+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 9 của 9
    Thanks
    1
    Năng lực viết bài
    300

Mặc định Newest movie from Bel Ami ! SKIN ON SKIN - No inhibitions... no condoms ( MEDIAFIRE )

Ngồi post lên gần 5 tiếng => Nhức đầu quá !

Year: 2010, 87 min.
    Country: Czech Republic, Slovak Republic
    Studio: Bel Ami, Lukas Ridgeston
    Cast: Dario Dolce, Ennio Guardi, Florian Nemec, Henri Gaudin, Julien Hussey, Manuel Rios, Marco Bill, Milo Peters, Trevor Yates.
    Director: Lukas Ridgeston, Marty Stevens
    Producer: George Duroy Synopsis

"No inhibitions... no condoms. From time to time BelAmiOnline features the guys going at it Skin on Skin, and now for the first time they have collected ninety minutes of the hottest condom-free action."

Nếu thấy hay thì cho xin Thanks

http://www.mediafire.com/?sharekey=b...6e5c9d3b204475
    Lần sửa cuối bởi freaky_monkey; 11-07-2010 lúc 10:43 PM

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    274

Mặc định Re: Newest movie from Bel Ami ! SKIN ON SKIN - No inhibitions... no condoms ( MEDIAFI

Diễn viên nhìn xinh :))
    Mà bạn mua film của Bel Ami ở đâu thế, trên website của nó à :-?
    Không thích tình tay ba cho lắm :D

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định Re: Newest movie from Bel Ami ! SKIN ON SKIN - No inhibitions... no condoms ( MEDIAFI

cu rất to
    nhìn thấy phê, body thì mướt nhưng không quá muscle, nhưng hot

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    297

hix tới 7 file lận hả, tốn tới 30phút mới đc coi fim àh, dù sao cũng thanks

Thanks
    1
    Năng lực viết bài
    300

Phim này mình down thôi chứ không mua ! Mình không biết ý kiến mọi người là nên giảm dung lượng xuống thì chất lượng hình ảnh cũng giảm hay là để nguyên. Giờ mình còn có Johan's Journal 4 nữa nhưng mà lười quá 1,8 gb lận !
    If you are curious enough, send me a message :) [email protected]

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

hĩhix,mọi người ơi, làm ơn giúp mình với,mình đã bỏ công sức ra down 7part.vậy mà khi joint lại thì chỉ có part1 thui. minh đã để 7part đó trong cùng một thư mục mà.mình tức lắm.mình sử dụng phần mềm File Splitter and Joiner. Mong mọi người làm ơn giúp mình tình trạng này nha.

[--Auto Merged--]

hĩhix,banơi, làm ơn giúp mình với,mình đã bỏ công sức ra down 7part.vậy mà khi joint lại thì chỉ có part1 thui. minh đã để 7part đó trong cùng một thư mục mà.mình tức lắm.mình sử dụng phần mềm File Splitter and Joiner. Mong mọi bạn làm ơn giúp mình tình trạng này nha.bạn dùng fần mềm j để joint lại vậy bạn

Thanks
    391
    Năng lực viết bài
    0

Quote Nguyên văn bởi freaky_monkey Xem bài viết
    Phim này mình down thôi chứ không mua ! Mình không biết ý kiến mọi người là nên giảm dung lượng xuống thì chất lượng hình ảnh cũng giảm hay là để nguyên. Giờ mình còn có Johan's Journal 4 nữa nhưng mà lười quá 1,8 gb lận !
    Theo tui thì bro cứ để nguyên dung lượng và chất lượng hình ảnh vậy là hợp lý, Giảm xuống nữa xem không tốt. Nếu bro có thiện ý post lên server Media thì tốc độ download ít nhất cũng là 352K/s, không phải là quá lâu.
    Cố gắng lên nhé.

[--Auto Merged--]

Quote Nguyên văn bởi phucbaby Xem bài viết
    hĩhix,mọi người ơi, làm ơn giúp mình với,mình đã bỏ công sức ra down 7part.vậy mà khi joint lại thì chỉ có part1 thui. minh đã để 7part đó trong cùng một thư mục mà.mình tức lắm.mình sử dụng phần mềm File Splitter and Joiner. Mong mọi người làm ơn giúp mình tình trạng này nha.

[--Auto Merged--]

hĩhix,banơi, làm ơn giúp mình với,mình đã bỏ công sức ra down 7part.vậy mà khi joint lại thì chỉ có part1 thui. minh đã để 7part đó trong cùng một thư mục mà.mình tức lắm.mình sử dụng phần mềm File Splitter and Joiner. Mong mọi bạn làm ơn giúp mình tình trạng này nha.bạn dùng fần mềm j để joint lại vậy bạn
    Hi,
    Thứ nhứt là bro kiểm tra lại kỹ xem bảy part đó tên có giống nhau hoàn toàn không? Có thể khi download về, do trục trặc mà tên file sẽ bị biến hình đi chút xíu rất nhỏ, có thể là thêm dấu " hoặc ' hoặc space.

Thứ nhì là bro có thể dùng phần mềm HJS ngay trong diễn đàn này để thử nối xem.

Chúc thành công và vui vẻ

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    282

Quote Nguyên văn bởi freaky_monkey Xem bài viết
    Ban oi ban down phim o dau vay

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Thankiu. Mình thích những phim mới sản xuất như vậy. Phim này của năm 2010 nên thấy rất thích khi down về. Cảm ơn nhìu nhìu.

+ Viết bài mới