+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 2 của 2
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Unhappy Crush ngưng nói chuyện với mình!!!

Chuyện là vầy. Mình cũng buồn lắm mà không biết nói với ai nên tạo một tài khoản lên đây nói đại. Xin lỗi mọi người.

Nay mình năm 2 đại học, có thích một bạn cùng lớp, lớp mình nhỏ chỉ có hơn 30 bạn và lúc nào cũng học chung nên ngày nào cũng gặp mặt bạn đó. Lúc đầu mình chỉ thích để đó, kiểu dễ thương thì thích thôi. Vào khoảng đâu từ tháng 11 năm ngoái, sau lần đi xem phim chung cùng thì bạn đó bắt đầu nói chuyện với mình. Nhiều như là ngày nào bạn đó cũng nói chuyện với mình luôn. Mình thấy bạn đó có nhiều điểm chung với mình, từ sở thích, tính cách đến hoàn cảnh gia đình. 2 tháng nghỉ Tết ở trường, ngày thì 2 đứa đi làm nhưng vẫn hay nói chuyện với nhau vào giờ nghỉ trưa này kia, đến tối cũng nhắn, nói đủ thứ chuyện, vui có vuồn có, chẳng đứa nào thấy ngại, như thân lắm vậy. Từ đó không hiểu sao mình thích bạn đó từ lúc nào luôn, thích lắm, cảm thấy giống như không ai quan tâm mình như nó, mà cũng không ai mình quan tâm hơn nó luôn. :'(
    Tự nhiên một tuần nay bạn đó ngưng nói chuyện, ngưng nhắn tin với mình luôn, lúc mình nhắn cho bạn đó thì được trả lời như không cần được mình quan tâm vậy, không như lúc trước, bạn ấy không ngại than phiền, chuyện gì cũng kể mình nghe, để được mình an ủi, có gì vui cũng gửi mình. Lúc em giỡn với bạn đó thì nhận được lời nạc nộ như "im đi" hoặc là "ai nói m mà m nói". :'( :'( :'(
    Mình không nói với bạn đó mình gay, nó cũng từng nói với mình là từng thích con gái, mà lỡ thích nó rồi sao đây, mình cũng muốn coi nó là bạn và ngược lại. Hôm nay khi bị kêu "im đi" thì mình cũng im và bơ nó luôn, buồn rồi. :( Hôm nào đi học cũng gặp nhau, chơi chung nhóm bạn nữa, muốn làm bạn với nó cũng không biết sao.
    Mình không biết làm gì giờ, chưa khi nào mình thấy buồn đến vậy. Tự nhiên mối quan hệ bất ngờ xuống dốc.
    Ai đọc đến đây rồi thì cho mình xin lỗi ạ, dài quá, văn chương cũng lủng củng. Chỉ là nỗi buồn của mình. Không biết mình có làm gì sai không, hay tại mình hãm quá, mình không tốt!?

Thanks
    1
    Năng lực viết bài
    108

Mặc định Re: Crush ngưng nói chuyện với mình!!!

Chuyện của bạn ra sao rồi?

+ Viết bài mới