+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 2 của 2

Chủ đề: be mine

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    276

Mặc định be mine

HI chào các bạn ,mình là thành viên của diễn đàn lâu rồi từ khi mình 20 tuổi , mình củng add nhiều nick lắm với hi vọng tìm được "bạn " , giờ mình 25 rồi , qua bao năm tìm kiếm cũng vẫn chưa có ai, không biết tại sao nhưng chắc vì ngoai hình của mình là chính, mình thấy ngoài đường mấy anh xấu vậy mà có bạn gái đẹp ghê , vậy ra tiêu chuẩn trong thế giới chúng ta cao hơn rồi , nói vậy thôi chứ mình biết trong giới nào thì việc tìm kiếm người yêu cũng khó .Thật ra mình cũng hẻn hò đôi ba lần , số mình hên gặp được những người rất tử tế nhưng mình vi nói chuyện không hợp nên không tiếp tục nữa.Nghe đồn nam 2012 tận thế , nếu mà là thật thì mình sẽ chết mà chưa từng yêu một lần ah. Thật là đáng thương .Thật ra mình cũng biết mình chẳng hơn vì ai chỉ là một sinh viên liên thông vừa học vừa làm , mình gặp anh nào đẹp một tí thì mình chẵng dám nhìn đâu:c16: ,hihihihi bởi vì lúc đó trong đầu lại mơ tưởng viễn vong . Xem nào mình mập, lùn , va nhan sắc chắc được 5 điểm . Hôm nay viết bài này với một tia hi vọng mới . đây là yh ne [email protected]iiiiiiiii chúc mọi người vui.:c11::c11:

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    355

Mặc định Re: be mine

kết bạn thoi có được ko nhỉ
    I promised I always would love you, if skies would be grey or blue
    I said I would guard and protect you, and keep you free from all harm
    And if life should ever reject you, that love would ever each storm

+ Viết bài mới