+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 3 của 3
    Thanks
    17
    Năng lực viết bài
    117

Question Bị trai thẳng sờ mó

Mấy đứa con trai giỡn với nhau bóp cu, tuột quần nhau thì chuyện bình thường rồi, còn trường hợp của mình thấy hơi lạ nên chia sẻ xem có ai từng giống mình ko.
    Số là mình với 1 anh làm chung trong cơ quan thuê nhà trọ ở cùng, vừa đỡ tiền vừa đi ăn đi uống chung cho vui. Mà mình cũng tin là gayradar của mình cũng ko đến nỗi tệ, anh này thì có vợ và con nhỏ rồi, tính cách thì ko có gì phải nghi ngờ, hút thuốc, bừa bộn, lười lười, cách cư xử cũng ko lúc nào làm mình thấy nghi ngờ, nhiều lúc ổng bày đầu cho đám đi karaoke ôm, massage ôm nữa, mình cũng đâm lao theo vui cùng mấy ổng thôi chứ ko ham gì mấy cái đó. Chỉ duy nhất có 1 chuyện đó là tối ngủ ổng ngáy rất to và hay ôm mình, có hôm đang mê ngủ cảm giác như có ai đó mò cu mình luôn, mấy hôm sau ráng tỉnh xíu thì đúng là ổng ôm mình xong là tay vờn xuống thọc vào quần mò cu mình thật, mà lúc đấy ổng vẫn ngáy phà phà, mà làm ảnh hưởng giấc ngủ lắm nên mấy lúc sau cứ có cảm giác vậy là mình đạp ổng ra rồi ngủ tiếp. Giờ mình ra ở riêng cho khỏe rồi, chuyện cũng mấy tháng trước rồi nhưng giờ nghĩ lại vẫn thấy sao sao ấy, ổng nhớ vợ thì tối lăn qua ôm thì cũng chấp nhận đi, trước học đh ở chung thằng bạn cũng hay vậy, nhưng mò cu là ko thể hiểu nổi ,có bạn nào gặp trường hợp này chia sẻ với nhé, vẫn còn thấy hoang mang.

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định Re: Bị trai thẳng sờ mó

Muốn mà chẳng được toàn ở mình nên ko có tiếp xúc với straight
    nhưng chắc nó mớ ngủ hay nó sờ vui thôi

Thanks
    17
    Năng lực viết bài
    117

Mặc định Re: Bị trai thẳng sờ mó

Quote Nguyên văn bởi Nvthinh Xem bài viết
    Muốn mà chẳng được toàn ở mình nên ko có tiếp xúc với straight
    nhưng chắc nó mớ ngủ hay nó sờ vui thôi
    Mình cũng đoán là vậy, nhưng cảm giác vẫn thấy sao sao ấy, nửa bực bộ,i nửa khoái khoái

+ Viết bài mới