+ Viết bài mới
Trang 2/2 ĐầuĐầu 12
Hiện kết quả từ 11 tới 17 của 17
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định Re: Nhóm Thanh Xuân tuyển thành viên mới

Đã ad các bạn nhé, còn bạn nào muốn tham gia nhóm không?

Thanks
    1
    Năng lực viết bài
    168

Mong được trò chuyện cùng mọi người trong nhóm.... 0901812677

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    274

add zalo mình nếu phù hợp nhé bạn: không 76 năm 26 1 bảy 2 bảy

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    165

Quote Nguyên văn bởi GayBeFriend Xem bài viết
    Đã ad các bạn nhé, còn bạn nào muốn tham gia nhóm không?
    một số bạn chưa dc add, cũng chưa dc chủ topic trao đổi sơ bộ, chắc ảnh avatar mấy bn kia có gì đẹp hơn hay tốt hơn tụi này nhỉ ?!, mấy bn dc add nên hiểu rõ nha ^^!, mình sẽ lập nhóm riêng, cũng trên tiêu chí trên! mấy bạn ko dc admin add thì cứ add zalo mình: 0123 501 hai hai không bốn

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Quote Nguyên văn bởi peiddiep Xem bài viết
    một số bạn chưa dc add, cũng chưa dc chủ topic trao đổi sơ bộ, chắc ảnh avatar mấy bn kia có gì đẹp hơn hay tốt hơn tụi này nhỉ ?!, mấy bn dc add nên hiểu rõ nha ^^!, mình sẽ lập nhóm riêng, cũng trên tiêu chí trên! mấy bạn ko dc admin add thì cứ add zalo mình: 0123 501 hai hai không bốn
    Cảm ơn bạn đã góp ý.
    Nhóm mình dựa trên nhiều tiêu chí cũng như mối quan hệ giữa các thành viên với các bạn muốn tham gia.
    Nên nhóm sẽ có sự đồng ý của các bạn thành viên hiện tại, để tránh sự ngại ngùng, hay đã có hiềm khích từ trước.
    Nhóm mình mong các bạn vào sẽ có sự hòa nhập với nhóm, chứ không phải vào cho vui, hay vào vì đẹp như bạn nói.

Rất cảm ơn bạn và mong các bạn khác thông cảm, mình mong các bạn hiểu rõ nếu bạn tự ti và mặc cảm về bản thân mình, thì thay vì đổ lỗi và làm nhiều điều khó coi, thì nên tự chăm sóc bản thân và phát triển nhân cách mình tốt hơn. Không ai là tốt cả, ai cũng phải cố gắng để tốt hơn.
    Mình cũng mong nhóm bạn peiddiep sẽ phát triển tốt, nhất bạn sẽ có những người bạn tốt và đẹp theo như những tiêu chí mà bạn mượn của mình.
    Cảm ơn bạn.

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    165

Dear, cám ơn bạn đã phản hồi, nhưng mình thật khó hiểu vì bạn chưa nói chuyện trao đổi với tụi mình thì làm sao biết được tụi mình hợp hay ko hợp, tự tin hay tự ti ?! và mình thấy chuyện phản hồi thẳng thắng thì chẳng có gì khó coi cả, hi

Quote Nguyên văn bởi GayBeFriend Xem bài viết
    Cảm ơn bạn đã góp ý.
    Nhóm mình dựa trên nhiều tiêu chí cũng như mối quan hệ giữa các thành viên với các bạn muốn tham gia.
    Nên nhóm sẽ có sự đồng ý của các bạn thành viên hiện tại, để tránh sự ngại ngùng, hay đã có hiềm khích từ trước.
    Nhóm mình mong các bạn vào sẽ có sự hòa nhập với nhóm, chứ không phải vào cho vui, hay vào vì đẹp như bạn nói.

Rất cảm ơn bạn và mong các bạn khác thông cảm, mình mong các bạn hiểu rõ nếu bạn tự ti và mặc cảm về bản thân mình, thì thay vì đổ lỗi và làm nhiều điều khó coi, thì nên tự chăm sóc bản thân và phát triển nhân cách mình tốt hơn. Không ai là tốt cả, ai cũng phải cố gắng để tốt hơn.
    Mình cũng mong nhóm bạn peiddiep sẽ phát triển tốt, nhất bạn sẽ có những người bạn tốt và đẹp theo như những tiêu chí mà bạn mượn của mình.
    Cảm ơn bạn.

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    94

Rất vui đc vào nhóm 035.3955.63 sáu

+ Viết bài mới
Trang 2/2 ĐầuĐầu 12