+ Viết bài mới
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 11
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định maybe ... last topic agains T_T

Mình ko nói gì nhìu nhưng chỉ muốn giải thix một chút xíu về cái sự cố ... àh ko về cái hiện tượng "butterfly_fly" dạo gần đây T_T, đầu tiên là thành thật xin lỗi everyone, những ai đã bị cái nick này chọc phá T_T.

Mình tạo cái account này cũng lâu rùi và cũng ít khi sử dụng nên mình đã quyết định share chung với một đứa bạn và nó chính là thủ phạm của cái scandal này hix hix, thiệt tình là ko biết nói gì hết nữa giờ, mình đã cho nó một trận và ko share chung nữa nên sẽ ko có cái vụ này nữa đâu ... đúng là mất mặt mà huhuhu, sorry cả nhà rất rất nhìu vì thằng ngớ ngẩn đó.

Cuối cùng chỉ xin cho ké một câu ngắn gọn thui, tại bạn tui nó cũng hơi chảnh vì có kép giàu nên hơi kêu ngạo tí mong người thông củm với lại cái ý kiến của nó cũng đúng và hay hay nhỉ ^_^, chỉ có vậy thui, thành thật sorry cả nhà lần nữa.

Thiệt tình là mất mặt quá, cứ như là mình bị chửi vậy T_T, đau cái thủ quá đi.

[--Auto Merged--]

Hix có cả đống topic chửi bới luôn, ko biết có bao nhiu cái nữa đây, đúng là tai họa mà T_T, chắc tạo nick khác xài quá.

[--Auto Merged--]

Có cái chị 7 gì gì đó là chiến tranh dữ dội nhất, thiệt không tưởng tượng nỗi, bà chị bỏ qua dùm nha, tại cái thằng chết dẫm đó hết T_T.

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    418

Mặc định Re: maybe ... last topic agains T_T

Quote Nguyên văn bởi butterfly_fly Xem bài viết
    Mình ko nói gì nhìu nhưng chỉ muốn giải thix một chút xíu về cái sự cố ... àh ko về cái hiện tượng "butterfly_fly" dạo gần đây T_T, đầu tiên là thành thật xin lỗi everyone, những ai đã bị cái nick này chọc phá T_T.

Mình tạo cái account này cũng lâu rùi và cũng ít khi sử dụng nên mình đã quyết định share chung với một đứa bạn và nó chính là thủ phạm của cái scandal này hix hix, thiệt tình là ko biết nói gì hết nữa giờ, mình đã cho nó một trận và ko share chung nữa nên sẽ ko có cái vụ này nữa đâu ... đúng là mất mặt mà huhuhu, sorry cả nhà rất rất nhìu vì thằng ngớ ngẩn đó.

Cuối cùng chỉ xin cho ké một câu ngắn gọn thui, tại bạn tui nó cũng hơi chảnh vì có kép giàu nên hơi kêu ngạo tí mong người thông củm với lại cái ý kiến của nó cũng đúng và hay hay nhỉ ^_^, chỉ có vậy thui, thành thật sorry cả nhà lần nữa.

Thiệt tình là mất mặt quá, cứ như là mình bị chửi vậy T_T, đau cái thủ quá đi.

[--Auto Merged--]

Hix có cả đống topic chửi bới luôn, ko biết có bao nhiu cái nữa đây, đúng là tai họa mà T_T, chắc tạo nick khác xài quá.

[--Auto Merged--]

Có cái chị 7 gì gì đó là chiến tranh dữ dội nhất, thiệt không tưởng tượng nỗi, bà chị bỏ qua dùm nha, tại cái thằng chết dẫm đó hết T_T.
    chào bạn ...........
    nếu bạn đã lên tiếng như vầy thì 7 này ko có lý do gì mà ko bỏ qua cả ...
    tất cả mọi người trong 4rum này ai cũng rất dễ mến ... và riêng bản thân 7 thì ko hề có mục đích gay kích động hay chia rẽ cũng như gây sự với bất cứ ai hết ...
    nhưng từ khi nick này xuất hiện với những lời lẽ thiếu tôn trọng mọi người thì với tư cách là 1 member bình thường 7 thấy ko việc gì mà mình ko lên tiếng cả ...
    hy vọng những chuyện như vầy sẽ ko xảy ra nữa ...
    và nếu có lời nói nào gay xúc phạm đến bạn thì 7 xin chân thành xin lỗi ...
    thân ái ....
    Má 7 - RƯỢU ĐẾ - GỎI VỊT

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Hix, cho dù đã được nói vậy rùi nhưng trong mình vẫn ray rứt khó chịu nhưng mà dù sao cũng cám ơn 7 (8 dao găm áh ^_^) nhìu nhìu, thằng bạn tui được mỗi cái thĩ quậy quọ, mà thấy cũng vui vui hahaha, sorry sorry ^_^

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    418

Hix, cho dù đã được nói vậy rùi nhưng trong mình vẫn ray rứt khó chịu nhưng mà dù sao cũng cám ơn 7 (8 dao găm áh ^_^) nhìu nhìu, thằng bạn tui được mỗi cái thĩ quậy quọ, mà thấy cũng vui vui hahaha, sorry sorry ^_^
    chuyển lời của 7 đến bạn ấy nhé " Vô VB này mà ghẹo ngay chị 7 chồn là xem như 8 đời ko có tu đó "
    :))
    Má 7 - RƯỢU ĐẾ - GỎI VỊT

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Hahaha nó có nói với e rùi, nó nói nó "sợ bà 7 nhất" ^_^, e thì ngoác mỏm ra chửi nó, nó thì ngoác mỏm ra mà cười bảo là "khâm phục 7" tùm lum hết, chuyện là vầy, tại nó là cái mớ hỗn độn chưa phân biệt rõ ràng tình trạng giới tính mà lại có vẻ straight là đa phần trong nó nên nó nói nó thấy mấy topic của mấy đứa nhỏ nhí nhảnh quá nên nhào dô chọc phá cho đỡ ghét (nói tới đây e quoánh nó quá trời mà nó chỉ cười, cười và cười thui), đúng là có duyên số 1 cái thằng đó ^_^, nó bảo sẽ ko vào cái forum này nữa đâu nên mọi người yên tâm (nói tới đây e thấy mừng ^_^), hahaha là vậy đó.

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    418

Hahaha nó có nói với e rùi, nó nói nó "sợ bà 7 nhất" ^_^, e thì ngoác mỏm ra chửi nó, nó thì ngoác mỏm ra mà cười bảo là "khâm phục 7" tùm lum hết, chuyện là vầy, tại nó là cái mớ hỗn độn chưa phân biệt rõ ràng tình trạng giới tính mà lại có vẻ straight là đa phần trong nó nên nó nói nó thấy mấy topic của mấy đứa nhỏ nhí nhảnh quá nên nhào dô chọc phá cho đỡ ghét (nói tới đây e quoánh nó quá trời mà nó chỉ cười, cười và cười thui), đúng là có duyên số 1 cái thằng đó ^_^, nó bảo sẽ ko vào cái forum này nữa đâu nên mọi người yên tâm (nói tới đây e thấy mừng ^_^), hahaha là vậy đó.
    trừi ưi ,,,,,,,,,,,,,,,, hâm mộ kỉu này 7 hok ham đâu hehehe ...
    thấy vậy chứ 7 dễ mến lém ...
    có nhìu fan hum mộ trong VB lém đó nhoa kakakaa
    :))
    Má 7 - RƯỢU ĐẾ - GỎI VỊT

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    336

zậy là nick có người fá hỡ.........mần wen lại nhá.....^^
    Nhện Baned

Paolô Sign In

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

ờ đúng, mà là phá đường đường chính chính ^_^, còn vụ mần quen thì nice to meet u nhưng cho phép mình ko làm quen được hem ^_^ mình làm cái topic này ko phải để làm quen ai hết, VB là nơi mình lên chỉ xem, học hỏi thui, ko bàn tán giao lưu gì hết ^_^, whatever ... thank u so much ^_^

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    313

bà 7 hâm hố ghê...........! tính của người ta lun ha sao mà lởn vởn quài zay?
    nhắn zoi thằng đó là khi nào mún rửa tai thì ghé zo đây nha! trong đây rất sẳn sàng đó! haha
    KIM ĐÂM VÀO THỊT THÌ ĐAU...................................
    THỊT ĐÂM VÀO THỊT NHỚ NHAU SUỐT ĐỜI..........C:-)

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

ờ ... ờ ... sao nhìu người thế nhỉ, nó chọc phá dữ lắm heng ? mà thui, bỏ đi dùm cái, đừng bận tâm ... mệt óc ^_^.

+ Viết bài mới
Trang 1/2 12 CuốiCuối