+ Viết bài mới
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 11
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định Mong được sự giúp đỡ và lời khuyên của mọi người

Reng reng… tiếng chuông điện thoại kêu, tôi cầm chiếc điện thoại lên và đọc tin nhắn. Đọc xong tin nhắn tôi thấy vui mừng vì có 1 người muốn làm quen với mình, 3,4 ngày sau người đó xin tôi địa chỉ yahoo, tôi vẫn nghĩ đó là 1 người con gái, sau khi nói chuyện qua yahoo tôi mới biết đó là 1 người con trai, người đó muốn làm quen với tôi, tôi vừa mừng lại vừa lo, vì tôi lo sợ mình là Gay nhưng tôi mừng hơn là đã có 1 người hiểu tôi, tôi và người đó quyết định hẹn gặp nhau. 3 ngày sau đó, tôi và người ấy gặp nhau, tôi rất hồi hộp khi lần đầu tiên đi gặp mặt một người con trai (người đó biết tôi nhưng tôi không biết người đó nên rất lo lắng) .Đến khi gặp mặt bất chợt trái tim tôi đập rất nhanh,tôi biết mình đã yêu người đó, nhưng tôi vẫn trốn tránh không chấp nhận được sự thật mình là Gay. Chúng tôi đã cùng đi dạo biển, cùng ngồi tâm sự và khi đó thật sự tôi thấy rất vui vì đã có người hiểu được lòng tôi. Từ phút đó tôi đã nhận ra mình yêu anh ấy. Tôi đã nghĩ nếu người ấy thật lòng mình sẽ hi sinh tất cả vì người đó. Chúng tôi ngồi tâm sự quên cả thời gian,giật mình mới biết đã 11h khi đó mưa bỗng đổ xuống. A ấy và tôi tìm nới trú mưa nhưng rồi 2 người quyết định đi về trong mưa, anh ấy cởi áo che mưa cho tôi. Tôi cảm thấy thật hạnh phúc vì được anh ấy quan tâm. Chúng tôi đều là sinh viên, tôi thì ở ngoài còn anh ấy ở ký túc xá nên đêm đó đi về muộn anh ấy ngủ lại phòng tôi. Vài ngày sau cũng như vậy, tình cảm của tôi và anh ấy ngày càng sâu đậm hơn. A ấy rất quan tâm đến tôi, buổi sáng khi tôi còn ngủ anh ấy dậy mua đồ ăn sáng, dọn dẹp nhà cửa đợi tôi dậy cùng ăn…………. Anh ấy thường ghé vào tai tôi và nói anh yêu em nhiều lắm. Sau hơn 2 tuần chúng tôi quyết định sống chung dưới 1 mái nhà. Những ngày đầu tiên quyết định sống chung, anh ấy và tôi đều rất hạnh phúc nhưng một tuần sau khi quyết định sống chung, chúng tôi thường xuyên cãi nhau, anh ấy thường tỏ thái độ không bằng lòng với tôi rồi bỏ ra ngoài. Thời gian cứ trôi qua anh ấy ngày càng thay đổi, anh ấy không còn ngọt ngào với tôi như trước nữa, anh ấy thấy khó chịu với những hành động của tôi, chửi mắng và đánh tôi, mặc dù anh ấy hứa sẽ không bao giờ đánh tôi nếu tôi không đánh anh trước, nhưng những gì anh hứa chỉ là lời hứa, những cái tát tai,những cú đấm vẫn tiếp tục xảy ra với tôi. Nhưng tôi biết anh ấy thương tôi thật lòng. A ấy vẫn lo lắng cho tôi và quan trọng là tôi rất yêu anh ấy nên tôi không thể rời xa anh ấy. Các bạn có thể giúp tôi làm cách nào để tôi và anh ấy không còn cãi nhau và anh ấy sẽ trở lại như ngày đầu không. :c1::c13:

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    292

Mặc định Re: Mong được sự giúp đỡ và lời khuyên của mọi người

Tình là bể khổ, đi tu đi kon..

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    280

hoi xem ban lam gi ma bi nhu vay
    tai sao anh ay lai cu xu vay ngoi voi nhau noi het ra
    cho biet wuyet diem roi xua doi the la xong
    con danh nua thi bo me no cho roi di top dieu gia danh bot la hen

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    305

tìm đc người lo lắng cho mình khó lắm bạn ơi
    vì vậy hãy giữ chặt bạn nhé
    2 người nới chuyện với nhau xem sao
    hãy thay đổi mình nếu cần
    Hãy yêu tôi đi. Rồi Đảng và Nhà Nước sẽ ghi nhận công lao của bạn

Thanks
    23
    Năng lực viết bài
    281

tình iu trong giới này kết quả cuối cùng sẽ ko tốt đẹp đâu bạn ạ...đừng làm "dã tràng xe cát biển đông" nha bạn...

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    288

Thumbs up Re: Mong được sự giúp đỡ và lời khuyên của mọi người

Quote Nguyên văn bởi Đường_Huyền_Trang Xem bài viết
    Tình là bể khổ, đi tu đi kon..
    câu trả lời hay nhất trong ngày:c4:

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Thứ nhất :Nếu cam kết anh sẽ ko đánh em nếu như em ko đánh anh trước.(không ổn,yêu mà vậy à)
    Thứ hai: Top mà đi đánh Bot,khác gì là chồng đánh vợ(vũ phu)
    Thứ ba:Mình thấy 2 bạn mới quen chưa bik gì nhiều về nhau mà sống chung như vậy làm sao mà ko tranh cãi
    Thứ tư:Còn là sinh viên đừng có dại gì chung đầu vào sống chung(chưa có kinh nghiêm nhưng nghiệm rùi thấy ko ổn).
    Tập trung vào học và phấn đấu đi bạn,ra trường đi làm rồi bắt đầu lại,chắc chắn sẽ tươi sáng hơn bây giừo rất nhiều,chân thành đó.

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

nh0k_baby thân mến, Tình iu cũng có những cung bậc của nó, không phải lúc nào cũng hạnh phúc đâu bạn ah. chính bạn cũng đã nói sẽ hi sinh tất cả vì ngưới đó mà đúng không? bạn và người đó cũng đã từng chia sẻ trọn vẹn nỗi niềm cùng nhau, vậy tại sao, khi đã đc ở bên nhau rồi lại không tiếp tục như thế?! Hãy cho người đó biết bạn đang nghĩ gì đi Nh0k_baby nhé! Chắk người đó sẽ hỉu và hy vọng mọi chuyện sẽ lại là một màu hồng. Chúc bạn lun hạnh phúc!

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    336

Bỏ đi , coi như là 1 kinh nghiệm mình đã trải wa - rút kinh nghiêm lần sau......
    Nhện Baned

Paolô Sign In

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    296

ban nen tim hieu vi sao anh i' cua ban lai nhu vay?? tim cach giai quyet. neu khogn dc thi "da khong yeu thi thoi" ban nhe'. chuc ban luon vui

+ Viết bài mới
Trang 1/2 12 CuốiCuối