+ Viết bài mới
Trang 1/8 12345 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 77
    ruapeo17 đang ẩn Thành Viên Chưa Kích Hoạt
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Red face Ut_Rua .....bot tim honey ne

lau goy` pe' Rua` moi zo VB.....pa kon cho lum` wen haz....pe Rua 18t o? Tan Binh` ne`gan` nga~ tu bay hien`....nick: zero_zero1992 ai mun lam wen add nha....tot nhat top add thoy :c4::c11:

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định Re: Ut_Rua .....bot tim honey ne

"út rùa" tên nghe sến rện như con nhện ^_^, rùa mà cũng đua đòi lập topic tìm người iu àh, tui tưởng cứ tới mùa sinh sản là rùa tự mò về tìm lấy nhau chứ ? làm người ko muốn muốn làm rùa, hơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    417

Quote Nguyên văn bởi butterfly_fly Xem bài viết
    "út rùa" tên nghe sến rện như con nhện ^_^, rùa mà cũng đua đòi lập topic tìm người iu àh, tui tưởng cứ tới mùa sinh sản là rùa tự mò về tìm lấy nhau chứ ? làm người ko muốn muốn làm rùa, hơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
    công nhận ... ăn nói có duyên thấy ớn luon ah .....:c5:
    Má 7 - RƯỢU ĐẾ - GỎI VỊT

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

tuy tui ko duyên nhưng tui được cái còn nhận thức được mình là ai và ra sao ? còn như u hay chủ nhân topic này thì ... mấy u đã đi quá xa trên con đường đồng tính này rùi đó ^_^, các u hoàn toàn là boy chỉ có vấn đề ở chỗ là mấy u thix người đồng giới thui chứ có phải là girl đâu mà đặt cho mình mấy cái tên thể hiện sự dễ thương sến rện "rùa con" hay nữ tính "tô đắc kỷ" vậy đâu ? đừng lầm tưởng mình là phái nữ nhe vì cha mẹ các bạn sinh ra các bạn là một cậu bé đó, ok ^_^

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    417

tuy tui ko duyên nhưng tui được cái còn nhận thức được mình là ai và ra sao ? còn như u hay chủ nhân topic này thì ... mấy u đã đi quá xa trên con đường đồng tính này rùi đó ^_^, các u hoàn toàn là boy chỉ có vấn đề ở chỗ là mấy u thix người đồng giới thui chứ có phải là girl đâu mà đặt cho mình mấy cái tên thể hiện sự dễ thương sến rện "rùa con" hay nữ tính "tô đắc kỷ" vậy đâu ? đừng lầm tưởng mình là phái nữ nhe vì cha mẹ các bạn sinh ra các bạn là một cậu bé đó, ok ^_^
    nè gái ... để chị nói cho gái nghe nha ...
    gái học hành ở đâu .lên đc tới lớp mấy .... mua mấy cái bằng giả ..... trường nào ...thầy nào ..... con nào dạy gái chị 7 này ko có care ...có thể gái hơn chị trờng lớp chứ mà trường đời gái chưa có cửa xách dép cho chị nên gái đừng có banh hàng show càng mà dạy đời mấy tụi chị nha gái ...
    cái cỡ như gái chị rặng 1 phát là ra liền .. dội ko kịp đó hỉu hok ?
    cá mè 1 lứa ah em ơi ....
    em cũng hơn gì ai ? thanh cao chổ nào vậy ?
    thừa hưởng gien di truyền tự tin của ba má gái hả ?
    cũng thèm trai mới mò vô đây kia mà ...chị nói ko đúng sao ?
    em nói tụi này sao em ko banh mắt nhìn lại cái nick bum búm bà của em đi rồi hãy dão mõm lên mà tru ? ...
    tru đúng ko sao ... tru bậy thú y khớp mõm ah ...
    chị nghe em nói cứ như là má em là phải mê trai mà ba em là phải theo gái hay sao ấy ......
    ko đánh răng cũng đâu có cần phải la làng cho hàng xóm bít ?
    gia đình mình bu vô hửi là đc rồi ... em hỉu hok ?
    chị nói vậy chắc gái cũng hỉu ít nhìu hén ...
    nếu gái thắc mắc gì .. gái cứ lập topic ... chị típ gái
    Má 7 - RƯỢU ĐẾ - GỎI VỊT

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

hix, đụng tổ kiến lửa rùi, ^_^ gặp bệnh hoạn thứ thiệt rùi ^_^, thứ nhất tui ko phải là gái, thứ 2 tui ko hề nói tui cáo hơn ai hết mà tui chỉ nói cỡ như u thì tui ko thèm nhìn nữa chứ ở đó mà lập hội bàn tròn ra mà 8 với u, understood ? cái cách nói chuyện thui cũng đủ thể hiện được con người rùi chứ ko cần dò hỏi gì thêm hết, đúng là tầng lớp phía dưới mà, tui nói có gì sai, lúc mẹ u sinh u ra là u có cái vòi tiểu rùi đó chứ u ko cần phải ngồi xuống mới tiểu được đâu mà sao bi giờ u tự nhận mình là chị lại còn lầm tưởng ai cũng bệnh hoạn như u hết mà gọi tui là gái vậy hả, nói với u nãy giờ tui phải đi xúc miệng với listerine thui.

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    344

Đúng cha mẹ sinh ra là boy và việc thíc con trai cũng ko có gì phải bàn cãi, vì ko thic con trai thì vô đây làm gì, chắc giống bạn ha?
    Còn việc đặc tên nick như thế nào là do ý thíc của người ta, bạn ko có quyền xen vào
    Bạn dùng từ "các u" nghe có vẻ như bạn đang chỉ trích bọn này và bạn ko phải là người đồng tính như bọn tôi vậy
    Nếu ko phải đồng tính thì xéo đi ra nhé? Vô đây mà ăn nói kiểu đó là cuồi mía ko có mà gặm à :))

[--Auto Merged--]

hix, đụng tổ kiến lửa rùi, ^_^ gặp bệnh hoạn thứ thiệt rùi ^_^, thứ nhất tui ko phải là gái, thứ 2 tui ko hề nói tui cáo hơn ai hết mà tui chỉ nói cỡ như u thì tui ko thèm nhìn nữa chứ ở đó mà lập hội bàn tròn ra mà 8 với u, understood ? cái cách nói chuyện thui cũng đủ thể hiện được con người rùi chứ ko cần dò hỏi gì thêm hết, đúng là tầng lớp phía dưới mà, tui nói có gì sai, lúc mẹ u sinh u ra là u có cái vòi tiểu rùi đó chứ u ko cần phải ngồi xuống mới tiểu được đâu mà sao bi giờ u tự nhận mình là chị lại còn lầm tưởng ai cũng bệnh hoạn như u hết mà gọi tui là gái vậy hả, nói với u nãy giờ tui phải đi xúc miệng với listerine thui.
    Mịa, con trai kìa bây
    Người tầng lớp trên kìa bây
    Nói chuyện kiểu đó thì xách dép cho tụi này cũng ko có cửa đâu nhé
    Còn bài đặt xỏ tiếng Anh vô nữa
    Gúm quá đi thôi
    :))
    MNXQ®
    Tình chỉ đẹp khi quần chưa cởi..quần cởi rùi mổi đứa 1 nơi

ĐẠI CA YÊU TINH HỘI

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

who's care, tui thix mía, mía tốt cho sức khỏe, tui nói mấy u ở đây đúng là bao hàm rất lớn nhưng ko có nghĩa là tất cả, understood ? ai biết mình đang ở đâu và như thế nào sẽ ko thấy nhột đâu ban àh ^_^

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    292

nóng nổi mụn đấy 7, về sư cho chén tàu hủ mát cực kỳ :))
    Lần sửa cuối bởi Đường_Huyền_Trang; 21-06-2010 lúc 03:24 AM Lý do: chỉnh từ

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    417

thì đó như những gì em nói thôi ...
    đi vơi bụt thì mặc áo cà sa mà ...
    đi với em ... thì.....
    ko lẽ bi giờ chị nói chuyện lịch sự với em thì đâm ra chị mất dạy với mọi người sao ? đâu có đc ? em đâu có đáng đc như vậy ?
    nói chuyện với chị em xúc listerin hả ?
    nói chuyện với em chị phải khử trùng bàn phím luôn á
    nếu em nói về bệnh thì chị em tụi mình con nào hok bệnh ? quan trọng ít nhìu .. thôi em ơi ...
    chó sủa chó ko cắn ... cứ tằng hắng như em mà gặp là em phập ko tương tiếc đó ..
    cái loại này chị 7 rành quá mà ....
    trời ơi nghỉ sao vậy ? tiểu đứng ... tiểu ngồi liên quan tới em hok sao em mang ra đây ? em nói làm chị nghĩ cái miệng của em gống cái bồn cầu chứ ko đc ít lợii gì ết á em ơi ...... bộ tồn lắm rồi hả ?
    nói chuyện gì mà nghe như nước sôi đổ giữa quần ah
    7 nói cho em nghe nha ..
    bóng có 5 có 7 loại ...
    nhưng làm sao để ngừ ta hok gét ... ngừ ta ko nói vô duyên thúi như em thì làm hỉu hok ?
    ăn no thì kiếm việc khác mà làm .. giúp vui cha mẹ đi em .. coi như báo híu chứ mà láo láo kỉu này ko bít chết giờ nào đâu gái ơi...còn mà ngồi chọc chúng chửi thì em gặp trúng ngừ rồi đó
    Lần sửa cuối bởi TÔ_ĐẮC_KỶ; 21-06-2010 lúc 03:27 AM
    Má 7 - RƯỢU ĐẾ - GỎI VỊT

+ Viết bài mới
Trang 1/8 12345 ... CuốiCuối