+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 2 của 2
    Thanks
    24
    Năng lực viết bài
    191

Question Nhớ zai. Zai đẹp nhưng khó hiểu quá ..

Ngay từ đầu gặp đã biết là không hợp nhưng vẫn bị cám dỗ, và giờ vẫn đang thấy tiếc, thấy nhớ...
    Chuyện là mình và ảnh đi chơi cùng nhóm bạn chung (mutal friends của 2 đứa chứ 2 thằng cũng ko biết nhau). Mình với ổng đó chung 1 phòng, phòng 1 giường đôi ...
    - Lần gặp mặt đầu tiên:
    Ban đầu trước khi gặp đi chơi, cũng có thấy qua ảnh trên fb rồi. Thấy ổng cũng đẹp zai. Tên ổng cũng giống tên mình, mà trong tên còn có chữ Công nữa, mình thì lại là thụ (ahihi) nên tự nhiên nghĩ có khi nào là ý zời đem zai đến cho mình =))
    Hôm gặp mặt khởi hành chuyến đi, mới là lần gặp mặt ngoài đời lần đầu tiên. Đúng là đẹp zai thật. Cơ mà mình không thích cái phong cách thời trang này, có chút gì đó kiểu bụi bụi, trẩu tre, thanh niên thời bây giờ (phong cách ăn mặc kiểu này chắc đa số mọi ng thấy bình thường, tại tính mình hơi "khác người" nên thấy vầy thôi). Rồi qua một hồi đi chơi, uống nước chờ chuyến xe khởi hành, thấy tính ổng cũng không hợp tính mình. Nên ngay từ lúc đó đã biết là zai đẹp mà không phải của mình.
    (Giới thiệu qua 1 chút về tính cách mình để mọi người "thông cảm". Sẽ không có chuyện này nếu tính mình không như này. Mình hay suy nghĩ, thường suy nghĩ rất nhiều, nhiều tới nỗi nhiều khi nó trở thành suy diễn luôn. Suy nghĩ rất nhiều nhưng hành động lại rất ít. Mình thường ngồi nghe và quan sát trong 1 nhóm bạn, để theo dõi và cố gắng hiểu 1 ai đó thông qua ngôn ngữ, cử chỉ, hành động của họ mà ko giao lưu, nói chuyện trực tiếp với họ. Yes, mình là người sống nội tâm, ít nói, và còn hay tự ti nữa ..)
    - Hôm đi chơi đầu tiên:
    Mọi thứ vẫn như ấn tượng ban đầu. Đẹp zai, nhưng không hợp tính mình, không phải của mình. Lúc về phòng, ổng có thay đồ ngay bên giường khi mình ở đó, mình cũng biết là ổng thay bộ đồ ngoài thôi, vẫn sẽ còn sịp cơ mà thôi ko nhìn, tập trung dọn đồ của mình. Thực ra cũng muốn nhìn lắm lắm, mà sợ lại thêm thèm nên thôi (nghiện còn ngại). Ổng cũng nói đại ý là "a e con zai với nhau nên a mặc sịp trong phòng ko sao nhé" v.v.. "ở nhà a còn toàn ở truồng" v.v.. (cái này chắc mọi người thấy bình thường. Mà trong hoàn cảnh ấy mình lại thấy như một lời gợi ý, một cái đèn loé xanh rồi tắt). Rồi có lặp lại 1 lần nữa, thay đồ trong phòng, khi đi tắm. Mình có thấy đc cái sịp tam giác, tắm xong đi ra là cái boxer. Và rồi từ lần đó, ko thấy ổng mặc sịp trước mặt mình lần nào nữa. Tối hôm đó, 2 đứa chung giường, chung chăn, mà nằm ở 2 mép giường. Có 2 cái gối chắn giữa đè lên chăn luôn (thực ra mãi đến hôm sau nữa mình mới để ý chuyện có cái gối chắn giữa). Đêm ấy ngủ không say vì mình đang ốm ngạt mũi, giường lại mềm quá nữa. Đêm chập chờn ngủ, cứ có cảm giác giường hơi rung rung, chăn hơi động động, mơ hồ loáng thoáng như ông kia đang nằm tuốt lươn (chắc do ăn hàu, uống nhiều rượu). Mà cứ mỗi lần mình mở mắt hay quay qua nhìn thì lại không thấy động tĩnh gì nữa. Một hồi rất lâu, đến cỡ 5 6h sáng mệt quá mình mới chính thức ngủ đc 1 chút. Mà từ lúc bị thức giấc là 1 2h j đó, tới 5 6h, cứ có cảm giác ông bên kia đang tuốt lươn, mà đc 1 hồi là dừng, nên nghĩ chắc do bản thân CDSHT thôi, chứ ai mà cứ tuốt 1 hồi là dừng, rồi tuốt j vài tiếng ko xong. Đêm đó còn có cảm (giác) tưởng (tượng) như ổng vắt tinh rơi xuống nệm, bột bột vài cái. Mà hôm sau có check qua cái nệm ko thấy gì nên càng nghĩ mình bị CDHST.
    - Hôm thứ hai:
    Vì trước đó qua nhóm bạn chung cũng có biết ổng đi tập gym, ổng cũng biết mình có muốn đi tập gym. Nên tiện chuyện này mình bắt chuyện với ổng trước (chứ bình thường mình cũng chẳng bắt chuyện trước bao giờ, ai hỏi gì thì trả lời nấy rồi thôi). Thấy ổng cũng nhiệt tình giải đáp, nhưng buồn là ổng ko rủ tập gym chung ahuhu T_T (mình muốn tập gym lâu lắm rồi ấy, mà lười + ko có động đực/lực + ko có ai hướng dẫn ko biết tập như thế nào, tập sao là đủ). Thấy ổng bảo với mọi ng là chưa có ny, mà có lần mình nghe thấy ổng nc với ai đó, giọng nữ, mà kiểu giọng điệu nhẹ nhàng, tán tỉnh, nếu ko phải ny thì hơi lạ. Rồi tối hôm ấy nữa, cũng thấy ổng nc với ai đó, giọng điệu cũng vậy đó, chắc là ng đó đó. Vậy mà nói chưa có ny, có ng kêu do ổng kén chọn, hay là ổng chưa có ny, chỉ có bạn tình thôi nhỉ, đang chăn rau chả hạn (?) Rồi tóm lại là mình chùm chăn cố ngủ cho đỡ mệt, vẫn nghe thấy ổng nc điện thoại với ng kia, gì mà "uống sữa trực tiếp từ vòi", gì mà "xem mặt để làm gì", gì mà "thôi không có nhu cầu". Nói chung là ko biết mọi ng sao, chứ mình lúc đó là đang nghĩ 2 ng đó đang nói về mình (chắc lại CDSHT). Rồi tự nhiên mình lại thoáng nghĩ, hay ổng gay, còn cái ng kia là bot, giọng cao như nữ, nếu thế thì việc ổng nói chưa có ny có thể coi là đúng không phải nói dối, ổng cũng ko phải dạng ong bướm chăn rau (?). Rồi hồi sau khi ổng nc đt xong, mình cũng cảm tưởng ổng tuốt lươn. Mà có zai thẳng nào coi MV mới của Chi Pu đc 1 lát mà bỏ ko coi nữa ko, mình ko thẳng mà còn hám xem hết nữa mà. Mà lát sau còn nghe ổng xem Pew Pew react cái MV đó nữa. Thật ko hiểu ấy, chả nhẽ ổng dạng bisexual, phải ngắm cả zai cả gái mới tuốt lươn đc sao? Đêm ấy mình cũng ngủ đc có chút là tỉnh giấc. Mới nhận ra có 2 cái gối chắn giữa này chắc do ông kia cố tình để vì mình ko để gối ở đó bao giờ. Rồi thấy ổng nằm sát vô đó (tức là gần giữa giường luôn đó), mặt quay hướng mình. Nằm ngắm ổng luôn, đẹp zai ghê ấy, lúc nhắm mắt ngủ còn trông kiểu ngây thơ đáng yêu ấy, nhìn cám dỗ lắm luôn. Một hồi lâu sau mình ko kiềm chế đc, nghĩ dù j cũng là đêm cuối, sau này chắc ko gặp lại đc nữa nên chủ động hơn 1 chút, mò chân qua tìm chân ổng để khều khều (đêm qua khi có cảm tưởng ổng tuốt lươn mình cũng thử kiểu này rồi, khều chân đc 1 2 cái là thấy ông né chân chỗ khác nên bỏ). Nhưng hôm này thò chân qua hàng gối giữa sâu hơn, khều chân lên cao hơn, cao hơn nữa, tìm chỗ giữa háng. Cò rờ thấy gồ dày hơn 1 chút, mà ko rõ là nếp quần hay là hàng vì quần ông này khá dày. Mà nếu là hàng thì cũng là dạng tương đối cơ mà rờ ko thấy cái đầu khấc nên chắc có thể ko phải là hàng.. Khi đó ổng đang nằm nghiêng, chân khép nên ko rờ đc mấy, có dùng chân men theo giữa để tiến sâu vào háng, dùng chút lực chân để đẩy chân trên lên mà ko đẩy được. Nói túm gọn là mình có cố ý mân mê mò mẫm, mà thấy ổng ko có phản ứng gì gọi là "hợp tác", cũng ko hẳn là "phản kháng". Đêm ấy, mình có đưa tay lên bụng ổng, tay rê quanh rốn đc 1 vòng, thấy tay ổng đưa xuống đẩy tay mình ra. Rồi cố lần nữa, mân mê rốn ổng lần 2, sờ thên đc chút lông ngay dưới rốn, vẫn bị ổng gạt tay ra. Rồi sờ luôn tay ổng... Nói chung là nhìn ổng thấy thèm, sờ đâu cũng thấy thích. Nhìn mặt ổng lúc ngủ, đã đẹp zai lại thêm phần ngây thơ nên rất cám dỗ. Nhìn mà muốn rờ mặt ổng, rờ môi, rờ tai, đè ổng ra cưỡng hôn ... Mà sợ làm lố quá, ng ta bật dậy phản kháng đánh túi bụi. Sau lúc rờ bụng ko đc, ổng còn nằm lui lại, kiểu hất chăn lên nhìn xuống tỏ thái độ (ổng hất chăn lên thôi chứ có mở mắt nhìn ko thì ko rõ vì phòng tối) nên mình cũng ko dám làm gì nữa. Một hồi sau, do nghĩ là đêm cuối rồi, nên yolo liều chút. Tự mình cởi đồ mình, tuốt lươn làm cái nệm, cái chăn rung rung, nhún nhún như đêm qua ổng làm. Rồi còn đứng dậy đi vô đi ra vệ sinh 2 lần, ko rõ là với chút ánh sáng le lói ngoài đường hắt vô thì ổng có nhìn đc j ko nữa. Rồi nằm 1 lát, chán chủ động rồi chuyển qua chế độ thụ động, mà ổng cũng chả động tĩnh gì. Còn nằm quay lưng lại nữa chứ. Nên mình lại chủ động, mò tay sang. Chạm đc vô lưng, rờ tay xuống cạp quần, kéo kéo nhè nhẹ, ý kiểu muốn ổng nằm sát vô, mà ổng còn nhích nằm ra xa hơn. Lúc đó mình thấy nản rồi, nhìn đt cũng 4h hơn j rồi. Mình đã nghĩ là có thể ổng kiểu thích dạng "mèo vườn chuột" nên đã ráng cố gắng kiên trì mò mẫm, mà vẫn thấy "ko hợp tác" nên thôi quyết định là từ bỏ. Mặc đồ vô rồi ráng ngủ tiếp. Vậy mà sau đó vẫn có cảm tưởng ổng tuốt lươn, giường nó rung rung...
    - Ngày cuối cùng:
    Sáng dậy có cảm giác ổng né tránh ánh mặt của mình. Mãi lúc sau xuống ăn sáng thì mới thấy bình thường trở lại. Và rồi từ đó tới giờ, mình vẫn nhớ zai, vẫn thấy tiếc ahuhu. Quan trọng nhất là, vẫn thấy mơ hồ, khó hiểu, ko thể hiểu nổi ổng nghĩ gì, muốn gì (mà như đã nói, tính mình hay theo dõi để hiểu xem họ muốn gì, vì sao cư xử hành động như vậy).

- Câu hỏi cần trả lời: mọi ng nếu đã dành thời gian đọc thì cho mình xin chút ý kiến, phân tích, giải đáp giúp mình luôn nhé, mình đang mông lung, rối não quá.
    + Câu hỏi lớn nhất là: Người ấy là ai? (Độc thân, Gay, Có ny rồi). Thật luôn ấy, chỉ muốn tống ổng lên cái show đấy để biết ổng là sao.
    + Tại sao ổng tuốt lươn mấy tiếng đồng hồ, ngay trên giường, bên cạnh mình? Trong khi đó ổng cũng có thể vô wc tắm và giải quyết mà?
    + Hay ổng thích kiểu có chút kích thích, muốn tuốt lươn khi có ng lạ ở gần? Hay bị mộng du? Hay thói quen rờ lươn khi ngủ?
    + Mà ổng có ngủ thật ko vậy?
    + Rồi sao mình mò mẫm thì ko thấy "hợp tác"?
    + Mình bị CDSHT cấp độ nặng lắm sao?

Thực sự là ngay từ lúc gặp đã thấy đẹp zai, nhưng tính cách, lifestyle ko hợp nhau, nên đã ko có ý định cưa zai thả thính gì. Chỉ là vì bị cám dỗ thôi, rồi giờ lại thành tiếc và buồn.

P/s: biết là ko thể nhưng nếu chẳng may, vô tình, ý zời (hay j cũng đc) anh đọc được cái này thì làm ơn chỉ cần cho em biết chuyện gì đã xảy ra vậy, Cần Lời Giải Thích.
    P/s 2: biết là cũng khó xảy ra lắm, nhưng nếu ny anh mà đọc đc cái này thì: mình xin lỗi bạn, mình ko có ý phá vỡ hạnh phúc j đâu, chỉ là nhất thời bị cám dỗ quá thôi, mà đêm đó cũng đâu có j xảy ra đâu.
    _=_ EVERYTHING HAPPENS FOR A REASON _=_

2. The Following User Says Thank You to mbmiiisse For This Useful Post:

Thanks
    30
    Năng lực viết bài
    34

Mặc định Re: Nhớ zai. Zai đẹp nhưng khó hiểu quá ..

mình trước đây cũng một lần có dip ngủ chung với bạn kia, nữa đêm cũng bạn bia mò như vậy, mình thấy rất khó chiụ, cố gắn gạc tay ra, giả vờ nằm ra xa, rồi nằm úp lại đủ kiểu...rất lâu sau bạn í mới bỏ cuộc... nhưng vì nể mặt bạn bè nên mình giả vờ như ko biết gì...nhưng thật sự là mình ko thích @@

+ Viết bài mới