai của tôi mà cắn. Lỗ nhỏ lại ép thật chặt, em lại xuất tinh một lần nữa làm dương vật ỉu xìu nhìn rất tội nghiệp. 1 tiếng em đã xuất tinh 2 lần còn tôi vẫn chưa có dấu hiệu muốn xuất cả. Liếm quanh vành tai và ốc tai, bên dưới đang nhiệu tình giao hợp, tay tôi rất thích xoa nắm bộ ngực vuông vức của em. Nhìn em mệt lữ lắm rồi, tôi nghĩ đã đến lúc ra rồi. Nhưng nhìn Người em tê rần vì sướng và quá mệt nên người cú dại đi, thương em tôi rút dương vật ra rồi bế em đi làm vệ sinh 1 lần nữa. Cảm giác chưa được ra rất khó chịu, nhưng kệ ,em cũng mệt lắm rồi. Bế em ngủ, nhìn em xem có chỗ nào chưa được vệ sinh, lấy bông băng tự băng bó lưng của mình, bôi thuốc giảm đau vào cho hậu huyệt. Còn tôi ra giường khác nằm, vì nơi đó cộm lên sẽ làm em khó ngủ mất.
    Buổi tối khó ngủ mà sáng dậy rất sớm ,nên đi bộ mua đồ ăn sáng cho em nhưng toàn đồ ăn bình thường. Về khách sạn thấy em đang tắm. Nhìn em vẫn còn hơi mệt, thương lắm chứ. Cảm giác em ở bên tôi mà cứ thấy khổ sở tội nghiệp. Làm bản thân tôi cũng cảm thấy buồn. Em cũng biết tôi buồn nên cũng ít nói cười hơn. Và vẫn theo kế hoạch, chúng tôi đi thăm quan Hội An. Nơi đây về đêm rất đẹp, những đèn lồng sáng lung linh, em thích chơi gì cũng được vì tiền là tôi không thiếu. Thuê thuyền cho em chèo trên sông ,mua 1 lúc cho em 10 cái hoa đăng thả xuống. Mà em hay thương người , mà Hội An toàn người già ,ai em cũng mua. Trong đầu nghĩ thầm, tối chắc phải lén bỏ vài tờ tiền vào rồi, sư tử mà biết thì toi.
    Em nhìn rất vui vẻ, thật sự rất hồn nhiên. Tôi yêu em lắm.
    Trước khi lên máy bay để về trường, em nói em muốn dẫn tôi đến vòng quay mặt trời. 2 đứa ngồi trong vòng quay nhin ra thành phố Đà Nẵng, nhìn những con người nơi đây, những cây cầu, những con người. Bỗng giọng nói em vang lên:
    “Hoàng buồn đúng không?, em lại suy nghĩ vấn đề gì?”
    Lắc đầu bảo Anh ổn mà không sao đâu.
    “Lúc nào Hoàng chả vậy,lúc nào cũng giấu hết cảm xúc của bản thân. Luôn nói mình ko tim ko phổi, không có cảm xúc, nhưng thật sự Hoàng là người thấu hiểu nhất cảm xúc con người nhất. Dũng biết tình yêu của chúng ta không có tương lai và cái Hoàng muốn là tình yêu đến cuối đời. Nhưng hãy sống vì hiện tại đừng suy tính quá nhiều. Và Dũng thật sự xin lỗi vì không thể bên người mình yêu đến cuối đời”
    Đau lắm chứ, bên ánh hoàng hôn chiều tà, tôi ôm và hôn em ấy, nhìn về phía tương lai ấy là vô định ,là biển xanh vô tận.
    Người không biết khóc có phải không biết đau biết buồn, nhưng người đau nhất vẫn là họ vì ko thể bộc lộ , thì sẽ trở thành vết sẹo không thể xóa nhòa.
    Linh hồn này đã vẩn đục từ lâu lắm rồi, nếu không có em xuất hiện trong đời, thì có lẽ không biết tôi sẽ trở thành loại người như thế nào nữa. Nước Đức bây giờ đã đồng ý cho kết hôn đồng giới, có những lúc tôi nghĩ, nếu tôi bắt ép em ở bên mình thì liệu rằng chúng tôi có được bên nhau mãi. Nhưng đó lại là sự nực cười nhất mà tôi từng nghĩ đến vì tôi yêu em vì em sống tốt và hạnh phúc. Chỉ là mỗi đêm nằm 1 mình trên giường, cô độc lắm chứ.
    Sống trên đời này chỉ cầu cho sơm nắng chiều mưa đều có người bầu bạn. Cả đời này anh chưa hận 1 ai bao giờ, nhưng yêu thì chỉ có 1 là em đấy Dũng. Sói chỉ yêu 1 người đến khi chết vẫn yêu mà thôi, còn sư tử thì khác mà sư tử sống trong ánh nắng và rất đa tình. 1 loài sống trong đêm tối, 1 loài sống trong thảo nguyên ,yêu và ở bên nhau đã là phúc phận lắm rồi.
    Năm nay anh dự định sẽ dẫn thằng bé về thăm quê, anh sẽ không làm phiên em đâu nên em đừng lo. Họa chăng cũng chỉ là đứng trong 1 góc mà nhìn em rồi trở về nước là được rồi. 11 năm đấy vô cùng cảm ơn em.
    Lần sửa cuối bởi angel__justiceq; 03-09-2019 lúc 08:02 PM

10. The Following 2 Users Say Thank You to angel__justiceq For This Useful Post:

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    384

Thương quá anh ơi, chuyện tình đẹp và thương nhiều

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    140

Đọc truyện của bạn từng câu từng chữ thấy được tình yêu từ đáy lòng của người dành cho nhau. Xúc động và thương cho một kiếp người quá. Mình vẫn ước 2 bạn gặp nhau, nhìn nhau, nắm tay nhau dù không đi hết cuộc đời bên nhau nhưng cảm nhận hơi ấm của nhau là đủ. Chúng ta chỉ có mấy chục năm sống trên đời này, khoảng khắc đẹp không có nhiều nên đừng khổ vì nhau nhé.Ước gì 2 bạn luôn hạnh phúc dù ở góc trời riêng hay chung.

+ Viết bài mới
Trang 1/6 12345 ... CuốiCuối