Mùa hè đang đến, bạn đang cần những bộ trang phục thoải mái và thoáng mát để mặc trong nhưng lúc ở nhà nhưng vẫn rất sành điệu. Đến với 123do để sở hữu cho mình những đồ bộ mặc ở nhà với giá cực rẻ.

Kiểu thun lửng

Chất liệu vãi cotton thoáng mát và co giãn tốt giúp bạn có thể thoải mái nhất trong khi làm những công việc gia đình cũng như trong những lúc nghỉ ngơi đọc sách hay xem tivi cùng mọi người trong nhà. Có rất nhiều màu sắc tươi trẻ phù hợp với thời tiết mùa xuân hè, bạn sẽ có nhiều lựa chọn để thể hiện cá tính của mình. Bộ đồ mặc nhà luôn giữ được vẻ đẹp và sự tươi mới sau thời gian dài sử dụng. Chất liệu bền màu, không bị xù lông, bùng gối giúp bạn luôn thời trang, xinh đẹp dù trong nhà hay ngoài phố.

Đồ bộ mặc ở nhà có 3 kiểu: kiểu thun lửng, kiểu thun và áo hai dây kate với nhiều màu sắc khác nhau rất dễ thương và dịu dàng.Có kế trẻ trung, năng động rất dễ thương, đồ bộ mặc ở nhà là lựa chọn của rất nhiều chị em phụ nữ.

Hãy mua ngay để bạn luôn trẻ trung và xinh đẹp trong mắt các chàng dù trong nhà hay ngoài phố !

Tiết kiệm đến 45%

Chỉ có tại : http:///team.php?id=263&mmo=MaLong