Kính thưa các bác, Thời buổi kinh tế khó khăn, thôi thì nhà cháu cũng phải cố một tí, làm thêm trang rao vặt lấy tiền đong gạo, mua thêm ít protein cho các cháu. Nếu các bác ghé thăm web nhà cháu (www.muatructiep.vn) đảm bảo các bác sẽ thấy thích vì giao diện dễ nhìn và thân thiện. Web nhà cháu là web rao vặt video, chuyên đăng tin chính chủ, phục vụ cho các bác mua bán nhà đất cũng như ô tô (toàn tài sản có giá cả), với tiêu chí "người thật, việc thật". Tin đăng bên cháu toàn là tin đăng chính chủ thôi các bác nhé, và đều có số liên lạc với trực tiếp người bán nên các bác không lo phải qua trung gian đâu. Nhà cháu quảng cáo cũng đã dài, kính mời các bác qua www.muatructiep.vn để ủng hộ cháu nhé. Nhân dịp khai trương nhà cháu khuyến mại đăng tin MIỄN PHÍ cho các bác: - Chỉ cần gửi ảnh, chi tiết thông tin quảng cáo và đường link trên youtube (nén lại thành một file là tốt nhất) về địa chỉ: [email protected] là đảm bảo tin của các bác sẽ được đăng MIỄN PHÍ trong thời gian sớm nhất. Các bác lưu ý là bác nào không có link youtube thì cháu vẫn đăng tin nhưng sẽ không có phần video nhé. Ngoài ra cháu cũng trực tiếp phục vụ các bác trong phạm vi nội thành hà nội (trực tiếp đến ghi hình). Giá cả cũng sẽ khuyến mại cho các bác (giảm 33%, còn 200 nghìn/tin thường). Các bác xem chi tiết tại: www.muatructiep.vn nhé Một lần nữa xin cảm ơn các bác đã đọc hết tin của cháu và rất mong được đón tiếp các bác. Danh sách các loại bất động sản trong web nhà cháu đây ạ: Bán đất thổ cư quận Long Biên Hà Nội Bán Đất phường Đức Giang,quận Long Biên Bán nhà Long Biên, Hà Nội Cho thuê nhàLong Biên, Hà Nội Bán nhà Hà Nội Cho thuê nhà Hà Nội Bán liền kề - biệt thự quận Long Biên Hà Nội Bán Biệt Thự BT8 Việt Hưng Bán nhà trong ngõ quận Đống Đa Hà Nội Bán nhà Đống Đa, Hà Nội Cho thuê nhà Đống Đa, Hà Nội Bán nhà Hà Nội Cho thuê nhà Hà Nội Bán chung cư tập thể quận Từ Liêm Hà Nội Bán chung cư tòa nhà CT2A Nghĩa Đô, Từ Liêm, Hà Nội Bán nhà Từ Liêm, Hà Nội Cho thuê nhà Từ Liêm, Hà Nội Bán nhà Hà Nội Cho thuê nhà Hà Nội Cho thuê nhà mặt phố quận Hai Bà Trưng Hà Nội Cho thuê nhà làm văn phòng, cửa hàng...tại Võ Thị Sáu, Hai bà trưng, Hà Nội Bán nhà Hai Bà Trưng, Hà Nội Cho thuê nhà Hai Bà Trưng, Hà Nội Bán nhà Hà Nội Cho thuê nhà Hà Nội Bán đất dự án quận Long Biên Hà Nội Bán Đất phường Giang Biên,quận Long Biên Bán nhà ở Long Biên, Hà Nội Cho thuê nhà ở Long Biên, Hà Nội Bán nhà tại Hà Nội Cho thuê nhà tại Hà Nội Bán chung cư tập thể quận Thanh Trì Hà Nội Bán nhà ở Thanh Trì, Hà Nội Cho thuê nhà ở Thanh Trì, Hà Nội Bán nhà tại Hà Nội Cho thuê nhà tại Hà Nội Bán liền kề - biệt thự quận Ba Đình Hà Nội Bán nhà Ba Đình, Hà Nội Cho thuê nhà Ba Đình, Hà Nội