+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 7 của 7
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    299

Mặc định [từ 17cm] Đừng để HAM VUI mà LIỆT DƯƠNG

Tình cờ hôm qua 17cm coi được chương trình sức khỏe cho nam giới, nói về chứng "GÃY THỂ HANG". Nghe xong, thấy đây là 1 vấn đề quan trọng mà mọi người, nhất là người tronng giớ cần biết.

1. Thể hang là gì?
    -Thể hang là 1 vùng của dương vật. Vùng mà máu sẽ bơm vào và làm dương vật cương lên. RẤT GIÒN.

2. Nguyên nhân của GÃY THỂ HANG.

- ở VN, cũng như trên toàn thế giới, thì gãy thể hang rất phổ biến. Người ta thông kê có 2 nguyên nhân chính sau (nói ra hơi kì chút. Nhưng đó là thực tế)
    + Người VN hay xấu hổ, mỗi khi đi ngoài đường mà dương vật cương lên. Vậy là tìm mọi cách thể uốn, nắn, cho dương vật xẹp xuống. Trong khi cương, thể hang rất giòn, mà ta cứ uốn, nắn sẽ làm thể hang bị gãy. làm máu ko giữ được, và trào ra ngoài.
    + Cái nguyên nhân thứ 2 mới vô duyên chúa luôn, nhưng 17cm thấy lại rất đúng. Bác sĩ nói trong quan hệ, nhất là đồng giới, họ thường làm đủ kiểu, nào là đứng, ngồi, lăn, lê, bò...để đạt tột đỉnh.Những kiểu đó sẽ rất dễ làm thể hang bị gãy.

3. Tác hại của GÃY THỂ HANG
    - Gãy thể hang làm máu tràn ra ngoài, nếu ko được cầm máu, hay xử lý đúng cách, dương vật sẽ bị nhiễm trùng. Vậy là bạn đành bye bye "cục thịt dư" của mình rồi.
    - Gãy thể hang là các cục máu xót lại trong thể hang đông lại, làm máu ko dẫn vào thể hang được, và dẫn tới LIỆT DƯƠNG.

Nghe xong hoảng hồn luôn. Thôi từ nay, hạn chế các chiêu độc lại, cứ làm ở tư thế tự nhiên thôi. Thà vậy mà còn dùng được dài dài. Chứ xài độc chiêu, mất công xài được 1 lần, rồi sẽ ko bao giờ xài được nữa.Há há
    CON HẾT BÓNG RỒI NHA MẤY MẸ

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    278

Mặc định Re: [từ 17cm] Đừng để HAM VUI mà LIỆT DƯƠNG

ặc ặc... ra đường mà nó chào cờ.... không biết phải làm sao nữa.... 1 là ngồi xuống 2 là uống nắng cho nó lặn xuống.... nếu mà để sừng sững thế làm sao mà dám nhúch nhích nữa chứ . Làm vậy thì nguy hiểm mà đỡ ngại, còn hok làm thì ngại lắm, ai có tuyệt chiêu giúp xử lí tình huống ko dzạ =]]
    Thiên thu vạn cổ yêu là khổ
    Vạn cỗ thiên thu khổ vẫn yêu
    :goodboy:

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    299

Quote Nguyên văn bởi phamhoanganh12 Xem bài viết
    ặc ặc... ra đường mà nó chào cờ.... không biết phải làm sao nữa.... 1 là ngồi xuống 2 là uống nắng cho nó lặn xuống.... nếu mà để sừng sững thế làm sao mà dám nhúch nhích nữa chứ . Làm vậy thì nguy hiểm mà đỡ ngại, còn hok làm thì ngại lắm, ai có tuyệt chiêu giúp xử lí tình huống ko dzạ =]]
    dễ thôi. Hãy hít thật sau, thở ra từ từ. kinh nghiệm từ 17cm

Thanks
    54
    Năng lực viết bài
    431

Há há, cái này là từ 1 chương trình trên VTV1 phải huk? Nhok có tình cờ mở lên coi, ngồi cười không chịu được...Bác sĩ cầm cái mô hình của "hoàng tử bé" muh cứ xoay xoay, hình tượng dễ sợ....
    Mấy lý do vị bác sĩ đưa ra rất chí lý...nhưng muh cách giải quyết chưa hay lắm âu, vì thực tế hoàn toàn trái ngược...
    Umh, cái vụ quan hệ đồng tính thì công nhận vị bác sĩ nói đúng, nhưng hình như đâu phải "làm" là bị âu hen...Chắc là hên xui nhỉ?
    Huk bik có top nào trong 4rum mình bị dụ này chưa ta?
    CÒn cái vụ "chào cờ bất chợt", nhok nghĩ nếu lỡ như vậy thì cứ để nó hướng lên, nhiệm vụ giữ chặt sẽ do chiếc wần nhỏ giữ lại, bậu bé sẽ nép chặt sát phần bụng thôi, chứ tội jì phải bẻ xuống muh dẫn tới hậu wả khó lường...mà tốt nhất là nhanh chóng chuyển suy nghĩ wa 1 vấn đề khác, đánh lạc hướng suy nghĩ, rồi tự nhiên sẽ trở về tư thế nghỉ thôi...chứ càng lúng túng, càng nghĩ cách thì sẽ phản tác dụng thôi à
    Lần sửa cuối bởi nhok; 23-06-2010 lúc 09:28 PM

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    336

nghe sao sợ.......nhưng mà hôk sao........uke hôk sợ " gãy "......
    Nhện Baned

Paolô Sign In

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    299

Quote Nguyên văn bởi Paolô Xem bài viết
    nghe sao sợ.......nhưng mà hôk sao........uke hôk sợ " gãy "......
    uhm. Vậy bữa nào gãu thử đi em, xem có sợ ko. đang từ hàng xài được, thành hàng tồn kho nha em.

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    336

Quote Nguyên văn bởi 17cm Xem bài viết
    uhm. Vậy bữa nào gãu thử đi em, xem có sợ ko. đang từ hàng xài được, thành hàng tồn kho nha em.
    Hàng này hôk tồn kho dc ...:))
    Nhện Baned

Paolô Sign In

+ Viết bài mới