+ Viết bài mới
Trang 1/3 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 27
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định bảy ngày làm tình với bạn thân

Tuấn năm nay 26 tuổi lập gia đình đã gần ba năm mà không có một mụn con,vợ là Thủy 23 tuổi, đôi vợ chồng trẻ rất khao khát trong nhà có giọng khóc tiếng cười của trẻ thơ. với đồng lương giáo viên ích ỏi của một thầy giáo dạy thể dục của một trường trung học ở Thị Xã Tân An, cộng với số tiền giáo viên mần non ổn định của chị nhà, Hai vợ chồng quyết định rũ nhau lên bệnh viện Từ Vũ Thành phố Hồ Chí Minh khám khoa hiếm muộn. kết quả chị nhà bình thường, nhưng Tuấn thì bị ảnh hưởng của bệnh quai bị từ nhỏ gây biến chứng qua tinh hoàn,dẫn đến tinh trùng yếu, không có khả năng thụ tinh. Bác sĩ trưởng khoa hiếm muộn cho biết anh cần phải tìm một người đàn ông hiến tinh trùng thì mới mong thụ thai được

dưới đây là cuộc nói chuyện giữa đôi vợ chồng trẻ và bác sĩ

--kết quả sao hả bác sĩ?

--à, đã có kết quả kiểm nghiệm tinh trùng cho thấy anh bị bệnh bẩm sinh, do biến chứng, nên tinh trùng rất yếu, không có khả năng thụ thai, trước đây anh có tiền sử bệnh án quai bị, có lẽ đây cũng là một nguyên nhân chính dẫn đến vô sinh

Đôi vợ chồng tỏ nét mặt bàng hoàng

--mong bác sĩ có cách nào chữa trị dùm, vợ chồng chúng tôi rất mong muốn có được một đứa con, bác sĩ giúp dùm đi bác sĩ

--bây giờ y học tiến tiến rồi, vấn đề vô sinh cũng không còn là vấn đề nan giải gì cả, anh có thể cho chị nhà thụ tinh với tinh trùng của một người đàn ông khác

--không được đâu bác sĩ, làm sao tôi có thể dâng vợ mình cho người đàn ông khác, làm sao tôi có thể nuôi con dùm người khác thưa bác sĩ?

--anh không cần phải lo lắng, chúng tôi có kỹ thuật gây thụ tinh mà không cần theo thụ tinh truyền thống. tôi nghĩ anh chị nên suy nghĩ cho thật kỹ trước khi quyết định, bệnh viện chúng tôi hiện có tinh trùng dự trữ. nếu được thì anh chị hãy tiến hành một số xét nghiệm và khám lâm sàng trước khi tiến hành thụ tinh cho chị nhà

tuấn quay sang nói với vợ

--em tính thế nào hả em?

--tùy anh thôi, anh quyết định thế nào em cũng theo anh

Tuấn hỏi bác sĩ

--bác sĩ cho tôi hỏi, tiến hành một cuộc thụ tinh như vậy chi phí cao không bác sĩ

--còn tùy, khám lâm sàng cho chị nhà, xét nghiệm, theo dõi chu kì rụng trứng, nếu chỉ thụ tinh thông thường thì khoảng vài chục triệu, còn làm phẫu thuật tách tế bào trứng sẽ cao gấp nhiều lần, khi trứng đã được theo dõi trong ống nghiệm , quá trình thụ tinh tốt chúng tôi sẽ cấy vào dạ con cho chị nhà, chi phí này không ít đâu. anh chị cứ về suy nghĩ rồi hãy quyết định cũng chưa muộn

Tuấn và vợ chào bác sĩ đi ngẫn ngơ theo hành lang của bệnh viện Từ Vũ, cứ nghĩ đến số tiền ngất ngưỡng mà lòng buồn rười rợi

Tuân nghĩ thầm trong bụng

"có thể tiến hành thụ tinh tại nhà được mà, mình rất rõ chu kỳ kinh nguyệt của vợ mình mà, chỉ cần có tinh trùng, mà tinh trùng của ai mới được chứ? "

Sau một hồi suy nghĩ Tuấn quay sang nói với vợ

--em, hay là tụi mình thụ tinh tại nhà đi

--được không anh?

--được mà, chỉ cần chịu khó đưa tinh trùng vào âm đạo em trong vòng một tuần trước thời kì kinh nguyệt cũng có cơ may thụ tinh mà

--em sợ vợ chồng mình thất bại

--thất bại cũng phải thử, chúng ta cần có một đứa con mà , phải không em?

--nhưng còn tinh trùng?

--anh sẽ nhờ thằng bạn thân anh, thằng Kiệt đó em

--mà biết ảnh có đồng ý không anh?

--anh nhờ là được, bạn bè thân thiết chả lẽ nó từ chối

--em nghĩ không đơn giản như anh nghĩ đâu, đây còn là vấn đề đạo đứa, quyết thống nữa

--thì đành chịu chứ biết sao em, chả lẻ vợ chồng mình khi già cả lại phải chịu neo đơn không con không cháu sau em? với lại thằng Kiệt tướng tá khõe mạnh, anh nghĩ nó hiến tinh trùng cho vợ chồng mình là tốt nhất

--thôi được rồi, anh muốn sao em cũng chiều

--ừm để chiều nay về Tân An anh lại gặp trực tiếp nó nói chuyện

[--Auto Merged--]

bảy ngày đêm làm tình với bạn thân (tiếp theo)

cuộc nói chuyện giữa hai người đàn ông đồng thời là đôi bạn thân trong một quán cà phê gần cầu Tân An

Tuấn ngồi trầm ngâm đưa điếu thuốc là lên môi kéo vài hơi rồi thở kì ra đường lỗ mũi. trên bàn một tách cà phê phin đang chảy nhiễu từng giọt theo sự lo lắng suy tư của Tuấn. Người Tuấn đang đợi cuối cùng cũng đến. Kiệt với bộ đồ đồng phục màu xanh của công an nhân dân. trên vai giờ đây đã gắng quân hàm cấp tá. sau nhiều năm lập nhiều thành tích trong công cuộc đấu tranh phòng chống tội phạm trên địa bàng thị xã Tân An, từ một anh công an với cấp bậc Úy , giờ đây Kiệt đã lên hàng thượng tá thật uy nghi. gặp Tuấn , Kiệt gọi hớn hở

--sao? dạo này rãnh rỗi nhệ, hẹn tao khẩn trương như vậy chắc có chuyện gì hả?

--mày ngồi đi, cha..dạo này bảnh giử hen

--cũng thế thôi, được cái lên chức thì trách nhiệm cũng lên theo, tao bận riếc, còn mày, hôm nay không dắt vợ đi chơi à?

--không, mày ngồi đi, uống gì tao kêu

--sinh tố dâu đi

--ời, mày lúc nào cũng thế, phong độ thế kia mà chỉ toàn uống thức uống phụ nữ nhệ?

--tao vẫn là tao thôi, uống cà phê như mày tao không quen, đành chịu là phụ nữ, nhưng mà tao men lắm nhen mãy? khà khà

--thôi không đùa nữa, tao có việc nhờ mày nè.......em ơi cho ly sinh tố dâu

--sao? chuyện gì nói tao nghe coi

--chuyện là thế này............

--hả, mày muốn xin tinh trùng của tao à? cha, căng quá nha

--giúp tao đi mà

--liệu có ổn không? thế lỡ vợ mày đẻ chẳng khác đứa bé là con tao à?

--thì biết là vậy rồi, giúp vợ chồng tao hen

--nhưng mà mày kêu tao quan hệ với vợ mày à?

--từ từ đã nào, nghe tao nói hết đã......

--à, ra là vậy? thế chừng nào lấy tinh trùng tao hả?

--cứ chuẩn bị tinh thần nhá, ok cái là tao a lô mày lại liền, mai mày rảnh ra bệnh viện đa khoa làm một vài xét nghiệm trước nha.

--yên tâm, tao khõe mạnh chả mang bệnh gì đâu

--biết là thế, nhưng xét nghiệm vẫn hơn chứ mãy

--rồi, mà nè, phải lấy tinh trùng mấy ngày lận

--một tuần cho chắc ăn

--thế à, thế đêm nào tao cũng lại nhà mày tự sử à?

Kiệt giả đò ngu ngơ

--tao chẳng biết làm sao đâu, vợ chồng mày muốn làm gì tao thì làm

--điên à? sao vợ tao lại làm chuyện đó được hả? tao sẽ lấy tinh trùng mày , chỉ mình tao thôi, rồi bơm dô âm đạo vợ tao

--ơ, hay nhệ? mà bơm như thế nào?

--chuyện đó mày khỏi lo, tao tự biết cách

--thế thì tùy

Kiệt nghĩ thầm trong bụng, hà hà cơ hội tới nơi rồi đây, để coi mày làm cách nào lấy được tinh trùng tao, ha ha. Tao sẽ không cho ra nếu mà mày không chịu bú cặc tao. Chờ xem

[--Auto Merged--]

Đêm thứ nhất

Tuấn để vợ nằm nghĩ ngoài bộ salon ở phòng khách, nhường phòng ngủ cho Kiệt để chuẩn bị thao tác lấy tinh trùng của thằng bạn. Tuấn lấy ra ống nhựa và dặn Kiệt

--tí nữa tao ra ngoài cho mày tự nhiên, mày cứ tự xử, khi nào xuất tinh bắn vào ống nhựa này cho tao nhá, nhớ bắn xong đậy nắp lại liền nhe mãy. càng nhiều tinh trùng càng tốt, tỉ lệ thụ thai cao hơn

Tuấn cầm lấy ống nhựa dòm dòm

--ơ, hay nhệ, cái ống này mền dẻo giống silicon thế

--thế mới đưa vào âm đạo được, thôi tranh thủ đi, tao ra ngoài đây

--này, khoan đã, tao thấy không quen, chả biết có cảm hứng gì không nữa

--ơ cái thằng, mày đừng nói với tao là mày chưa từng thủ dâm nhen

--biết là vậy

--thôi nhanh đi, tao ra ngoài đợi

Tuấn đi ra ngoài phòng khách . Tuấn ôm vợ mình và hun một cái

--sao rồi anh?

--nó đang đề ba ở trỏng ấy

--sao lại đề ba? là thế nào?

--ây, cái chuyện của bọn con trai tụi anh ấy mà

--là thủ dâm chứ gì, anh làm như em chẳng tìm hiểu gì về giới tính tụi anh vậy

--ừm, vợ yêu của anh, em coi bộ rành đàn ông quá nhệ

sau nữa tiếng không thấy động tĩnh gì , vợ chồng Tuấn bắt đầu sót ruột

--anh vào xem ảnh thử xem, gì mà lâu thế

--ừ để anh vào

Thấy Tuấn dô Kiệt giả đò ngồi dậy sục cặc, bởi vì từ nảy giờ Kiệt có chịu sục cặc đâu. Kiệt đang muốn gài thằng bạn thân mình vào thế đó mà

--ê , sao lâu thế? Trâu bò à?

--trâu bò con khĩ, tao sục hoài chẳng ra nè

--sao kì vậy?

--bố ai biết được, mà chẳng có hứng thú gì cả sao mà kích thích xuất tinh được?

--ơ cái thằng này, thế mày chưa từng thủ dâm à, trước kia khi chưa có vợ tao vẫn làm được mà, sao mày dở thế

--tao chẳng biết, cứ cái đà này thì xin pó tay chấm cơm

--để tao thử cho, nằm ngữa xuống nào, mệt mày quá

Tuấn cầm lấy con cặc Kiệt sục lên sục xuống. được người bạn thân là trai straigt cầm con cặc mình sao mà sướng gì đâu. Kiệt lim dim đôi mắt rên lên

--hơ…hơ…

--có thế mà cũng làm không xong, cái thằng..

Tuấn càng sục nhanh hơn chỉ mong lấy tinh trùng cho nhanh mà thụ tinh cho vợ mình

--hơ…..hơ…hơ…..từ từ mày, từ từ thôi, tao thấy rát quá

--rát mà rên thế à?

--rát sao không, mày sục nhanh thế chả xuất tinh nổi đâu, rát buốt thế này bố ai xuất tinh nổi

Tuấn sục nhẹ dần. Tuấn thấy con cặc Kiệt chảy nước nhờn ướt hết bàn tay mình. Lần đầu tiên cầm cặc một người đồng giới Tuấn thấy hơi bở ngỡ, Nhưng rồi cầm lâu Tuấn thấy cặc đàn ông khác sao mà lạ lạ và thích thích thế nhệ? Nó nứng lên cướng ngắt và ấm nóng bàn tay Tuấn. Kiệt thì cứ nằm đấy nhăn nhó mặt mày. Kiệt đang sung sướng thì phải. Nếu không phải vì chuyện hiến tinh trùng thì muôn đời Kiệt chẳng có cái phước được người bạn thân này mò mẫn con cặc cho mình đâu. Còn Tuấn, tuy chơi thân lâu năm với kiệt nhưng chưa bao giờ nhìn thấy thân thể trơ trụi lòng thòng lông lá của Kiệt bao giờ. Tuấn bắt đầu thấy sự khác thường trong cơ thể của Kiệt với cơ thể mình. Từ đó giờ nếu có thấy cặc nhau chẳng qua tình cờ thôi, và cũng chỉ là những lúc cặc chưa nứng. Đêm nay Tuấn được thấy tận mắt con cặc gân guốt cứng ngắt của bạn mình mà trong lòng thấy ghanh tị

--cặc mày thế này chơi con nào bố ai chịu nổi nhệ?

--thế mới sướng chứ, mày thấy cặc tao to à?

--ừh to lắm, chắc cở 18 cm nhệ?

--tao chả biết, hông lẽ đi lấy thướt đo cặc, cái thằng, mày cũng phong độ như thế chắc cặc chẳng kém tao đâu

Tuấn thấy xấu hổ

--tao được như mày thì nói làm gì

--ơ thế à, đây xem thử coi nào, sao lại thế nhệ

--điên à, ai đi đòi xem cặc, tập trung, tập trung cho mau xuất tinh đi

Tuấn sục cặc Kiệt nhanh hơn

…aaa…a…a…..hơ….hơ….hơ…….hơ…
    Kiệt ưởn người khi bát đầu xuất tinh

….hơ…hơ….

Hàng loạt tinh khí bắn ra, con cặc Kiệt co giật như khẩu súng. Tuấn nhanh tay đưa ổng thủy tinh hứng lấy tinh khí của Kiệt

..a…a…a……

Tay Kiệt bấu chặt lấy cổ tay Tuấn trong tiếng rên kèm tiếng thở khì khà

….

--mau mau mặc quần dô đi, để lâu tinh trùng nó không tốt, ra phòng khách đợi tao chút

Sau khi Kiệt ra khỏi phòng Tuấn mới gọi vợ mình vào

--em ơi, xong rồi, nhanh lên

--ơi…em dô liền

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    275

Mặc định Re: bảy ngày làm tình với bạn thân

truyện này được đấy hehe

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Truyện vui nhỉ ^^ hi vọng sẽ có baby hehe
    boy_chiu_choi18 nick yahoo nè 8 nha

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    283

Red face Re: bảy ngày làm tình với bạn thân

Nghe có vẻ dzui dzui:c4:

Thanks
    10
    Năng lực viết bài
    0

nhanh nữa lên bạn :">

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

bảy ngày làm tình với bạn thân

Đêm thứ hai

Kiệt đến nhà Tuấn lần này hơi bị trể, do anh phải có mặt tại hiện trường cấp bách để kịp thời xử lý một nhóm đối tượng trộm cướp tài sản với hành vi côn đồ trên địa bàn Thị xã Tân An. Anh vừa làm xong nhiệm vụ thì tức tốc đến nhà Tuấn để giải quyết ba cái vụ tinh trùng đó mà. Kiệt bước dô nhà với bộ trang phục của ngành cảnh sát nhân dân thật là nghiêm chỉnh và manly. Một khẩu súng ngắn được cài ngang thắt lưng

--sao lâu thế? Đợi dài cả cổ rồi đấy, sốt rọt cả này. Vợ chồng tao tính ngủ rồi đấy

--tao bận giải quyết một vụ hành hùng này, gấp quá chả bắt điện thoại được

--ơ, thế à? Bây giờ sẵng sằng chưa đấy?

--rồi,

--anh này, từ từ đã nào, chưa chi….anh ngồi chơi tí, uống nước cái đã, anh uống cà phê để em pha

Cô vợ nói xong thì lật đật đứng dậy định làm cà phê cho bạn thân của chồng mình

--ấy, em khỏi làm, thằng này nó chả bao giờ uống cà phê đâu, cứ rót cho nó ly nước lọc

--thôi được rồi em, cứ để anh tự nhiên, chổ thâm tình, này đề ba đi chứ, tao không có thời gian nhiều đâu đấy

--thủng thẳng chứ lại.

Tuấn và Kiệt đi vào phòng ngủ như mọi lần. Kiệt tháo khẩu súng ngắn ra để lên bàn trang điểm của cô vợ. Anh nhanh tay tháo dây thắt lưng ra và tuột quần xuống trước mặt Tuấn. dường như con cặc của Kiệt đã cương cứng tự khi nào. Cây hàng hấp dẫn gợi cảm của Kiệt chỉa thẳng về phía trước . Kiệt cởi quắc luôn cái áo công an của mình

--này, chẳng cần phải cởi áo, mày làm như quan hệ tình dục với phụ nữ không bằng

--không làm thế chả có cảm hứng đâu, mà phòng vợ chồng mày nóng nực muốn chết

--thế thì cứ cởi tất tần tật cho mát vậy

--rồi đấy bắt đầu đi chứ

--ơ hay nhệ, thế mày chẳng tự làm được à, cứ bắt tao sục cặc cho mày hoài à

--làm thì được, nhưng tao sợ không không bắn nổi, mày cũng biết tao chả tập trung được đâu, mày không làm kêu vợ mày vào đây

--giỏi nhệ, đụng đến vợ tao là chết đấy nhá

Tuấn giởn đùa quơ tay lên bàn trang điểm của vợ cầm khẩu súng đùa giởn. Tuấn ngắm vào Kiệt miệng hô ta

--bằn bằn, một phát là chết ngay nhá

--này điên à, không giởn thế nhá, súng có đạn đấy

Tuấn lật đật bỏ khẩu súng xuống bàn

--ơ, ghê nhệ, thế đi đâu mày cũng mang theo bên mình vậy à?

--có đạn thật đấy không đùa được đâu

--biết rồi, tao tưởng mày chỉ mang theo hù mấy thằng tội phạm nhác cấy thôi chứ, biết có đạn bố ai thèm giởn

--thôi, sục nhanh đi mày

Tuấn cầm lấy con cặc của Kiệt sục lấy sục để, cũng như mọi lần Kiệt cứ hít hà khe rẽ rồi thỉnh thoảng cắn răng vì sướng. nước nhờn chảy ra làm bôi trơn cái đầu con cặc Kiệt. đêm nay Tuấn lại sục cặc cho một người đàn ông mà người đó lại là bạn thân mình. Tuấn nhìn thấy từng đường nét vạm vỡ trên thân xác lõa lồ của bạn. một chút cảm giác thấy thích thích đàn ông trổi dậy trong lòng. Nước nhờn rin rít tiết ra ướt cả bàn tay Tuấn. cô vợ bé bỏng thì cứ vô tư lự ngồi nghĩ ở phòng khách. Cứ mặc cho chồng và người bạn. bởi cô nghĩ là mình xưa nay rất hiểu chồng mình. Chẳng một chút hoài nghi. Cũng đúng thôi. Tuấn là một người đàn ông rất mực yêu thương vợ và tâm tư chưa bao giờ nghĩ là mình phản bội vợ hiền. liệu có khi nào bảy ngày tiếp xúc tình dục với đàn ông mà Tuấn cảm thấy có cảm giác hay không ta?

Trong phòng ngủ

--cho ra đi mảy?

--từ từ cái thằng, bộ muốn ra là ra à, không đạt cực khoái làm sao có sự xuất tinh?

--tao mõi tay lắm rồi nè

--vậy thì đổi tay kia đi

--haizz, mày trâu bò hết sức, sau này lấy vợ chắc vợ mày chịu không nổi với mày

--thế bình thường mày quan hệ với vợ khoản bao lâu ra?

--bốn năm phút và cùng

--ớ, nhanh thế à?

--chứ mày muốn bao lâu nữa?

--tao tưởng cả tiếng ấy chứ…hơ…hơ….hơ

--trâu bò hay sao mà cả tiếng, chỉ cần đút vào, 4 năm phút là ra mất rồi, sao..định chừng nào lấy vợ đâu

--bây giờ chưa phải lúc, này…thế khi vợ mày sinh thì con mày gọi tao là gì hở?

--ờ…..thì

--chẳng khác nào tao là ba nó..hơ….hơ….

--thế mày muốn nó gọi mày bằng ba à?

--tao không có ý đó, mà mày có định sau khi nó lớn lên sẽ cho nó biết sự thật không?..a..a..a….nhẹ nhẹ thằng quĩ

---sao cũng được, người có công sanh thành, người có công dưỡng dục, con nào mà chả là con

--yên tâm, mày cứ việc làm ba đẻ của nó, con của mày cũng như con tao, vậy đi..á….từ từ thôi nào

--sao hôm nay mày lâu ra thế, mõi cả hai tay rồi nè

--chịu khó tí đi, chắc chả đủ kích thích, tao thấy không phê gì cả..hơ…..hơ…hơ

--sao nay sao thế hả?

--này đầu đĩa có mở phim được không hả?

--được chứ sao không,

--thế có phim gì kích thích không nè

--có, cả đống đây này

---cha, vợ chồng sưu tầm giử nhệ? Thế vợ cũng xem à

--đàn ông mà mảy, ban đầu bả ngại riếc rồi vợ cũng cùng xem

--ơ, hay nhệ, đây là tàn trử văn hóa phẩm đồi trụy nhá, mở lên tao xem lấy cảm hứng xem nào

Tuấn nghe lời Kiệt mở cho Kiệt xem một cái đỉa chiếu phim sex. Tuấn cũng bị rạo rực theo cuồn phim sex ấy. thế nào chút nữa Tuấn cũng đè con vợ ra quất cho mà xem. Đàn ông mà xem phim kích dục bố ai mà không nghĩ đến tình dục. có vợ thì quất vợ. không có vợ thì thủ dâm

--này, cho ra nhanh đi chứ, tao còn màn hai cảnh hai nữa

--màn ha cảnh hai là thế nào?

--vợ tao đang đợi kìa mày

Kiệt đùa mò lấy con cặc Tuấn . con cặc cứng ngắt độn lên u một cục ngay cái quần tà lỏn của Tuấn

--nứng cặc rồi à?

--thế mày nghĩ tao liệt dương chắc?

--tao cứ nghĩ thế, chứ sao lại không có khả năng sinh con….aaaaaaaa đau, thằng quĩ

--mày cứ lãi nhãi hoài đi nhá..tập trung dô xem nào

--mày xem kìa, con nhỏ đó bú cặc thấy có vẻ thích thú quá nhĩ, thế vợ chồng có khi nào làm giống như phim không?

--cô ấy chả bao giờ dùng miệng bú cặc tao

--sao vậy?

--thế đấy, phụ nữ Việt Nam, ngại ấy mà

--vọ chồng kì nhệ, té ra mày không biết cái cảm giác được cái miệng bú cặc là như thế nào à?

--không, chuyện quan hệ tình cảm vợ chồng, không phải gái gú ngoài đường, cô nào dâm lắm mới dám bú, mày tưởng em nào cũng chịu bú cặc chắc

--ơi, đúng là cổ lỗ xỉ, hôm nào dạy bảo lại vợ nhá..hơ…hơ..hơ

--mày cứ nói chuyện thế này biết bao giờ ra hả, mõi tay quá đi

--a…

Tuấn hất con cặc Kiệt một cái bạch

--tiếp đi chứ

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

hí hí hí .Amen ,xin chúa tha tội cho con !!!

huynhvihiep đang ẩn Thành Viên Chưa Kích Hoạt
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

mới ngay thứ 2 sao ngưng rồi hjhj vui wa' hj:D

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    283