+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    251

Mặc định Party 14/2 - Dem tinh nhan danh cho ban

Valentine – Mặc dù mình chẳng quan tâm nhiều lắm đến ngày này, và đôi khi còn cố phớt lờ ra khỏi dòng suy nghĩ của bạn thân để tránh làm đụng chạm đến trái tim vốn dĩ đã nhạt nhòa. Nhưng cái từ đáng ghét ấy cứ xuất hiện mỗi lúc một nhiều và dày đặc trên các trang báo yêu thích, facebook, yahoo…nó cứ đập vào mắt mình như cứ trêu ngươi. Ta hận nhà ngươi Valentine à! Hihi…

Với ý nghĩ đó, mình muốn có một Valentine bên cạnh những người bạn trong chính thế giới của mình, đó là thể giới mà mình không e dè và sẵng sàng chia sẻ. Vì vậy mình muốn tổ chức một party nho nhỏ cho những người bạn dù quen biết hay không quen biết nhân ngày này. Chỉ để ngồi hàn huyên, tám chuyện…và trao nhau những tình bạn nồng ấm.Thông tin dự kiến như sau: (Có thể thay đổi tùy theo số lượng đăng ký tham dự)

Thời gian: 20h ngày 14/02/2012

Địa điểm: Thông báo sau (có thể café, xem phim, ăn uống…) nhưng đảm bảo không gian riêng, lịch sự cho bạn

Chi phí: thông báo sau khi gút được đăng ký và địa điểm

Thành phần tham dự: Dành cho tất cả các bạn, miễn bạn có trái tim hồng biết yêu thương (những bạn alone và kể cả những cặp đôi)

Nội dung:
    Chủ để: ĐÊM TÌNH NHÂN CÔ ĐƠN

Chi tiết: Nơi bạn có thể chia sẽ về câu chuyện tình yêu của mình, dù nó hạnh phúc, đau đớn, vui buồn…đến thế nào đi chăng nữa thì đó sẽ là những món quà ta dành tặng nhau nhân một ngày đặc biệt mà lẽ ra niềm vui trọn vẹn đã thuộc về mình. Cùng chia sẽ những trải nghiệm thú vị của cặp đôi nào đó chẳng hạn…Và trao nhau những món quà đặc biệt…một cái hôn nhẹ nhàng, một cái ôm siết chặc để thêm vững tin.

Cách thức tham dự: Để lại thông tin đăng ký tại đây (tên, email, số điện thoại), hoặc email về [email protected].

Hiện tại BTC đang thiếu nhân sự nên rất hi vọng bạn nào thích thì tham gia vào BTC luôn hen!

Rất vui mừng chào đón tất cả các bạn đến tham dự party nho nhỏ này. Hãy mở trái tim mình lần nữa để yêu thương thêm yêu thương nhé!

Trân trọng,
    Thay mặt BTC
    Gia Khang
    Lần sửa cuối bởi cattiengiakhang; 12-02-2012 lúc 08:13 PM

Thanks
    3
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định Re: Party 14/2 - Dem tinh nhan danh cho ban

Thay mặt BTC ??? BTC nào vậy, bạn nói rõ hơn được ko ? hay tự bạn đứng ra tổ chức, hay bạn được sự ủy nhiệm của vietboy 4rum ?

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    251

di nhien la k phai cua vietboy roi! Minh tu to chuc cai nay!

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mình tham gia !
    Bu 20t
    Số đt : 0976 054 537
    Tình trạng : alone!

+ Viết bài mới