+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 8 của 8

Chủ đề: Tin nhắn ...!!!

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    240

Mặc định Tin nhắn ...!!!

"... anh nói thật luôn: do anh nghèo ko có tiền để quen em, thời gian quen em anh phải cầm cố điện thoại, sau này là bán luôn điện thoại để đi chơi với em! Nhưng em không hề biết, đòi đi chơi lia lịa, em đâu biết anh không còn 1 xu trong túi, anh phải bịa đủ thứ chuyện để không đi chơi! Anh làm thêm 2 việc cũng vậy! Nhưng em không hiểu! Anh tự nghĩ mình không có đủ khả năng để lo cho em! Thôi đành chia tay vì em còn nhiều cơ hội! Nhưng sĩ diện anh không thể nói được để em hiểu lầm tới giờ! Coi như là lỗi của anh ... "
    Chỉ đọc tới đó thôi mà nước mắt em đã rơi... Cuối cùng sau 5 tháng chia tay em cũng biết được lí do. 1 cái lí do khiến lòng em đau quặn... Em xin lỗi... Chỉ vì em vô tâm... Nhưng giá như anh chịu chia sẻ với em, thì đã không như thế này... Vì cái sĩ diện của anh..!!?? Nhưng dù sao, em cũng cám ơn anh, vì đã cho em biết sự thật...
    Anh có biết không?? Em luôn muốn được chia sẻ với anh mọi thứ...em muốn được ở bên anh, như 1 gia đình. Em biết rồi cũng sẽ có lúc anh phải có 1 gia đình thực sự, 1 gia đình với 1 người vợ hiền, và những đứa con ngoan... Thế nhưng sao anh không cho em có cơ hội để đi với anh đến thời điểm đó ..??? Chỉ vì nghèo mà anh nhẫn tâm đánh mất đi tình yêu thực sự sao??? Em không quan tâm dù anh có nghèo. Em yêu anh đâu phải vì lẽ đó... Suốt 5 tháng qua, em chưa hề thôi nghĩ về anh, dù chỉ trong 1 khoảng khắc. Hình bóng anh luôn hiện hữu trong tâm trí em. Anh bịa đặt ra trăm ngàn lí do để khiến em có thể quên được anh... Thế nhưng anh đâu biết chỉ vì những lí do đó, lại khiến em rối trí, trở nên thù hận...
    Dù bây giờ, em có nói gì thì chắc cũng đã muộn rồi. Em đã làm anh sợ em đến mức chỉ nhắn tin hỏi thăm mà anh cũng không trả lời... Nhưng em vẫn tin anh, anh à. Rồi thời gian sẽ chứng minh cho anh thấy. Em sẽ trở lại với đúng bản chất ngày xưa của em. 1 thằng nhóc ngốc mà anh đã biết. 1 thằng nhóc vô tư, nhưng em sẽ không vô tâm như ngày xưa nữa. Em đã biết được rồi. Em tin vẫn có 1 cơ hội cho em, cho anh, cho cả hai chúng ta ...
    Tình yêu giống giọt thủy ngân, nếu cố gắng nắm chặt thì nó sẽ trôi đi, nhưng nếu biết cách mở bàn tay và giữ nó thì sẽ ở lại mãi mãi

Thanks
    169
    Năng lực viết bài
    398

Mặc định Re: Tin nhắn ...!!!

chẹp, ko biết nói sao với 2 đứa luôn
    Trong đời chúng ta có rất nhiều lần động lòng, nhưng đó không có nghĩa là hành động. Nhìn cơ hội vụt mất, có tiếc nuối, có hối hận, nhưng chúng ta chôn chân tại chỗ nhìn người đó ra đi, chỉ vì…không đủ yêu

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    294

Ôi sao mà lâm ly quá vậy bạn .Mình không bik nói gì mong ban cố lên hãy nắm lấy tình yêu đừng để nó vụt mất nha.Cố lên ...... cố lên:smile:
    Đã yêu là không hề hối tiếc
    Dẫu biết là đau vẫn cứ yêu...................

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    240

Quote Nguyên văn bởi motminh123 Xem bài viết
    Ôi sao mà lâm ly quá vậy bạn .Mình không bik nói gì mong ban cố lên hãy nắm lấy tình yêu đừng để nó vụt mất nha.Cố lên ...... cố lên:smile:
    Thx bạn, mình sẽ cố gắng!
    Tình yêu giống giọt thủy ngân, nếu cố gắng nắm chặt thì nó sẽ trôi đi, nhưng nếu biết cách mở bàn tay và giữ nó thì sẽ ở lại mãi mãi

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    249

Không biết phải nói sao: bạn vừa đáng thương vừa đáng trách.
    YH!: baby_need_a_love

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    206

uke ah, chắc seme của bạn còn hình ảnh của bạn trong lòng đấy ! đó là cách nghĩ giản đơn của mình, sau khi 5 tháng mới nói cho bạn lý do. Chắc seme của bạn cũng dằn vặt dữ dội lắm ^^
    Mình chưa từng thương hoặc dj chơi hẹn hò với ai nên mình h0k hiểu cái hoàn cảnh của seme của bạn. Mình toàn dj chơi với đám bạn khốn nạn của mình thôi, mạnh đứa nào nấy tính tiền nên chắc do đó mà mình h0k hiểu.
    Uke thử giáp mặt với seme của bạn xem, còn hơn ngồi đó mà chờ đợi. Mạnh dạn giành lại seme của mình còn hơn ngồi đó sống với hình ảnh uke của quá khứ. ^^

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    211

ny p đã nghĩ nhu thế thì chừng tỏ a ấy nghic cho p đấy chứ... hì. p nên trân trọng ty này...k dễ để có đk ty như thế lần thứ 2 đâu p ak. cố lên nhé. hì

Thanks
    6
    Năng lực viết bài
    332

Quote Nguyên văn bởi BaoVinhNV Xem bài viết
    Mạnh dạn giành lại seme của mình còn hơn ngồi đó sống với hình ảnh uke của quá khứ. ^^
    Duy thix nhất câu này nek,
    nếu còn yêu nhau hãy giành lai,hãy quay lại với nhau đi Mèo Uke ah.
    Tình yêu không thể đong đo đếm bằng điều gì đâu, hãy quan tâm nhau thật nhiều, hãy yêu nhau thật nhiều đi, để rồi 1 mai cả 2 có ct hay xa nhau thì cũng còn điều đẹp nhất ở lại trong nhau.
    HÃY QUAY LẠI KHI CÒN CÓ THỂ ĐI MÈO
    Mr Gấu

1m83, 97kgs, râu nhiều, thích hút thuốc.
    Kết bạn nếu thích, Gấu thích con nít không lông ;)))

fb: https://www.facebook.com/custis.nguyen.3

+ Viết bài mới